Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.072 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 31 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 31 m2 237,1 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Khuê, Tây Hồ, cách mặt phố ~ 100m, gần Hồ Tây, chợ và trường học, khu vực tiện ích đầy đủ.DT hợp lý, xây 5 tầng chắc chắn, bìa đỏ chính chủ,...
      đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 52 m2, hướng Đông tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      NHÀ ĐẸP KTS THIẾT KẾ FULL NT Ở NGAY • BÙI ĐÌNH TÚY, P12 BÌNH THẠNH - 52m2 x 2 TẦNG • 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh • 7.5 tỉ📍 Vị trí: Bùi Đình Túy...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 80 m2 61,25 triệu/m2
      ♻️ ♻️ SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT THOÁNG - GIÁ CHẠM ĐÁY CHỈ 4.9 tỉ!Cơ hội hiếm có sở hữu ngôi nhà 2 tầng ngay sát MT Nguyễn Tri Phương, Thanh Khê.️ VỊ TRÍ VÀNG:•...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thanh Khê Tây, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 81,30000305175781 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 81,31 m2 22,76 triệu/m2
      🏘️Nhà xây sẵn full thổ cư, sổ riêng chính chủ✅Gần chợ trường học trung tâm hành chính công ty . Công an . BV . NH đủ. Cách biên hoà 15p chạy xe.✅Tặng mái...
      Phường Trảng Dài, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 22 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 31 - Quận 12, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 22 m2 95,46 triệu/m2
      CHỈ 2 tỉ CÓ NHÀ 2 TẦNG sổ hồng riêng HOÀN CÔNG ĐỦ, GẦN CHỢ THẠNH XUÂN, Q.12Cơ hội an cư lạc nghiệp hiếm có tại trục đường Thạnh Xuân 31 (TX31) – Vị trí...
      Đường Thạnh Xuân 31, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 35 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 35 m2 365,72 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp tại phố Giáp Bát – khu vực cư dân đông đúc, giao thông thuận tiện, KD sầm uất.🏡 Thông tin chi tiết:DT: 35m²MT: RỘNG 5.2m (hiếm – cực kỳ giá...
      Ngõ 165Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 25 m2 tại Đường Đông Thiên - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 25 m2 192 triệu/m2
      Mã Này Quá Hiếm 🍀Chưa đến 5tỉ 💸Có nhà 4 tầng dân xây khung cột bê tông.bìa đỏ 24mKhu vực Hoàng Mai098.363.2992
      Đường Đông Thiên, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 43 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 43 m2 279,07 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần bán ngôi nhà nằm sát mặt Phố Vọng, P. Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 18 m2 tại Đường Hoà Bình 7 - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tr

      4.3 triệu 18 m2 0,24 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ Khu Vực BẠCH MAI – HỒNG MAI4tỷ300🌟 Ngõ nông, thông – đi vài bước ra phố📐 5 tầng, 3 ngủ – bìa đỏ vuông đẹp💰 Giá hợp lý – vị trí siêu ...
      Đường Hoà Bình 7, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 165 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 165 m2 19,4 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 3 TẦNG – TRƯƠNG THỊ HOA, Q. 12📍 Vị trí đẹp, KDC đông đúc📐 DT: 6,6m x 25m ≈ 165 mét vuông – đất vuông vắn, dễ khai thác🏗 Kết cấu: 1 trệt...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 54 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      💥 Nhà mới P.4 Q. 8. hẻm xe hơi thuận lợi di chuyển📐 DT 4m × 13,5m. vuông vắn không bị lộ giới.🏠 Kết cấu 4 tầng BTCT 6 phòng ngủ 4 nhà vệ ...
      Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 25 m2 tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 25 m2 112 triệu/m2
      🏠 Chủ giảm Sâu 100tr.căn hộ góc Hương lộ 2.💸2,ty8 còn thỏa thuận 🚐 hẻm ô tô xe tải Thông ✅DT- 3x8.5m.1Trệt.1Lầu.2 phòng ngủ....
      Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 40 m2 244,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngọc Khánh Ba Đình, DT 40 mét vuông, xây 5 tầng, MT rộng 5.1m, nhà dân xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu sử dụng.+ Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 41 m2 214,64 triệu/m2
      Nằm trên con ngõ Lạc Long Quân thông Võ Chí Công - Xuân, gần Hồ Tây, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.DT 41m², xây 5 tầng chắc chắn, bìa ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 34 m2 78,83 triệu/m2
      BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN – PHAN XÍCH LONG – 5 TẦNG – đầy đủ nội thấtHẻm ba gác thông thoáng, khu dân trí cao – ngay trung tâm P2, Phú NhuậnDT: 3 x 12m (CN...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 49 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 2,6 tỷ

      2.61 tỷ 49 m2 53,17 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Q1, hẻm xe hơi Trần Đình Xu, 49 mét vuông 4 tầng giá 2 tỉ 605Chính chủ bán nhà Q. 1, Hẻm 85 Trần Đình Xu, P. Cầu Ông Lãnh- DTSD:...
      Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 25,5 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 25,5 m2 80 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG (3x8.5) - TRUNG TÂM Q. 3 - NHỈNH 2 tỉ 040KHU CƯ XÁ ĐƯỜNG SẮT - LÝ THÁI TỔ - Q. 3Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng với 2 phòng ngủ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 140 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Tân Phú Trung - Củ Chi, giá 800 tr

      800 triệu 140 m2 5,72 triệu/m2
      📍 Vị Trí: Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, khu vực đông cư dân, tiềm năng tăng giá cao📐  DT : 7x20(140m²), nhà 1 trệt 1 lửng, 3  phòng ngủ, tolet,...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Phú Trung, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!