Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 65 m2 47,24 triệu/m2
      HẺM 7 CHỖ VÔ NHÀ - LÊ QUANG ĐỊNH - P5 BÌNH THẠNH - 65 mét vuông - 4.4X15M - NHÀ MỚI vô ở ngay - CHỈ NHỈNH HƠN 3 tỉ▪ Kết cấu: nhà gồm 1 trệt 1 lửng 2...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Làng Tăng Phú - Tăng Nhơn Phú A - 9, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà hẻm ô tô 8m đường Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A, Q. 9.Vị trí: Đường Làng Tăng Phú, Tăng Nhơn Phú A, Q. 9Giá 3 tỉ 050tr...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 53 m2 tại Đường Vũ Xuân Thiều - Sài Đồng - Long Biên, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 53 m2 182,08 triệu/m2
      căn hộ góc 53m² nhà 5 tầng tại ngõ 95 Vũ Xuân Thiều, Long Biên. Đường thông oto, gần hồ điều hòa.+ DT: 53m², MT 4m, dài 13m, nhà tọa hướng Nam.+ giá:...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Hà Trì 1 - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 46 m2 171,74 triệu/m2
      +Chính chủ bán nhà tự xây: Hà Trì, Hà Cầu, Hà Đông. DT:46/48m, MT 4.5m, lô góc thoáng sáng. +Kết cấu: 4 tầng, 5  phòng ngủ, nhà đẹp, chắc chắn, còn...
      Đường Hà Trì 1, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 113,400001525879 m2 tại Đường Quang Trung, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 113,41 m2 59,97 triệu/m2
      💥💥💥 HÀNG HIẾM giá siêu mềm - SIÊU PHẨM ngôi nhà phố TRUNG TÂM THỊ TRẤN HÓC MÔN - SỔ RIÊNG SANG TÊN NGAY !•••—————••••—————•••🏡🏡🏡 Nhà ngay trung...
      Khu phố 8

      BÁN GẤP Nhà 3 tầng | 55m² | Sân cổng | Gần chợ, trường học | Hoàng Mai - An Dương | Giá chỉ 1 tỷ 95

      1.95 tỷ 55 m2 35,46 triệu/m2
      Duy nhất nhà 3 tầng độc lập sân cổng. Khu hoàng mai - Đồng thái - An dương. - DT: 55m2 x3 tầng. - Hướng: tây- Kết cấu : 1 phòng khách. 1 bếp. 3 vệ...
      Đường Đường Hoàng Mai, Xã Xã Đồng Thái, Huyện Huyện An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp nhà góc 70m², 4 tầng, mặt tiền 6.28m, nội thất đầy đủ, vị trí đẹp Hàng Kênh, giá 5 tỷ 400!

      5.4 tỷ 70 m2 77,15 triệu/m2
      🎆🎆🎆 SIÊU PHẨM THỰC SỰ, CĂN GÓC, XÂY MỚI ĐỘC LẬP, tại tuyến 2 Hồ Sen, Hàng Kênh. 🌠- Vị trí đẹp, mặt ngõ thẳng tắp cách đường chỉ 50m. Kinh doanh làm...
      Đường Đường Hồ Sen, Phường Phường Hàng Kênh, Quận Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà 50m², 4 tầng, 4 phòng ngủ, mặt tiền Nguyễn Công Hoà, giá 4,25 tỷ, full nội thất!

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      ⭐️Bán Nhà Nguyễn Công Hoà,Lam Sơn Lê Chân ⭐️ ⭐️Giá 4,25 tỷ - 4 Tầng - 50m⭐️………………………………………………………….......❤️Diện tích : 50m. Ngang : 4m. Ngõ :...
      Phố Phố Nguyễn Công Hòa, Phường Phường Lam Sơn, Quận Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Trãi, hơn 4m, có thang máy, ngõ ô tô, gần Royal City, giá hơn 8 tỷ!

