Thông tin mô tả
+ Vị trí nhà hiếm có,
+ Khu vực có cả chục trường lớn: Quốc Gia, Sư Phạm, Báo Chí…
+ Thông số nhà lại càng đẹp hơn, 50m mt 5m.
+ Thiết kế tầng 2 phòng khép kín, full đồ cho thuê.
+ Sổ vuông đét.
+ Chủ cần tiền
Giá: 11,45 Tỷ
Diện tích: 50 m2
Giá/m2: 229 Triệu/m2
1010467
Mua bán
+ Vị trí nhà hiếm có,
+ Thông số nhà lại càng đẹp hơn, 50m mt 5m.
+ Thiết kế tầng 2 phòng khép kín, full đồ cho thuê.
+ Sổ vuông đét.
+ Chủ cần tiền
Nguyễn Khắc Trường
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2