Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 40 m2, hướng Nam tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 40 m2 86,25 triệu/m2
      đc:45// đường số 14 P8DT : 6 x7 đúc 1 triệt 1 lầu BTCT,xây dựng 40m hoàn công 80mĐường trước nhà 3m cách đường lớn ô tô 20m.Nhà bao gồm: 1p khách..1p bếp.....
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 61 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 8 - Phú Nhuận, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 61 m2 98,02 triệu/m2
      Bán nhà đường Chiến Thắng, P. 8 Q. Phú Nhuận, trục Hoàng Văn Thụ, gần ngã 4 Phú Nhuận.- DT: 6m x 11m; 66m² đất; diện tích sử dụng 99m²- Kết cấu 2 tầng,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 8, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 90 m2, hướng Tây tại Đường Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Kết cấu BTCT 3 lầu 5 phòng sân thượng 1 tumKDC đồng bộ đường 7m thôngGần trường học cấp 1-2-3 KDC hiện hữu cao tầngGần chợ,BHX,ĐMX,.v.v.v.Cách aeon tân phú...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ 3 LẦU MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 45 TÂN QUY, QUẬN 7. DT: 11 X 18M

      25 tỷ 202 m2 123,77 triệu/m2
      DT: 11m ❌ 18m (CN: 202,9 m2)DTS: 684,8 m2 ; DTXD: 102,1 m2C/trúc: hầm, Trệt, lửng, 3 lầu sân thượng, thang máy》KDC hiện hữu, dân trí cao, an ninh, yên...
      Phường Phường Tân Quy, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 54 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      🌹 căn biệt thự TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA EM MẶT PHỐ, CHỦ ĐỂ LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT XỊN SÒ, CẦN bán gấp ĐỂ ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI.Mô tả:+ Nhà xây Chắc Chắn, xây theo...
      Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 26 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 26 m2 128,85 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà xinh xắn số 48/ ĐS1 P16.✅Dt: 3,15x8 nở hậu 3,25m✅Nhà đúc trệt lầu hẻm 1 trục 2  phòng ngủ, 2  toilet.🌺Giá  3.35 tỉ TL...
      Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 54 m2 tại Phường Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 54 m2 287,04 triệu/m2
      🔥🔥🔥chung cư DÒNG TIỀN 10 PHÒNG KHÉP KÍN - THANG MÁY - XÂY MỚI - ngõ tương đối rộng GẦN PHỐ - DÒNG TIỀN 60 tr/1THÁNG Chợ Khâm Thiên Đống ĐaMô tả: +Vị...
      Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 30 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà gần ngõ 168 Nguyễn Xiển - Q. Thanh Xuân, 30 mét vuông, 3 tầng, 3.2 tỉ NHÀ HIẾM THANH XUÂN - giá tốt NHẤT THỊ TRƯỜNG - CỰC GẦN ô tô -...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 102 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 18,7 tỷ

      18.7 tỷ 102 m2 183,34 triệu/m2
      Bán Toà CCMN Nguyễn Trãi- 102m2x8T-28 Phòng- ngã 4 sở Giá 18.7 tỉ 🔥🔥🔥 CỖ MÁY IN TIỀN- SIÊU KHỦNG KHIẾP-28 PHÒNG KHÉP KÍN THANG MÁY- DÒNG TIỀN 150...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 48 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 48 m2 60 triệu/m2
      Nhà mới, đẹp long lanh, nội thất sang trọng hiện đại, nhà nmawf tại Đường Huỳnh Văn Bánh, P. 13, Phú Nhuận.- Giá: 2.88 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 12m ( Tổng...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 90 m2 tại Xã Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 90 m2 13,45 triệu/m2
      bán ngay bán ngay nhà ở Tân Kiên ( Bình Chánh) cần bán ngay với giá 1tỷ210tr DT :5*18(90m²) Kết cấu : 1trệt 1 lầu 3 PN 2 tolet Vị trí : Đường Nguyễn...
      Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 40 m2 tại Đường Hòe Thị - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Chuyển công tác nên bán nhà đường Hoè Thị Q Nam Từ Liêm + DT : 40 mét vuông , xây 5 tầng , MT 5m , 4 phòng ngủ , PK , phòng thờ sân...
      Đường Hòe Thị, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 37 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 37 m2 294,6 triệu/m2
      + Tầng 1: garage hoặc KD , VS;+ Tầng 3,4,5: mỗi tầng 1 ngủ master;+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ cất két, phân lô vuông;LH: Kiên Nhà nền thổ cư
      Đường Sài Đồng, Sài Đồng
      c
      Kiên Nhà đất thổ cư Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 54 m2 114,82 triệu/m2
      LÔ GÓC 2 MT ĐẮC ĐỊA - VƯỜN LÀI, TÂN PHÚ💥 căn hộ KD đỉnh - Khu VIP - Giá chỉ 6.2 tỉ✔ Vị trí vàng:   •   Lô góc 2 MT tại khu dân trí cao, Vườn Lài - Tân...
      Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 111 m2 tại Đường Hoàng Sa - 15 - Tân Bình, giá 9,08 tỷ

      9.08 tỷ 111 m2 81,8 triệu/m2
      Bán nhà đường Hoàng Sa, P. 5 Tân Bình, gần Phạm Văn Hai.- DT: 6m x 18m; 111 mét vuông đất. DT sử dụng 179 mét vuông.(vuông vắn, không tóp hậu,...
      Đường Hoàng Sa, 5

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 41,4000015258789 m2 tại Phố Trần Nguyên Hãn, giá 2,57 tỷ

      2.57 tỷ 41,41 m2 62,08 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 gác góc 2 mặt hẻm Trần Nguyên Hãn, p. Phước Hoà, tp. Nha TrangDT: 41,4 m²Nhà gồm 2 PN, phòng khách, bếp….Vị trí ngay trung tâm phố, xung...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Phước Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 42 m2 47,6 triệu/m2
      🔵 Bán nhà đường QL 50 xã Bình Hưng, Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.+ Giá: 1 tỉ 999 tr (thỏa thuận bớt Lộc)+ pháp lí: Vi bằng - Giấy tờ tay+ DT: 3...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 34,5 m2, hướng Nam tại Đường Ô Cách - Việt Hưng - Long Biên, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 34,5 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ bán 34,5 mét vuông nhà 5 tầng Phố Ô Cách, Long Biên. Gần trường, gần chợ, tiện ích nhiều.+ DT: 34,5 mét vuông, MT và hậu 3,2m, dài...
      Đường Ô Cách, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!