Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đất 62 m2 tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 triệu

      960 triệu 62 m2 15,49 triệu/m2
      VỀ QUÊ bán nhanh NHÀ 1T 1L/3 phòng ngủ/hẻm xe hơi 5M ĐƯỜNG TÂY HÒA Q9 GẦN CHỢ 62m²,GIÁ 961TR-CÓ SỔ- Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 65 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 65 m2 15 triệu/m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN 3  phòng vệ sinh.Có sổ riêng.- Nhà có thể vô ở liền không cần sang sửa.- DT 65m2 ngang 5 dài 13 có nở hậu.- Nhà tiện KD...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,03 tỷ

      1.03 tỷ 60 m2 17,17 triệu/m2
      Bao ra sổ, giá cả thương lượng.DT 60m2, ngang 4m dài 15m, nở hậu 1m.- Kết cấu nhà 1T + 1L + sân thượng, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- Tặng...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 950 tr

      950 triệu 60 m2 15,84 triệu/m2
      KD lỗ bán ngay nhà sát bên Lê Trọng Tấn, 60m2 nhà mới ở liền.- DT 67m - nở hậu - Nguyễn Hữu Tiến - Q. Tân Phú.- Giá còn thỏa thuận cho khách mua thiện...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 60 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      - sổ hồng từ năm 2015, bao sang sổ.- Nhà còn mới vào ở liền, 1T 1L, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.- DT 65m2, ngang 5m dài 13m.- MT đường 12m -...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 13 - Tân Bình, giá 850 triệu

      850 triệu 60 m2 14,17 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà Đ. Nguyễn Phúc Chu - 59m - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - DT: 59m2 (4m x 14,75m) Sổ công nhận đủ.diện tích xây dựng:...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 50 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      - DT 50m2, ngang 5m dài 10m, có nở hậu.- Gồm 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh, mỗi phòng đều có cửa sổ, toàn nội thất xịn, có lối đi bên hông nhà (cửa sau) rất...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 60 m2 tại Phố Nam Cao - Tân Phú - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 tr

      975 triệu 60 m2 16,25 triệu/m2
       Vỡ nợ bán nhà 1T2L Phố Nam Cao, P. Tân Phú, Q. 9, 60 mét vuông, hẻm xe hơi, sổ hồng. - sổ hồng - Nhà gồm: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ...
      Phố Nam Cao, Phường Tân Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 62 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 810 tr

      810 triệu 62 m2 13,07 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 62m Đ. Bông Sao, Q. 8 - gần chợ - sổ riêng - call ngay duy- Bao ra sổ, giá cả thỏa thuận, DT 62m, ngang 5m...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2, hướng Đông tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 795 tr

      795 triệu 60 m2 13,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp, giá 795 trCó SHRDT 60m² (5mx12m), 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 750 tr

      750 triệu 58 m2 12,94 triệu/m2
      - DTCN 58 mét vuông nở hậu 1m, ngang 4,5m dài 12,8m, không dính quy hoạch.- Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu 4 phòng ngủ, 3 WC riêng, khu vực bếp, phòng...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 56 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Võ Thị Sáu - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 56 m2 17,33 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Phạm Ngọc Thạch, Q3, giá 990 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm xe hơi thông thoáng,...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 62 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 882 triệu

      882 triệu 62 m2 14,23 triệu/m2
      Định cư bán ngay nhà đường Trần Xuân Soạn, Q. 7 ngay trường học 62 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 toilet,...
      Phố Trần Xuân Soạn, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 56 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 920 triệu

      920 triệu 56 m2 16,43 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Hoàng Hoa Thám, Tân Bình, giá 920 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm xe hơi thông...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 64 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chi - 9 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 810 tr

      810 triệu 64 m2 12,66 triệu/m2
      KD thua lỗ cần bán ngay ngôi nhà sổ hồng đường Q. 6 ngay chợ Cây Gõ thuận tiện mua bán, KD.DT 4x16m 3 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, khu vực ...
      Đường Nguyễn Đình Chi, Phường 9, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hậu Giang - 6 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 960 tr

      960 triệu 64 m2 15 triệu/m2
      Kẹt nợ bán ngay nhà đường Hậu Giang, Q. 6, DT 64m2 thương lượng sổ hồng riêng - gọi ngay Lâm - DT: 4m x 16m vuông vắn rất đẹp.- Giá 960 tr- Kết...
      Đường Hậu Giang, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 60 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 60 m2 19 triệu/m2
      Về quê bán nhanh nhà 1T 1L/3 phòng ngủ/hẻm xe hơi 5m, Đ. Tây Hòa - Q9 - gần chợ - DT 60m2 sổ riêng hotline Lâm  GIÁ 1TY140- Nội thất hoàn...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 35m tại Đường Hà Tôn Quyền - 11, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 63 m2 24,61 triệu/m2
      Nhà cũ đường Hà Tôn Quyền - Q11 - dt 64 mét vuông/ TT 1,5 tỉ - gần chợ - có sổ riêng - L/H Lâm- DT 63 mét vuông (5*12,6m) nở hậu 1m, Đông Nam,...
      Đường Hà Tôn Quyền, Phường 4, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.