Thông tin mô tả
Gấp lắm rồi !! Bán nhà ngay BV
* Đường TTH21 ,đường bê tông 5m
*
-
Nhắc lại là
Giá: 1,06 Tỷ
Diện tích: 83 m2
Giá/m2: 12,77 Triệu/m2
1019897
Mua bán
Gấp lắm rồi !! Bán nhà ngay BV
* Đường TTH21 ,đường bê tông 5m
*
-
Nhắc lại là
Nguyễn Gia Long
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2