Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Tiến - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 935 triệu

      935 triệu 60 m2 15,59 triệu/m2
      KD lỗ bán ngay nhà sát bên Lê Trọng Tấn, 60m2 nhà mới ở liền -- DT 60m - nở hậu - Nguyễn Hữu Tiến - Q. Tân Phú.- Giá còn thỏa thuận cho khách mua thiện...
      Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 60 m2 tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      Sang gấp nhà hẻm ô tô Huỳnh Mẫn Đạt, Q. 5.DT: 60 m2, công nhận đủ trong sổ.Nhà 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh.Đường trước nhà...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 835 tr

      835 triệu 64 m2 13,05 triệu/m2
      - DT: 4m x 16m vuông vắn rất đẹp.- Giá có thỏa thuận.- Kết cấu: Nhà 1T 1L, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Vị trí cực đẹp, thông các cung...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 61 m2 tại Đường Trịnh Hoài Đức - 13 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 triệu

      910 triệu 61 m2 14,92 triệu/m2
      Nhà mới dọn vô ở ngay, thích hợp đầu tư, KD.- Đang cho thuê 18 tr/tháng.- Hỗ trợ vay 40 phần trăm giá trị ngôi nhà.- Cấu trúc: 1 trệt, 1 lầu,...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 13, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 67 m2 tại Đường Nguyễn Thông - 9 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 67 m2 20,45 triệu/m2
      Nhà ngộp Q. 3.- hẻm ô tô đường Nguyễn Thông, P. 09. Sổ sẵn. Còn thỏa thuận.- Hẻm trước nhà rộng 6m. Hẻm thông. Tiện KD, buôn bán.- DT nhà: 4,8 x 14m....
      Đường Nguyễn Thông, Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Quý Đức - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Nguyễn Quý Đức, Q. 2, giá 1 tỉ050 trCó sổ hồngDT 60 mét vuông (4mx15m), 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WCNhà...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 68 m2 tại Đường Trần Lựu - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 68 m2 11,7 triệu/m2
      Vỡ nợ tôi bán nhà 1T1L đường Trần Lựu, gần Metro Q2, DT 68m2 - Hẻm 5m - Sổ riêng.- Hẻm rộng 8m gần MT, ô tô chạy vào nhà.- DT: 68m2 (5*13.6), nở hậu.- Giá:...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 56 m2 tại Đường Đội Cung - 11 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 56 m2 15,18 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà đường Đội Cung, Q. 11, giá 850 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WCNhà hẻm ô tô thông thoáng, MT...
      Đường Đội Cung, Phường 11, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 1 - Bình Thạnh, giá 940 triệu

      940 triệu 68 m2 13,83 triệu/m2
      Cần gom vốn KD hàng tết, chính chủ bán nhà hẻm 282 đường Bùi Hữu Nghĩa , P. 1 , Bình ThạnhDT 68 mét vuông ngang 5m dài 13,6m Kết cấu nhà 1 trệt 2...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 56 m2 tại Đường An Phú - An Phú - 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 970 triệu

      970 triệu 56 m2 17,33 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường An Phú, P. An Phú, Q. 2, giá 970 trCó sổ hồngDT 54 mét vuông (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 56 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 790 tr

      790 triệu 56 m2 14,11 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đường Bình Thạnh, p24, Q. Bình Thạnh, giá 790 trCó SHRDT 56m² (4mx14m), 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3WCNhà hẻm xe hơi...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cao Lỗ - 8, giá 890 triệu

      890 triệu 60 m2 14,84 triệu/m2
      NH PHÁT MÃi NHÀ Q8 - CAO LỖ - GIÁ 890TR - 60 mét vuông - 1 TRỆT 1 LẦU 2 phòng ngủ , gọi ngay PHONG XEM NHÀ TRỰC TIẾP - Bao ra sổ, giá 890...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 65 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 982 tr

      982 triệu 65 m2 15,11 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn bán nhà 65 mét vuông Đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12- DT đất: 5x13m.- DTSD: 65 mét vuông (1 trệt, 2 lầu).- Tình trạng:...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 960 triệu

      960 triệu 58 m2 16,56 triệu/m2
      Đã có sổ, bao sang tên khách mua.- Nằm trên trục đường chính của Q. Phú Nhuận.- Thuận tiện đi lại và xây dựng, không lo kẹt xe.- Nằm trong KDC đông đúc, hạ ...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường 19 - Thủ Đức, giá 950 tr

      950 triệu 78 m2 12,18 triệu/m2
      Tôi bán nhanh nhà 1T1L đường số 19 Thủ Đức sau Giga Mall - hẻm 6m - sổ hồng - liên lạc 0798 215 ***- Nhà ngay sau TTTM Giga Mall.- sổ hồng năm 2014.-...
      Đường 19, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 64 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Thế Hiển - 3 - 8, giá 930 tr

      930 triệu 64 m2 14,54 triệu/m2
      - Giá đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 64 mét vuông, ngang 5m dài gần 13m.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 3, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 68 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Bình Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 68 m2 22,06 triệu/m2
      Cuối năm qua Mỹ Định cư bán ngay nhà hẻm xe hơi đường Phạm Hữu Lầu, Q. 7.- Giá CHỈ 1 tỉ 500tr TL.,tặng lại toàn bộ nội thất.- DT đất 68m² - sàn 126m².-...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 68 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 68 m2 17,8 triệu/m2
      CẦN TIỀN CHẠY THẬN bán nhanh nhà 1T1L đường Lê Trọng Tấn gần chợ Sơn Kỳ- Giá: 1 tỉ 210 tr/68m². bao sang tên công chứng ngay trong ngày.- sổ hồng ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!