Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tô Vĩnh Diện - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 64 m2 17,19 triệu/m2
      Chia TS bán ngay 64m2 nhà Đ. Tô Vĩnh Diện, TĐ - gần trường học - sổ riêng - liên lạc Lâm - giá cả thỏa thuận. Đã bao gồm phí sang tên công chứng.-...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 65 m2, hướng Đông-Bắc tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - 10, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 65 m2 18,93 triệu/m2
      Li Dị Chia TS bán nhà Lý Thường Kiệt – Q10/ 1ty230tr / 65 mét vuông/ gần BV Trưng Vương call ngay Lâm 0708438477/p>- DT công nhận trong sổ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 64 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - 9, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 64 m2 18,75 triệu/m2
      - Bán Nhà Nguyễn Văn Tăng , P.Long Thạnh Mỹ , TP Thủ Đức (Q9 cũ)- DT : 63,5 (4,7m x 13.5m)- Kết cấu: - 1 trệt 1 lầu 3 PN, 2  phòng vệ sinh, nhà mới...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 60 m2 tại Đường CN1 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 60 m2 12,5 triệu/m2
      KD lỗ bán nhanh nhà Đ. CN1, TP, sát bên Lê Trọng Tấn, 60 mét vuông nhà mới ở liền - hotline A duy- DT 60m nở hậu 1m không dính quy hoạch Đường CN1 Q....
      Đường CN1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 15m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 64 m2 17,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay 64m² NHÀ 1 LẦU PHẠM VĂN BẠCH , GV, NGAY CHỢ  SỔ RIÊNG TT 1,1 tỉ, call ngay LÂM- Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Quang Sung - 6 - 6, giá 850 triệu

      850 triệu 68 m2 12,5 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ đi nước ngoài bán nhanh nhà 1T1L, SD 68m2 Lê Quang Sung Q6 kế trường sổ hồng - Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp -...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 6, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 40 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 tr

      970 triệu 40 m2 24,25 triệu/m2
      NH Thu Hồi Vốn Cuối Năm bán nhanh Nhà 40m² Đ.Hoàng Diệu Q4 Giá 970Tr L/H : Cô Thu- - DT: 40m² ngang 4m dài 10m, giá bao sổ 970 tr còn thỏa thuận.- Nhà đẹp...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường CN1 - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 600 triệu

      600 triệu 60 m2 10 triệu/m2
      KD LỖ bán ngay NHÀ Đ . CN1 ,TP,SÁT BÊN LÊ TRỌNG TẤN , 60 mét vuông/600TR NHÀ MỚI Ở LIỀN-call ngay A NAM- DT 60 mét vuông nở hậu 1m không dính...
      Đường CN1, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 6 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 58 m2 13,63 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Phạm Thế Hiển, Q. 8, giá 790 trCó SHRDT 58 mét vuông (4.5mx12.8m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm ô ...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 65 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Cát Lái - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 795 tr

      795 triệu 65 m2 12,24 triệu/m2
      Giá TT 795tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 65m², ngang 4m dài 16m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các tuyến đường lớn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tạ Uyên - 6 - 5, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 70 m2 38,29 triệu/m2
      Định Cư Canada bán gấp căn nhà MT đường Tạ Uyên, P. 6, Q. 5 đang cho thuê. DT: 70 = 5 x 14m công nhận đủ. Kết cấu nhà 1 trệt, 2 lầu nhà còn mới đẹp...
      Đường Tạ Uyên, Phường 6, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 58 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 974 triệu

      974 triệu 58 m2 16,8 triệu/m2
      - đc: Đường Nguyên Hồng, P. 11, Bình Thạnh, Tp Tp HCM.- Kết cấu: DT: 4.6m x 12.6m (58 mét vuông), DTSD 116 mét vuông.- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 62 m2 tại Đường Âu Cơ - 14 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 62 m2 18,07 triệu/m2
      PHÁ SẢN bán ngay NHÀ ĐG ÂU CƠ, Q.11, 62 mét vuông/1TY120 tr sổ hồng riêng ,GẦN CHỢ TÂN PHƯỚC TIỆN KD- Hiện trạng nhà 1T1L,3 PN, 2  nhà vệ ...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 62 m2 tại Đường Trương Phước Phan - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 62 m2 18,23 triệu/m2
      NHÀ 1 LẦU ĐƯỜNG TRƯƠNG PHƯỚC PHAN GẦN CHỢ - HẺM XE HƠI 4M -62 mét vuông- - GIÁ RẺ 1 tỉ 150TRĐường Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông A, Q....
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 67 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 940 triệu

      940 triệu 67 m2 14,03 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ PHẠM VĂN CHIÊU, P14, GÒ VẤPDT : 67 mét vuông CÔNG NHẬN ĐỦ TRONG SỔ,CÓ NỞ HẬU CHÚT XÍUKết cấu: BTCT, 1 Trệt 1 lầu. 3 PN, 3...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 59 m2 tại Đường Tây Hòa - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 810 triệu

      810 triệu 59 m2 13,73 triệu/m2
      Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay.- Vị trí đẹp - gần ngay trường học, chợ, TTTM.- Sát bên chợ Nam Hòa cách vài chục mét.- Nhà đẹp, kết cấu còn rất mới...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 60 m2 tại Đường Trương Đình Hội - 16 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 60 m2 13,25 triệu/m2
      - DTCN 60m2, ngang 4m dài 15m, không dính quy hoạch.- Nhà 1T1L, 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh có sân thượng.- giá cả thỏa thuận có thỏa thuận.-...
      Đường Trương Đình Hội, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 55 m2 tại Đường Hưng Phú - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 975 triệu

      975 triệu 55 m2 17,73 triệu/m2
      - DT:55m2, (5x11).- Nhà 1 trệt, 2 lầu, 3 PN 2  nhà vệ sinh, logia.- Hẻm trước nhà rộng 6m, có sân để xe thoải mái, gần trường học và chợ, tiện ích...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!