Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng 1 tầng, 501 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Xã Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch, giá 3 tỷ

      3 tỷ 501 m2 5,99 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ ngôi nhà cấp 4 ngay đường Hùng Vương, xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, DT 501m2.- Vị trí: Ngay ngã ba Hùng Vương - Nguyễn Hữu Cảnh, hẻm thông,...
      Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Nhà chính chủ - giá siêu mềm - chốt nhanh tại khu A42 P. Tân Phong - TP Biên Hòa - Đồng Nai.DT: 80 mét vuông (4m x 20m).giá: 3,5 tỉ (thỏa thuận).-...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 1 m2 tại Đường Lê Duẩn - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 1 m2 35000 triệu/m2
      bán nhanh nhà trung tâm bậc nhất đường Lê Duẩn Long Thành Đồng Nai.DT: 1258m2. Ngang 13,6x75m. 100m2 TC. Nở hậu 17m rất đẹp.- Vị trí: Nằm ngay trung tâm...
      Đường Lê Duẩn, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 3 lầu KDC D2D Võ Thị Sáu - trục D cực đẹp ngay Hành Chánh Công.- DT 4 x 18 - diện tích xây dựng 288m sàn.- sổ hồng riêng thổ cư.-...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Biên Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      DT: 80m2 (4m x 20m).giá: 3,5 tỉ (thỏa thuận).- Vị trí: Thuộc khu dân cư khu A42 P. Tân Phong, đường nhựa trước nhà 7m, vỉa hè 2 bên.- Kết cấu: 1 trệt 1...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán căn nhà riêng 1 tầng, 38 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 38 m2 39,48 triệu/m2
      Giảm 250tr cần bán nhanh giá từ 1.75 tỉ xuống còn 1.5 tỉBán nhà 38 mét vuông sổ hồng riêng thổ cư gần ủy ban nhân dân P. Bữu Long Biên Hòa Giá :...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Phường Phước Hòa - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng Số 22 Kiến Thiết, Phước Hoà, Nha Trang.- DT đất 81,5m2 ngang trước 3,5met.- Nhà 3 tầng 3 PN, 3 vệ sinh. Nhà còn mới mẻ, sạch sẽ. Đường oto 5met,...
      Đường Số 22, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      Á
      Nguyễn Thị Ngọc Ánh Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Củ Chi - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Cần bán gấp từ 6 tỉ còn 4,5 tỉ.Nhà hẻm Củ Chi - Vĩnh Hải - Nha Trang.- Dt: 92m2. Ngang 5m.- Hướng nam mát mẻ.- Nhà 3 tầng đẹp, kiên cố gồm: 3 PN, phòng...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Trần Nghiệp - Nha Trang, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 78 m2 32,06 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng vừa xây đường Đoàn Trần Nghiệp, P. Vĩnh Phước TP Nha Trang.- DT: 78m2 ngang 3,9m, diện tích sử dụng 130m2.- Đường bê tông 3m QH 4m.- Đông...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà sổ riêng mặt tiền 3m tại Đường Kiến Thiết - Nha Trang, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Kiến Thiết sát Trần Nhật Duật + NT Minh Khai vị trí đẹp, trung tâm TP giá chỉ 2 tỉ 250.DT: 53,1 m2 (ngang 3,59m).Thiết kế 1  phòng ...
      Đường Kiến Thiết, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn nhà 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng khu đô thị Hà Quang 2 giá bán ngay siêu rẻ chỉ 5,5 tỉ. Nhà đang cho thuê có dòng tiền 16 tr / tháng.+ DT: 80m2 (ngang 5m x dài 16m).+...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường 1 - Nha Trang, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng vĩnh thạnh đường ô tô có sân đậuDT : 100m2 giá : 2,2 tỉ nhà 2 tầng có 2 PN và 2 vệ sinh KDC, hàng xóm thân thi ện liên hệ ngay : 0934 797...
      Đường 1, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà hẻm oto đường Cầu Dứa Phú Nông gần KĐT Vĩnh Điềm Trung, Xã Vĩnh Hiệp.- Cách đường cầu dứa phú nông chỉ 20m.- Cách đường 23/10 chỉ 100m.- DT:...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 2/4 - Nha Trang, giá 990 tr

      990 triệu 0 m2
      Bán nhà nhỏ TTTP Nha Trang, giá siêu rẻ. - Hiện trạng nhà mới, nội thất cơ bản,... - Vị trí: TTTP Nha Trang, nằm hẻm xe máy hơn 2m, cách đường chính 2/4 chỉ...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà 202 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,03 tỷ

      3.03 tỷ 202 m2 15 triệu/m2
      anh/chị mong muốn sở hữu nhà vườn rộng rãi - sát biển - gần tất cả tiện ích.Xem ngay nhà này nhé.Chủ định cư nước ngoài, bán lại nhà vườn 100 thổ cư, cách...