Thông tin mô tả
Gấp bán. P5 GÒ VẤP - DT 80
🌻Nhà 2 tầng BTCT. Dt 6,7m x 12m . Sân để xe, 4
🌻 Vị trí thích hợp ở và cho thuê.
💰
Giá: 5,25 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 65,62 Triệu/m2
1034806
Mua bán
Gấp bán. P5 GÒ VẤP - DT 80
🌻Nhà 2 tầng BTCT. Dt 6,7m x 12m . Sân để xe, 4
🌻 Vị trí thích hợp ở và cho thuê.
💰
Anh Hoàng 71
Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
8,5 tỷ
57,900001525878906 m2
Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3,15 tỷ
40 m2
5,19 tỷ
60 m2
Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
68 m2