Thông tin mô tả
BÁN NHÀ
-
-
-
- Lộ giới 12m, xe ôtô đậu trước nhà
- Kết cấu: 1 phòng khách, 3
- Vị trí nhà đẹp nằm cách đường Võ Nguyên Giáp chỉ 150m.
-
Giá: 3,39 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 54,68 Triệu/m2
1013263
Mua bán
BÁN NHÀ
-
-
-
- Lộ giới 12m, xe ôtô đậu trước nhà
- Kết cấu: 1 phòng khách, 3
- Vị trí nhà đẹp nằm cách đường Võ Nguyên Giáp chỉ 150m.
-
Minh Cường
Đường Nhật Tảo, Phường Lê Bình, Quận Cái Răng, Cần Thơ
2,6 tỷ
87,80000305175781 m2
KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3,5 tỷ
80 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
3 tỷ
81 m2
Quận Cái Răng, Cần Thơ
2,6 tỷ
65 m2