Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.172 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phước Hải - Phước Hải - Nha Trang, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 đã hoàn công - Hẻm thông ôtô VCN Phước Hải - Cách sông chỉ 100m - Giá 2 tỉ 550.DT: 52,2 mét vuông (Ngang 4m - Đất ở đô thị).nhà c4 gồm...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Bán nhà c4 - có gác lửng - hẻm Nguyễn Chích - Vĩnh Hoà.nhà c4. Hẻm 1 đường Nguyễn Chích, P. Vĩnh Hòa, TP Nha Trang.- DT: 68 mét vuông, ngang 4m.-...
      Hẻm 1, Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn nhà 678 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc lộ 63 - Châu Thành, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 678 m2 5,17 triệu/m2
      Nhà cách cầu Cái Bé ~ 150m, đường lộ đan 7,5m rất rộng thuận tiện xe cộ lớn qua lại. Khu vực hiện đang có nhiều cư dân, nhà xưởng, xí nghiệp.. Nên rất tiện...
      Đường Quốc lộ 63, Xã Bình An, Châu Thành, Kiên Giang

      Cần bán gấp căn nhà đẹp hướng Tây - Bắc tại Phường An Bình - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 850 triệu

      850 triệu 0 m2
      Bán nhà chính chủ. DT 4 x 16.8m.Gần trường, chợ và các cơ quan ban ngành.
      Đường Ngô Thời Nhiệm, Phường An Bình, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Thị Xuân - Bảo Lộc, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      NCC : Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT đường BÙI THỊ XUÂN TRung Tâm P. 1 TP BẢO LỘC Gần mọi tiện ích thích hợp buôn bán, mở văn phòng công ty 👉 Cách ngả tư...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà đẹp 150 m2 tại Phường Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 150 m2 33 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5x30 mt chính nguyễn văn cừ.p lộc phát tp bảo lộc.nhà 3 MT ,khu vực KD tốt mọi ngành nghề.Giá 4tỷ950có thỏa thuận.liên lạc chính chủ ...
      Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 360 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 360 m2 8,84 triệu/m2
      * Cần bán ngay ngôi nhà vừa xây dựng tại P. Lộc Châu - Tp Bảo Lộc.- DT: 10*36m - 360m2 có thổ cư 100m2. Sau nhà giáp suối 10m.- Nhà đc xây dưng hơn 100m...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 595 m2 tại Xã Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 595 m2 5,47 triệu/m2
      DT đất 595m2, có 200m2 thổ cư, trên đất có ngôi nhà vườn vừa xây full nội thất, hiện đại.Nay cần bán với giá 3.25 tỉ (Giá bao gồm đất. Nhà, để lại luôn...
      Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 9m tại Đường Vạn Hạnh - 8 - Đà Lạt, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 93 m2 80,65 triệu/m2
      giá: 7 tỉ 500.DT: 93 mét vuông, 100 phần trăm nền thổ cư (ngang 9m).Vị trí: Vạn Hạnh, P8, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Quy hoạch: Liền...
      Đường Vạn Hạnh, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà riêng 1 tầng, 162 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 162 m2 15,44 triệu/m2
      DT thổ cư 120 mét vuông.Nhà mới đẹp, dọn vào ở liền.Cách Đà Lạt 36 kilomet.MT đường Bà tr, huyện Đơn Dương.Mua nhà đc tặng quà.
      Thị trấn D'ran, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 444 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 444 m2 27,03 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà c4 Ngô Tất Tố gần Thung Lũng Tình Yêu 444 mét vuông giá giảm còn 12 tỉ.- DT: 444 mét vuông có 390 mét vuông thổ cư.- Kết...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 444 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ngô Tất Tố - 8 - Đà Lạt, giá 12 tỷ

      12 tỷ 444 m2 27,03 triệu/m2
      Ngay thung lũng Tình Yêu 444 mét vuông chỉ 12 tỉ - Đường nhựa - Ngô Tất Tố, P. 8, Đà Lạt.- DT đất: 444 mét vuông, ngang: 8m.- pháp lí: Sổ riêng...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 383 m2, mặt tiền 10m tại Đường 3/4 - 3 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 23 tỷ

      23 tỷ 383 m2 60,06 triệu/m2
      Nhà view đẹp đường 3/4 - đường oto lớn - khu cửa ngõ Đà Lạt.giá: 23 tỉ 000.DT: 383 mét vuông, 100 phần trăm nền thổ cư (ngang 10m).Vị trí:...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Kiệt - Hương Thủy, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí: MT đường 13m đối diện nhà phố thương mại Minh Linh, hướng Đông Nam Thuỷ An CIC8, cửa ngỏ phía Nam trung tâm TP.- liên kế các toà TMDV Aeon...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Thủy Dương, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh căn nhà riêng 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường 47 - Triệu Sơn, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 150 m2 16,67 triệu/m2
      Đường chính 33m lề 5m nằm vị trí trung tâm đường chính KĐT thuận lợi mở cử hàng KD, văn phòng công ty, hotel, khu mua sắm đông đúc đường chính duy chuyển...
      Dự án KĐT Sao Mai Xuân Thịnh, Đường 47, Xã Thọ Dân, Triệu Sơn, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 115 m2, hướng Tây tại Xã Trung An - Mỹ Tho, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 115 m2 82,61 triệu/m2
      Một ngôi nhà MT Đường N1 Nguyễn Công Bình (cách vòng xoay chỉ 20m) với thiết kế hiện đại, phong cách Châu Âu.Với lối thiết kế không gian mở nên cũng rất...
      Đường N1, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 125 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Quốc Lộ 57 - Long Hồ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 125 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố liên kế.- DT: 5x25m, 1 trệt 1 lầu.- Nhà Hoàn thiện cơ bản, Có sân trước và sau, logia đầy đủ.- Giá bán ngay: 2,5 tỉ chốt.-...
      Đường Quốc Lộ 57, Xã Thanh Đức, Long Hồ, Vĩnh Long

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phúc Đồng - Long Biên, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 48 m2 158,34 triệu/m2
      - Nhà đẹp, xây dựng năm 2021, trước nhà rộng rãi, oto vào nhà, hai mặt thoáng, ánh sáng tràn ngập.- Xây dựng và thiết kế tinh tế, tỉ mỉ, chắc chắn, kiến...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!