      8 tỷ 48 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà đẹp thang máy Nguyễn Trãi - gần Royal City.Nhà mặt tiền bề thế hơn 4m.Ngõ trước nhà rộng đẹp.Từ nhà nhảy cóc ra ô tô đỗ.Nhà xây mới tinh, lắp thang máy...
      Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Thượng Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      BÁN GẤP Nhà 4 tầng | 35m² | Thiết kế đẹp | Gần Mariott, BV Hồng Ngọc | Mễ Trì | Chỉ nhỉnh 6 tỷ

      6 tỷ 35 m2 171,43 triệu/m2
      Tài chính nhỉnh 6 tỷ nhận luôn nhà 35m2 x 4 tầng tại Mễ Trì Miếu Đầm, gần ks Mariott.- Thiết kế 4 tầng, mỗi tầng chia 2pn, vs cầu thang giữa, tổng 4pn đầy...
      Đường Đường Miếu Đầm, Xã Xã Mễ Trì, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      BÁN GẤP Nhà 4 tầng | 34m² | Full nội thất | Ô tô đỗ cửa | Gần ĐH Phenikaa | Yên Nghĩa | Chỉ 3 tỷ

      3 tỷ 34 m2 88,24 triệu/m2
      CHỈ nhỉnh 3 TỶ CÓ NGAY NHÀ YÊN NGHĨABán nhà 4 Tầng, DT 34m² Phường Yên Nghĩa Quận Hà Đông, Hà Nội.Full nội thất như ảnhOto đỗ cửa , Cách trục chính 2 oto...
      Phường Phường Yên Nghĩa, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội
      L
      Trần Thuỷ BĐS Minh Đạt Land Hơn 1 năm trước

      BÁN GẤP Đất nền 300m² + Nhà đẹp TẶNG NGAY | Mặt tiền Nguyễn Duy Trinh | Chỉ 2 tỷ 8 | Sổ hồng riêng

      2.8 tỷ 300 m2 9,34 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà đẹp, 300m2 nhà vô ở luônChủ định cư bên Trung Quốc cần sang nhượng lại nhàHướng Tây NamThẳng đường trường Nguyễn Duy Trinh đi vô (khối 5)...
      Đường Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phường Hưng Dũng, Thành phố Thành phố Vinh, Nghệ An

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Võ Trứ - 9 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Cần bán nhà chính chủ - Đường Võ Trứ, P. 9, Q. 8- DT: 4 x 15m- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN, 2  toiletgiá: 2tỷ7 (thỏa thuận nhẹ cho khách thiện...
      Đường Võ Trứ, Phường 9, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 90 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      - BÁN  NHÀ XUÂN ĐỈNH 90 mét vuông ,MT 8,5M , 4 TẦNG GIÁ CHỈ 17,3 tỉ liên lạc :0989326141/p>-oto ĐỖ CỬA- MT THÔNG THOÁNG-Nhà mặt phố, oto,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 37 m2 tại Đường 2 - 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,44 tỷ

      2.44 tỷ 37 m2 65,82 triệu/m2
      Bán nhà tuyệt đẹp đúc 2 tầng khu trung tâm GÒ VẤP.- DT: 3.5 x 10.5 (Hoàn công đủ).- Gồm PK, P Bếp, 4  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh.- Nhà xây ở...
      Đường 2, Phường 16, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Số 8 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 62 m2 167,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ GÒ VẤP P. 11 hẻm xe hơi 5 TẦNG  đầy đủ nội thất THANG MÁY CỬA TỰ ĐỘNG 10.4 tỉ*  Đường số 8  P. 11 Gò Vấp*DT 61.7 mét vuông...
      Đường Số 8, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường 13 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 56 m2 36,61 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh nhà đẹp tại đường Lê Văn Sỹ,  Q. 3 - Giá: 2,1 tỉ ( còn TL)- DT: 56 mét vuông (4 x 14m) vuông vắn- Kết cấu: 1 trệt,...
      Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 36,4580001831055 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 36,46 m2 48,01 triệu/m2
      Siêu phẩm xinh xinh tại Đường Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, giá siêu mềm- giá: 1 tỉ 750 tr (TL)- DT: 48m²( 3,5m x 13,7 m)- Kết cấu: nhà 1 trệt, 1 lầu với...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!