Thông tin mô tả
Ngợp BANK -
+ Nhà hiện trạng đang là 1 trệt 1 lầu, mua về tiện cho thuê ngay.
+ Vị trí hiếm có, gần đường Nguyễn Thị Minh Khai, Cống Quỳnh, đường 3/2,...
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ.
+
Khu liên thông ra Hà Đô Centrosa siêu đẹp,
Giá: 895 Triệu
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 14,67 Triệu/m2
1010497
Mua bán
Ngợp BANK -
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ.
+
Khu liên thông ra Hà Đô Centrosa siêu đẹp,
Cô Xinh
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2
Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
120 tỷ
237 m2
Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
406 tỷ
580 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
3,12 tỷ
52 m2