Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.063 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 37 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 37 m2 204,06 triệu/m2
      NGAY VÒNG XOAY LÊ HỒNG PHONG - LÝ THÁI TỔ - Q. 10 - NHÀ 3 TẦNG HC ĐẦY ĐỦ - 5 phòng ngủ – 5 nhà vệ sinh 👉 GIÁ 7.55 tỉ nhà điện tích 37m² (3.6...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 40 m2 108,75 triệu/m2
      ✅ DT: 4m x 10m. Sổ nở hậu nhẹ. ✅ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, có  phòng ngủ tầng một, PK, PB, logia đầy...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 45 m2 121,12 triệu/m2
      HIẾM CÓ KHÓ TÌM. NHÀ ĐẸP 2 MT Q. 7, GIÁ CHỈ 5,5 tỉVị trí đẹp, gần Phú Mỹ Hưng, KDC hiện hữu, an ninh, yên tĩnh, sổ hồng, hoàn công đủ, hỗ trợ vay tốt,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 35m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 45 m2 306,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt ngõ Xuân Thuỷ, DT sổ 42m, 4 tầng đủ công năng ở ngay.- Vị trí đắc địa, gần phố Xuân Thuỷ, gần siêu thị Aeon, đại học Quốc gia, Sư...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 80 m2 tại Đường 1 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 80 m2 96,25 triệu/m2
      MTKD khu dân cư SÓNG THẦN – 80 mét vuông – GIÁ CHỈ 7,7 tỉ TLNhà vị trí đẹp, khu thương mại sầm uất, KD tốt.Đường rộng ô tô, gần khu công nghiệp...
      Đường 1, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà riêng 44 m2, hướng Đông tại Đường Liên khu 5-6 - Bình Tân, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Chính chủ, cần bán gấp ngôi nhà gần chợ Liên Khu 5-6, Bình Hưng Hòa B, Q. BT.Giá: 1,7 tỉ còn thỏa thuậnpháp lí đầy đủ, hồ sơ riêng biệtDT: 4x11m,...
      Đường Liên khu 5-6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 25 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 25 m2 260 triệu/m2
      📍 Vị trí: Giáp Nhị - Thịnh Liệt, 35m ra phố oto. Ba gác tránh vèo vèo tận cửa 🛵. 🏡 Nhà đẹp: 25 mét vuông x MT 4,5m x 5 tầng, Lô góc 2 mặt...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 136 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 136 m2 219,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, DT đất 136.85m nhà 3 tầng kết cấu tốt, có thể cải tạo ở ngay.- Vị trí giáp đường Nguyễn Văn Huyên, gần ga Chùa...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 130 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường An Thạnh 15 - Thuận An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Bán Nhà  Goc 2 MT KD thoáng ( Tặng đầy đủ nội thất ) Giá 5.6 tỉ TL-------------------------------------------------NHÀ GẦN Chợ Búng- trường đại ...
      Đường An Thạnh 15, Phường An Thạnh, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 55 m2 469,1 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 7 tầng xây mới hiện đại, thang máy, 11 PN khép kín đầy đủ tiện nghi.- Vị trí cực kỳ tiện lợi, hàng xóm khôngsmo, Ngoại giao đoàn, Tây Hồ,...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      - Siêu phẩm hẻm xe hơi – Nhà đẹp hẻm 8m - Hương Lộ 2, Bình Tân- DT: 4 x 20 Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng Công năng: 4 PN, 5  toilet Nhà mới, dọn...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Đường 1 - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 62 m2 99,36 triệu/m2
      Có những ngôi nhà không chỉ để ở, mà còn cho mình cảm giác nhẹ lòng khi bước vào.ngôi nhà lô góc này có DT 61,6 mét vuông, hẻm thông, thoáng sáng,...
      Đường 1, Phú Thuận

      Sở hữu ngay căn nhà 60 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 60 m2 45,84 triệu/m2
      Nhà sát vành đai 3, đi lại siêu thuận tiện một mạch với Kim Giang - Vũ Tông Phan - Cầu Lủ thẳng ngã 4 Sở.Không quy hoạch, pháp lí sạch hoàn toàn. Chủ để...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 60 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nghĩa Đô Hoàng Quốc Việt, Phạm Văn Đồng tổng DT 60m² oto vào nhà, ngõ thông!- Vị trí giáp ranh khu đô thị Nam Cường, bộ Công thương, gần...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 33 m2 163,64 triệu/m2
      KIM CHUNG - LAI XÁ - 33 mét vuông 5 TẦNG, NGÕ THÔNG ô tô ĐỖ CỬA - CHỈ NHỈNH 5tỉ - HIẾM!📍 Kết nối nhanh Vành đai 3.5 – QL32 – Mỹ Đình – Cầu Giấy ⚡🛒...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 73 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 73 m2 272,61 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ CỔ NHUẾ – BẮC TỪ LIÊM | 20 PHÒNG – LÔ GÓC 3 THOÁNG – DOANH THU khoảng100TR/TH📍 Vị trí: Cổ Nhuế – Bắc Từ Liêm, khu vực cho thuê sôi động,...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 50 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      🔥 #căn hộ dịch vụ #CẦUDIỄN – 15P FULL NT – 70TR/TH – GẦN GA TÀU ĐIỆN 📍 Làn 2 đường Cầu Diễn – cách oto tránh khoảng30m 📐 50 mét vuông...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 47,400001525878906 m2 tại Phường Bình An - Dĩ An, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,54 triệu/m2
      ❤️Giá : 2 tỉ 490 tr bớt Lộc. ❤️🇻🇳 NHÀ sổ hồng - P. ĐÔNG HOÀ- TPThành phố Hồ Chí Minh.- DT: 47,4 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm. Ngang...
      Phường Bình An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!