Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.191 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 32 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      🆘CHỦ GẤP BÁN giảm 50 tr - NGUYỄN OANH - GÒ VẤP💵GIÁ MỚI 3,7 tỉ.🏡Nhà khu yên tĩnh,không ngập nước✅Hẻm trước nhà 2.5 m, THÔNG RA 3 HẺM. Cách 30m ra hẻm xe ...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Giảm giá nhà 2 tầng 90 mét vuông, đường Phạm Văn Đồng, P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.- DT: 90 mét vuông (ngang 4.5m x 20m).- Vị trí: Ngay đường...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 43 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 43 m2
      Hiếm! bán nhà đất Nguyên Hồng, Đống Đa.DT: 43 mét vuông 4 tầng MT3.1  $ 9.28 tỉMô tả:- Nhà Mới 2 Thoáng, gần Đài truyền hình Việt nam.- full nội...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Nguyễn Viết Xuân, 73m2, 3.8m mặt tiền, kinh doanh sầm uất, view hồ Đầm Khê

      10 tỷ 73 m2 136,99 triệu/m2
      Cực Hiếm mặt phố #Nguyễn_Viết_Xuân -#Quang_Trung -#Hà_Đông  phân lô vỉa hè, ô tô tránh giá chỉ 10 tỷ hơn.- Mặt trước phố Nguyễn Viết Xuân kinh doanh...
      Đường Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phường Quang Trung, Quận Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 70 m2 tại Đường Bùi Thị Lùng - Hóc Môn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Ngay chợ Hóc MônNhà BTCT 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủhẻm ô tô cách chợ Hóc Môn 100mTiện ích đầy đủSổ sạch
      Đường Bùi Thị Lùng, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà chính chủ Cầu Giấy, 36m2, 5 tầng, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, giá chỉ 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 33 m2 218,19 triệu/m2
      Bán nhà Chính Chủ - Cầu Giấy DT: 36m2 - 5 Tầng - MT: 4.4m - Giá chào 7.2 tỷNhà Thoáng ở cực sướng - Full nội thất mới - Gần Oto - Đi bộ ra chợ - Tiện...
      Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Quang Trung - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 40 m2 41,25 triệu/m2
      ❤️Nhà thật đẹp, giá thật thơm🎉🎉Lên sóng siêu phẩm đúc 3 tầng khu trung tâm Quang Trung Phuong 10 Gò Vấp :✅DT 4.2 X 10: diện tích sử dụng: 80.2 hoàn...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 60 m2 tại Đường Số 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,5 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay vốn bán ngay nhà gò vấp 60m² p4 Gò Vấp:*GIÁ CỰC SỐC: chỉ 2.49 tỉ-DT: 4X15 vuông vắn siêu đẹp (DTCN đủ 60m²)-Hiện trạng: nhà mới đẹp...
      Đường Số 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      nhà quận 7 dưới 3 tỷ. hẻm 308 huỳnh tấn phát, tân thuận tây. dt: 6 x 6m, 2 lầu, st

      2.6 tỷ 36 m2 72,23 triệu/m2
      --⚜️ MÔ TẢ ⚜️--Diện tích: 6m x 6m (36 m2 đất ở đô thị)Nhà xây dựng 3 tầng đúc kiên cố + sân thượngGồm: 1 Phòng khách, Bếp, 2 PN, 2 WC, Sân...
      Đường Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Nguyễn Tiểu La - 8 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 40 m2 64 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà nằm tại Đường Nguyễn Tiểu La, P. 8, Q. 10.- Giá: 2.56 tỉ.- DT: Ngang 4m X dài 10m ( Tổng 40 mét vuông ). hẻm ô ...
      Đường Nguyễn Tiểu La, Phường 8, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - 8 - 11, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 40 m2 43,75 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học bán nhà đường Dương Đình Nghệ P8 Q. 11. Giá 1tỉ750 40m2 . contact0902 918 ***NHÀ Q. 11Cần tiền cho con đi du học bán nhà đường...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường 8, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 30,2999992370605 m2 tại Đường Nguyễn Tư Giản - 12 - Gò Vấp, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30,3 m2 102,32 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn minihouse ở Nguyễn Tư Giản, P12, Gò Vấp- giá 3.1 tỉ TL- DT: 3.03m x 10m- Kết cấu;  1 trệt 1 lửng 1 lầu. Công năng gồm PK,...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 41 m2 tại Phường Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 9,8 tr

      9.81 triệu 41 m2 0,24 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY , THÔNG SÀN , NHÀ ĐẸP Ở NGAY , TRUNG TÂM CẦU GIẤY Vị trí cách oto 30m , ngay cầu cót , ngõ 13 thông ra nguyễn khang DT 41m 7 tầng thông...
      Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 9,18 tỷ

      9.18 tỷ 70 m2 131,13 triệu/m2
      Bán nhà đường Phạm Phú Thứ, P. 11 Q. Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, chợ vải Tân Bình, BV Thống Nhất.- DT: 5,5m x 14m, 70 mét vuông đất; diện tích sử...
      Đường Phạm Phú Thứ, 11

      Chuyển nhượng căn nhà 38 m2, hướng Nam tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 38 m2 197,37 triệu/m2
      Minh Khai nhà lô góc - Ngõ thông KD -  MT rộng - Nhà đẹp nội thất đầy đủ - Giá hơn 7 tỉVị trí :+ Nhà lô góc , ngõ thông các ngả nên có thể vừa ở vừa...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường 15B - Bến Nghé - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Mặt biển và sát biển Full thổ cư, bìa đỏ lâu dài.Vị trí đắc địa: View bãi tắm chính, gần các KDL nghỉ dưỡng lớn của tập đoàn Flamingo và Trường An.Nằm...
      Đường 15B, Bến Nghé

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 60 m2 46,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mới 1/ Thích Quảng Đức, P. 5, Q. Phú Nhuận.giá 2.8 tỉ thỏa thuận.- DT: 3,85m x 16m. Nở hậu 5,6m. DTCN: 60 mét vuông, Thực tế...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 44 m2 tại Đường Võ Duy Ninh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 44 m2 67,05 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngay Võ Duy Ninh, P. 22, Q. Bình Thạnh.* Giá: 2 tỉ 950tr (còn thỏa thuận).- DT: 44 mét vuông ( 4m x 11m).- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!