Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 3 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 65 m2 34,31 triệu/m2
      GIA ĐÌNH KD THUA LỖ bán ngay NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU TRẦN BÌNH TRỌNG 65m²/1ty130-TR sổ hồng riêng-GẦN CHỢ-TIỆN Ở - Nhà gồm 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 3, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 82,5 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Sỹ - 3, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 82,5 m2 29,1 triệu/m2
      Chú Lộc làm ăn thua lổ cần Bán nhà gấp nhà Lê Văn Sỹ, Q. 3 -82.5 mét vuông giá 2.40 tỉ, sổ hồng gần chợ Đi lại thuận tiện các Q. chỉ 5p di...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 1 - 3, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 60 m2 39,84 triệu/m2
      KD thua lỗ bán nhà đường Nguyễn Thiện Thuật Q3 60 mét vuông/2,390 tỉ_SHR_CHÍNH CHỦ+ Hiện trạng nhà còn mới có thể dọn vào ở đc ngay. + Nhà 1...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Đường Sư Vạn Hạnh, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 59 m2 19,84 triệu/m2
      LY DỊ CHIA TS bán ngay NHÀ SƯ VẠN HẠNH Q10 59m² 1TY170TR sổ hồng riêng CẠNH VẠN HẠNH MALL liên hệ LỘC ĐỂ XEM NHÀ NGAY Nhà còn mới , dọn vô ở ngay...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 1 tầng, 67 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hưng Phú - 9 - 8, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 67 m2 25,08 triệu/m2
      NH ĐÔNG Á THANH LÝ NHÀ HƯNG PHÚ,Q8, 67m²/1TY680TR sổ hồng, GẦN CHỢ HƯNG PHÚ.THU HỒI DƯ NỢ QUÝ 2, BÁN NHÀ NHÀ ĐƯỜNG HƯNG PHÚ Q. 8, 67m²/ 1TY680TR, sổ ...
      Đường Hưng Phú, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 31 m2 tại Phường 9 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 31 m2 135,49 triệu/m2
      - Vị trí siêu hiếm lô góc thông thoáng 1 trục ra MT- Trung tâm Q. 3, gần ga tàu lửa, vòng xoay 3/2- Nhà 2 tầng kiên cố, thoáng mát,- Thiết kế 2pn- hẻm an...
      Phường 9, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 5 tấng gọi ngayP Q10, hẻm thông tứ phương, nở hậu nhẹ giá siêu mềm 8tỷ+ pháp lí: giấy phép xây dựng, hồ sơ hoàn công đầy đủ, sổ ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thành Thái - 15 - 10, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 78 m2 22,83 triệu/m2
      Gia Đình Tôi Đi Canada Định Cư Tôi Cần bán nhanh Nhà Đường Thành Thái Q. 10 78m² 1Tỷ780tr, sổ hồng riêngNhà Đang Cho Thuê 27tr/ Tháng. ƯU TIÊN CHO...
      Đường Thành Thái, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - 9, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 70 m2 16,86 triệu/m2
      CHIA TS bán ngay nhà 1T1L đường Lê Văn Việt Q9 gần Vincom Q9 - Giá: 1 tỉ 180 tr/70m². bao sang tên công chứng ngay trong ngày. - sổ hồng....
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 127 m2 tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 127 m2 196,86 triệu/m2
      + Nhà vị trí cực đỉnh, trước nhà oto tránh, KD mọi loại hình. Ngay đầu phố Mỹ Đình, giáp với Nguyễn Hoàng.+ DT 127m full thổ cư, MT rộn đang cho thuê KD,...
      đường Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 52 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 52 m2 126,93 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP NGÕ 211 KHƯƠNG TRUNG, THANH XUÂN 52 mét vuông x 6 TẦNG, CHỈ 6.6 tỉ, THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, GẦN PHỐ.NỘI THẤT ĐẲNG CẤP, VỪA Ở VỪA CHO THUÊ DÒNG...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Thế Hiển - 4 - 8, giá 980 tr

      980 triệu 68 m2 14,42 triệu/m2
      KDTL bán ngay NHÀ ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN, Q8, 68m²/ 980TR, sổ hồng,GẦN CHỢ PTH TIỆN KD, liên hệ ngay LỘC.Hiện trạng nhà còn mới, dọn vào ở đc ngay.- DT...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 30 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 9E-06 tr

      0.01 triệu 30 m2 0,01 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp, cách phố 1 nhà, Trung tâm mấy tuyến phố , An Trạch, Vũ Thạnh , Cát Linh,Giảng Võ, phù hợp KD , văn phòng, Spa, Phòng Khám... -bìa đỏ đẹp,...
      Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 79 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 79 m2 31,65 triệu/m2
      DT đất: 79m². DT sàn 150m².Công năng: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2 WC.KDC hiện hữu, gần trường học, chợ, BV trong bán kính 2 kilomet.giá: 2 tỉ 500 tr.Quý a/c...
      Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Xí - 26 - Bình Thạnh, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 55 m2 23,1 triệu/m2
      CHÚ LỘC CHẠY THẬN BÁN NHÀ 1T1L Đ.NGUYỄN XÍ 55 mét vuông/1 tỉ 270TR sổ hồng,TIỆN Ở,KD- Nhà còn mới vào ở đc liền - Sổ riêng - Không bớt vì...
      Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Nhà 5 tấm khu Hồ Thị Kỷ Q10 cần bán giá rẻDT 33m² (3m1x11m);DT sàn 119m²Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượngNhà nở hậu, không dính quy hoạchNhà xây lại mới hoàn...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 95 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 95 m2 197,9 triệu/m2
      + Tòa nhà dòng tiền siêu khủng, đạt 110 tr/tháng, 1.32 tỉ/năm. Thật sự không nơi nào bằng, hiệu suất dòng tiền xấp xỉ 10 phần trăm.+ Thiết kế 8 tầng...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà shr 45 m2 tại Phường Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 45 m2 120 triệu/m2
      Anh Ngọc, Cán bộ BV Bạch Mai về hưu cần bán nhà, để chuyển về Q. Ba Đình. - Thiết kế: Nhà xây 4 tầng do hai bác thuê thợ về xây, thiết kế thoáng mát,...
      Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!