Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 48 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 450 tr

      450 triệu 48 m2 9,38 triệu/m2
      🔥🔥 Còn vài căn bán giá gốc từ CĐT💲450 tr/căn  (không phát sinh)☎️ liên hệ ngay: 0787.533.949 - Thanh Ngọc🏡 Vị trí: Cách đường Đinh Đức Thiện...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 63 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4.95 tỷ

      4.95 tỷ 63 m2 78,58 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng xây mới,hiện đại - kiệt 96 Điện Biên Phủ✅ Kiệt 5m ,ô tô vào tận nhà -Thông Hà Huy Tập với Thái Thị Bôi - vừa ở vừa kd✅nội thất đầy đủ +...
      Đường Điện Biên Phủ, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà sổ riêng 115 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Số 339 - Phước Long B - 9, giá 4.35 tỷ

      4.35 tỷ 115 m2 37,83 triệu/m2
      🏡 Nhà đẹp, đầy đủ tiện ích, vị trí thuận lợi – Cơ hội đầu tư tốt!📍 Vị trí đắc địa:✅ Hẻm ba gác rộng rãi, KDC an ninh, yên tĩnh✅ Gần các trường đại học...
      Đường Số 339, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh
      Công Ty TNHH Dịch Vụ Đầu Tư BĐS Long Điền Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 178 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường 102 - 9, giá 5.95 tỷ

      5.95 tỷ 178 m2 33,43 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:✅ Hẻm thông rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái✅ Gần đường Đình Phong Phú & Lã Xuân Oai✅ Cách nút giao cao tốc Long Thành chỉ...
      Đường 102, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 72 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Thuận Đông - Hải Châu, giá 3.75 tỷ

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Nhà 2 Tầng Không Gian Thoáng Kiệt Trưng Nữ Vương ✅cách đường Chính 50m - Gần Chợ Mới✅DT Đất 72m²✅Gồm 3  phòng ngủ rộng rãi . 2 nhà vệ sinh ....
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 322 m2 tại Phường 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 322 m2
      💥𝐂𝐡𝐢́𝐧𝐡 𝐜𝐡𝐮̉ cần bán 𝐜𝐚̆𝐧 𝐠𝐨́𝐜 căn biệt thự khu FBS Tuy Hòa💥📕  DT 322m², nhà đã hoàn thiện vô ở ngay📕 SHR sang tên ngay💸 giá ...
      Phường 9, Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay nhà đất 45 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 45 m2 255,56 triệu/m2
      Hạ chào 500tr ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn, ngõ oto vào nhà DT: 45 mét vuông x 5 tầng, còn 11,5 tỉ- Nhà nằm cách mặt phố Lê Trọng Tấn 15m,  khu...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 20 m2 tại Đường Trung Mỹ Tây 2A - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 598 tr

      598 triệu 20 m2 29,9 triệu/m2
      CG Nhà Trung Mỹ Tây 2A Cách Bến Xe An Sương - 100 mét . - DT 3 x 6 ( sàn 36 mét vuông) nhà 1 Trệt 1 lầu ( 2 phòng ngủ - 1 toilet) giá 998...
      Đường Trung Mỹ Tây 2A, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 7.2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      ANH TRAI EM CẦN BÁN CHUYỂN ĐỔI CÔNG TÁC TRONG TUẦN NÀY.Bạch Mai ( VỊ TRÍ VÀNG HBT) DT55M, 5T, GIÁ 7.XX tỉ Hai Bà Trưng 🌈🌈 SAU NHÀ MẶT PHỐ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà hẻm Tôn Đản chính chủ giá 4,5 tỷ (giá còn thương lượng)

      4.5 tỷ 526 m2 8,56 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM TÔN ĐẢN, QUẬN 4 🏡 Diện tích: Ngang: 2.7m | Dài: 19.5m Diện tích đất: 52.6m² | Diện tích sử dụng: 110m² 🔹 Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1...
      Phường Phường 8, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 32 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Miếu Gò Xoài - Bình Tân, giá 4.35 tỷ

      4.35 tỷ 32 m2 135,94 triệu/m2
      ⚜️Bán Nhà đường Miếu Gò Xoài BHHA Bình Tân 3 Tầng 32m² (4m x 8m) 4,35 tỉ TL🔥✔️ DT: 32m² (4m x 8m).✔️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Đường Miếu Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      📍 đc: Ngõ 150 Tân Khai, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, TP Hà Nội.✅ DT: 30 mét vuông, xây 5 tầng chắc chắn, thiết kế tối ưu.✅ ngõ tương đối rộng 3m: oto đỗ...
      Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 53 m2 118,87 triệu/m2
      🏡 căn hộ dịch vụ thu nhập ổn định – Đầu tư dòng tiền bền vững!+ DT: 36 mét vuông (Ngang 3.6m x Dài 10m) – Kết cấu 4 tầng, 6 PN, 8 phòng vệ ...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 39 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 13.6 tỷ

      13.6 tỷ 39 m2 348,72 triệu/m2
      ẢNH TỰ CHỤP + THÔNG TIN CHUẨN: nên mong mọi người đọc kĩ bài và không cần hỏi lại thông tin có đúng không.Nếu đưa thông tin sai sẵn sàng bị báo cáo khóa tài...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường An Thọ 1 - An Thượng - Hoài Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 30m² xây dựng 5 tầng, nhà mới xây xong full đồ nội thất, cách 1 nhà ra ngõ to. giá 5ty. Ace có nhu cầu mua xem nhà call ngay:...
      Đường An Thọ 1, Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 42 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 1 - Thanh Trì, giá 5E-06 triệu

      0.01 triệu 42 m2 0,01 triệu/m2
      Lô góc liên ninh đẹp vô cùng, ngõ thông oto tải đỗ cửa  Nhà thiết kế hiện đại, dt 42,6m  x5 tầng 5ty4 và 5 tỉ 9 ( sổ cất két đợi chủ)  ( bớt...
      Đường 1, Xã Liên Ninh, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 300 m2 tại Phường Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 5.35 tỷ

      5.35 tỷ 300 m2 17,84 triệu/m2
      🏡🏡🏡Chính chủ cần bán nhanh  nhà ở đường chợ Hoàng Gia, khu phố 2, Tân Định, Bến Cát Bình Dương✅pháp lí: 2 sổ tổng DT 300m² .✅Dòng tiền: đang cho...
      Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Cầu Diễn - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8.7 tỷ

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ thông, oto đỗ cửa, Lô Góc, VIP KD.Mô tả :* Xác định bán đất tặng nhà, không có gì mô tả nhiều.* Vị trí thông 2 ngả, oto chạy vèo vèo. 20m ra...
      132 Đường Cầu Diễn, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!