Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 66 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 66 m2 20 triệu/m2
      - Nhà sc lầu trệt DT lớn 66 mét vuông, Giá chỉ hơn 1,3 tỉ xíu, Bình Chuẩn 34, Thuận An, BD- Vị trí đẹp tuyệt vời, kế bên trường TH Lê Thị Trung, sát...
      Đường Bình Chuẩn 34, Bình Chuẩn

      Trung tâm Bình Thạnh lô góc 80m2 lô góc ngang 5.7*15 vuông nhà 2 tầng gỗ xịn nhỉnh 6 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ khép kín, không gian phòng khách phòng bếp rộng rãi.,- Có phòng ngủ dưới tầng trệt cho người già. ,- Nhà được ốp sàn, cầu...
      Đường Đường Phan Văn Trị, Phường Phường 11, Quận Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 100 m2, hướng Nam tại Đường Liên Hà - Đông Anh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Liên Hà giao thương thuận lợi, nằm giữa trục hành lang kinh tế miền Đông nối Đông Anh với Tp Từ Sơn-BN phát triển từng giờ , giá đất lên từng ngày .Hiện tại...
      Đường Liên Hà, Xã Liên Hà, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường 1 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Chỉ 500tr tr sở hữu ngay miếng đất ĐẸP TẠI TRUNG TÂM HUYỆN LONG AN✅ KDC đông đúc, hạ tầng đẹp, tiềm năng phát triển lớn✅sổ hồng, sang tên công chứng liền✅...
      Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 39,9000015258789 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 39,91 m2 120,31 triệu/m2
      - Nhà có sân để xe riêng, có thể lên tầng nếu muốn thêm công năng sử dụng.- Chưa đầy 30m ra oto đỗ, có ~ sân đi bộ mỏi chân, gần chợ, trường mẫu giáo và...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 PN khép kín, không gian phòng khách nhà bếp rộng rãi.,- Có PN dưới tầng một cho người già. ,- Nhà đc ốp sàn, cầu thang, trần nhà,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 176 m2, hướng Nam tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 176 m2 26,14 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà KDC ổn định đường Lê Tấn Bê, An Lạc, Bình Tân. Nhà sạch sẽ mới như hình mua vô ở ngay khu an ninh, yên tĩnh tiện cho người đi làm,...
      65/1A Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 200 m2, hướng Tây tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 200 m2 34 triệu/m2
      🆘 Bán Nhà Xưởng Gần Tân Lân, Bình Tân ✅8*23M✅ 6.8Tỷ1/ Liên Ấp 123, Bình Chánh Tiện làm Kho Xưởng May kho xưởng🆘 Bán Nhà Xưởng 1/ Liên Ấp 123, Bình...
      55 Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 60 m2 tại Đường Tây Lân - Bình Trị Đông A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      🆘 Bán Nhà 125/29 Tây Lân.BTĐ A.Bình Tân.👉DT: 5.1M x 12m. Không lộ Giới👉Xây dựng: 5.1m x 12m - 1 Trệt + 3 Lầu, sân thượng. Hẻm Thông Nhựa 7M có lề👉Có...
      Đường Tây Lân, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 58 m2 tại Đường Hiền Vương - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 58 m2 19,23 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 115 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 58 mét vuông, ngang 4m dài  14,5m. -Kết cấu: 1 trệt+2 lầu có...
      Đường Hiền Vương, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 52 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Cô Giang - 2 - Phú Nhuận, giá 5,3 tr

      5.3 triệu 52 m2 0,11 triệu/m2
      Bán nhà P2, Phú Nhuận. DT 52 mét vuông nở hậu phong thủy - Hiện trạng nhà cấp 4 ( đang cho thuê 7tr/tháng). Tiện xây sửa mới. - Vị trí gần...
      Đường Cô Giang, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Đường 1 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      ✅NHÀ ĐẸP Khu Phân Lô 129-131 Đường Số 1 (Khu 390 Chim Rừng),BHHB,Bình Tân,TP.HCMXÂY ĐỒNG BỘ KHU SANG BÌNH TÂN ✅Giá : 4.85ty Tới 5 tỉ 200 TL✅DT: 4m x 15m...
      129-131 Đường 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 50 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP, PHỐ NGUYỄN TRÃI, THANH XUÂN 50 mét vuông x 4 TẦNG, CHỈ 6.8 tỉ, ngõ tương đối rộng 2M GẦN PHỐ.+ Vị trí cực đẹp mặt ngõ tương đối rộng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 5 tầng, 33 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 33 m2 242,43 triệu/m2
      Nhà 5 tấm nở hậu Lê Hồng Phong Q10 cần bán giá rẻDT 33m² (3m1x11m);DT sàn 119m²Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượngNhà nở hậu, không dính quy hoạchNhà xin giấy...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 90 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      + Nhà vị trí không thể đẹp hơn, trước nhà oto đỗ, ba bước ra mặt phố.+ Nhà ngõ 260 Cầu Giấy, thông sang phố Chùa Hà. Khu cho thuê cực đc giá.+ Thiết kế tổng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 91 m2 tại Đường Dương Quảng Hàm - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 19 tỷ

      19 tỷ 91 m2 208,8 triệu/m2
      + Trước nhà oto tránh, mặt ngõ KD sầm uất, chủ mới có thể thiết kế tầng 1 KD tiệm giặt là.+ Ngõ thông ra Phố Cầu Giấy, khu vực tập trung rất nhiều trường ...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 28 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường 2 - Tân Bình, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 28 m2 96,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 2m sạch sẽ, Hẻm 271/11/ đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Tân Bình.DT : 3 x 8m, công nhận 21,8m, sử dụng 28m2Gồm ; 1 trệt, 1 lầu đút thật, 2 PN, 2...
      Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nguyễn Tri Phương - 6 - 10, giá 6,4 tr

      6.4 triệu 30 m2 0,22 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô đỗ cửa, đối diện trường đại học kinh tê.Đường Nguyễn Tri Phương, P. 6, Q. 10.DT ; 3.3 x 10m, công nhận 30,6 mét vuông.Gồm ; 1...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 6, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!