Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp căn nhà 60 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 960 triệu

      960 triệu 60 m2 16 triệu/m2
      Giá TT 960tr đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm gần các...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 55 m2 tại Đường Vũ Tùng - 1 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 55 m2 25,64 triệu/m2
      Hiện trạng nhà còn mới 1t1l dọn vào ở đc ngay: bên trong 3 PN, 2 WC, bếp, phòng khách, logia... cực kì thoáng mát, phong thủy tốt+ Nằm sát chợ Bà Chiểu,...
      Đường Vũ Tùng, Phường 1, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 37 m2 tại Phố Vũ Tông Phan - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 37 m2 183,79 triệu/m2
      TRUNG TÂM ngã 4 SỞ, nhà mặt tiền VŨ TÔNG PHAN, THANH XUÂN 37m² x 4 TẦNG, GIÁ 6.8 tỉ.NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN, oto ĐỖ GẦN.+ Nhà vị trí cực đẹp,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 41 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 41 m2 230,49 triệu/m2
      Hàng hiếm, giá đầu tư, nhà phân lô phố đội cấn, 2 thoáng mở cửa, giao thông thuận thiện. Vị trí nhà nằm trên con phố sầm uất, dân trí cao, tiếp giáp Q. Cầu...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 860 tr

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ bán nhanh nhà 60m2,1 trệt 2 lầu,sổ hồng,860tr,Bông sao, Q. 8,liên hệ ngay Hùng 0775069709/p>DTCN 60m2 nở hậu 1m, ngang 4m dài gần 15m,...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phó Cơ Điều - 12 - 5, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 70 m2 23,15 triệu/m2
      Cần tiền mổ tim cho con gái nên bán nhanh ngôi nhà MT đường Phó Cơ Điều, P. 12, Q. 5. Thông tin: - Giá chính chủ: 1tỷ620 (bớt chút lộc cho khách...
      Đường Phó Cơ Điều, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Dương Vương - 5, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 70 m2 21,15 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhà đường An Dương Vương Q5 70m²/1tỷ480_SHR_CHÍNH CHỦ.+ Hiện trạng nhà mới , dọn vào ở đc ngay.+ Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ ...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 55 m2 tại Phố Hồng Tiến - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Bán Nhà Phân Lô Phố Hồng Tiến, Lô góc, KD Đỉnh, 55 mét vuông, 7 Tầng thang máy, nhà để xe Ôtô, giá 12,5 tỉ+ Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố Aí Mộ trung...
      Đường Hồng Tiến, Bồ Đề

      Cần bán nhanh nhà 100 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà gần Đường Đồng Khởi. cây xăng 75. Nhà vừa xây chưa ở, 1 lầu 1 trệt, sân oto, giếng trời sau nhà, 3 PN, 2 nhà tắm. Sổ riêng thổ...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Thới, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      KD thua lỗ nên tôi cần bán nhanh ngôi nhà cấp 1T2L MT đường BÌNH THỚI P. 11 Q. 11 - Kết cấu: 70 mét vuông (5x14) nhà 1T2L 4 phòng ngủ...
      Đường Bình Thới, Phường 11, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 61 m2 35,41 triệu/m2
      PHÁ SẢN BÁN NHÀ Đ NGUYỄN THÁI SƠN 61m² 2TY160 sổ hồng NẰM GẦN CHỢ GÒ VẤPNhà còn mới dọn vào ở đc ngay: + Nhà 1T1L, 3 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 bếp,...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ PHÁP CẦN BÁN GẤP NHÀ MT VƯỜN CHUỐI - Q3 - DT 80  mét vuông - 2 TỶ 100, sổ hồng,GẦN CHỢ Gia đình tôi chuyển hẳn sang Pháp sinh sống...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Hàng hiếm lô góc trung tâm Q3 gần ga tàu lửa 3.5*10 CN 31m2 nhà 2 tầng gần mặt tiền nhỉnh 4 tỷ

      4.2 tỷ 31 m2 135,49 triệu/m2
      - Vị trí cực hiếm lô góc thông thoáng 1 trục ra mặt tiền- Trung tâm quận 3, gần ga tàu lửa, vòng xoay 3/2- Nhà 2 tầng kiên cố, thoáng mát, - Thiết kế...
      Đường Đường Nguyễn Thông, Phường Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 65 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Hùng - 4 - 8, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 65 m2 23,85 triệu/m2
      LI DỊ CHIA TS bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG PHẠM HÙNG, Q8, 65m²/1TY550 tr, sổ hồng riêng,GẦN CHỢ, contact CHÚ LỘC + Nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Đường Phạm Hùng, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 80 m2 tại Đường Vườn Chuối - 4 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 80 m2 26,25 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ PHÁP THÁNG 10 CẦN BÁN GẤP NHÀ MT VƯỜN CHUỐI - Q3 - DT 80  mét vuông - 2 TỶ 100, sổ hồng riêng,GẦN CHỢ Gia đình tôi chuyển hẳn sang...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 100 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      🆘Gấp Gấp Gấp !!! Cần Bán ngôi nhà Sổ Riêng Chỉ cần trả trước 800 tr Dọn Vào Ở.• Vị trí Gần Cây Xăng 75 Đường Đồng Khởi Tân Phong.• DT : 100 mét ...

      Chuyển nhượng nhà đất 44 m2 tại Phường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 1E-06 triệu

      0.01 triệu 44 m2 0,01 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lê Lợi - P. Nguyễn Trãi - Hà Đông, vị trí KD cực sầm uất, ngay chợ Hà Đông.DT 44 mét vuông.MT: 4m.Nhà 2 tầng .bìa đỏ vuông vức.+...
      Phường Nguyễn Trãi, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - 12 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 62 m2 25,33 triệu/m2
      KẸT TIỀN bán ngay NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU Q.4 62m²/1TY570TR GẦN CHỢ XÓM CHIẾU-1T1L, sổ hồng riêng Nội thất hoàn thiện, dọn vô ở ngay. - Vị trí...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!