Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà riêng 64 m2 tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 64 m2 168,75 triệu/m2
      Nhà Hoàng Văn Thái5 TầngDt 64mnhà để xe otoTầng 1 có thể cho thuê KDTrước nhà 2 làn oto tránhKhu dân trí cao
      Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 54 m2 47,41 triệu/m2
      Tiếp tục lên siêu phẩm mini nhà Gò Vấp 54m2 (4x13,5m) đường Phan Huy Ích, P12 gần siêu thị Emart.- Vị trí đường Phan Huy Ích, P. 12, Gò Vấp. Gần siêu thị...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 55,9000015258789 m2, hướng Tây-Nam tại Long Biên, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 55,91 m2 225,41 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 55,9m² nhà 3,5 tầng khu 918 Phúc Đồng, Long Biên. Vị trí đẹp, xung quanh bạt ngàn tiện ích.+ DT: 55,9m², MT 5,05m, dài 11m, tọa Tây Nam.+...
      Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 54 m2 tại Đường Hoàng Diệu - 13 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      Chủ bán ngay nhà đường hoàng diệu, P. 13, Q. 4. Giá 3tỷ200tr- DT: Ngang 4m Dài m13,5 CN: 54m2- Kiết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm: 4 PN , 5...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 31,5 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 31,5 m2 70,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Huỳnh Văn Bánh p13 Q.Phú Nhuận*GIÁ CHỈ 2.23 tỉ (còn TL)-DT: 4.2m X 7.5m (DTCN đủ 31.5 mét vuông)-Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, logia...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 86 m2 tại Phường 6 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 86 m2 195,35 triệu/m2
      Bán nhà mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, có thang máy – Vị trí trung tâm, sát Q. 1DT: 86 mét vuông (5x15m, nở hậu 7.5m). Thiết kế: Nhà mới, 5 tầng,...
      Phường 6, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 54 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 54 m2 56,49 triệu/m2
      🏡Vị trí Hẻm Bùi Đình Tuý - P.24-Q.Bình Thạnh ( khu ô bàn cờ đẹp nhất nhì Q.BinhThanh),hẻm trước nhà thông thoáng, cách MT BDTuy...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 1 tầng, 318 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 25,9 tỷ

      25.9 tỷ 318 m2 81,45 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 254 Âu Cơ, P. 9 Q. Tân Bình, gần Lạc Long Quân - Âu Cơ.- DT: 10m x 24m, công nhận 318m², diện tích sử dụng 439m²(nhà nở hậu, vuông vức,...
      Đường Âu Cơ, 9

      Sở hữu nhà 69 m2, hướng Đông tại Đường Kha Vạn Cân - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 795 tr

      795 triệu 69 m2 11,53 triệu/m2
      ⛳ Vị trí: ngay CHỢ THỦ ĐỨC VÀ GẦN Làng Đại học Quốc Gia Thủ Đức✅ Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất, dân trí cao, an ninh, sạch sẽ.✅ Tiện ích đầy đủ đáp ứng...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 41 m2 tại Đường Đền Lừ 1 - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 41 m2 312,2 triệu/m2
      [PHÂN LÔ HOÀNG MAI] oto TRÁNH TRƯỚC CỬA - KD NHỘN NHỊP - KẾ BÊN TRƯỜNG HỌC - CÔNG VIÊN VÀ NHIỀU TIỆN ÍCH KHÁC- siêu hiếm CHỈ CÒN 1 căn DUY NHẤT KHÔNG CÒN...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 48 m2 55,21 triệu/m2
      Đường Phạm Văn Hai, P. 3, Q. Tân Bình, HCMDT: ngang 4m x dài 12m Tổng 48m2.Xây dựng: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng thoáng mát (gồm: 3 PN, 2 toilet, logia,...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,08 tỷ

      3.08 tỷ 48 m2 64,17 triệu/m2
      Chính chủ cần gả gấp em nhà nằm tại Đường Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.- Giá: 3.08 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 12m ( Tổng 48m² ). hẻm ô tô.- Hiện trạng: Nhà mới...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 62 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 62 m2 217,75 triệu/m2
      Cần bán nhà đẹp hẻm Ung Văn Khiêm P25 Bình Thạnh- VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: Nhà nằm trên đường Ung Văn Khiêm P25 Bình Thạnh KDC yên tĩnh an ninh đảm bảo gần chợ...
      Đường ung văn khiêm, 25

      Bán căn nhà riêng 64 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 64 m2 128,13 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán nhanh hạ 1ty bán gấp  nhà 2lau ngay gần Nguyễn Xí,BThanh-DT:4x16m-4 phòng ngủ,3WC-hẻm xe hơi chạy thoải mái-SHR chính chủ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN TÒA NHÀ CHDV ĐƯỜNG SỐ 45 TÂN QUY, QUẬN 7. DT: 11 X 18M

      25 tỷ 202 m2 123,77 triệu/m2
      DT: 11m ❌ 18m (CN: 202,9 m2)DTS: 684,8 m2 ; DTXD: 102,1 m2C/trúc: hầm, Trệt, lửng, 3 lầu sân thượng, thang máy》KDC hiện hữu, dân trí cao, an ninh, yên...
      Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 35 m2, hướng Đông tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 35 m2 48 triệu/m2
      - pháp lí: Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm, hoàn công, không lộ giới, không quy hoạch.- KDC đông đúc, sầm uất, dân trí cao, có thể mua đầu tư hoặc KD...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 36 m2 tại Phố Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      7tỷ5 - dòng tiền 250tr/năm- giữa phố Khâm Thiên Đống Đa.Thiết kế 4 tầng, MT 6m.đầy đủ nội thất. Đầy đủ công năng.bìa đỏ vuông như bánh trưng.chính chủ...
      Phố Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 58,2999992370605 m2 tại Đường Thành Mỹ - 8 - Tân Bình, giá 7,37 tỷ

      7.37 tỷ 58,3 m2 126,4 triệu/m2
      """""" NHÀ THẬT, THÔNG TIN XÁC THỰC """"""Bán nhà hẻm 25 Thành Mỹ, P. 8 Q. Tân Bình, gần chợ Tân Bình, ngã 4 Bảy Hiền.-- DT: 4,1 x 13, CN 58,3 mét ...
      Đường Thành Mỹ, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!