Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      - Vị trí đi lại thuận tiện, ngõ thông, oto đỗ cửa, cách đường oto tránh 20m.- Nhà xây mới kính khôngong, thiết kế hiện đại, cửa gỗ, sàn gỗ, thoáng cả trước...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 38 m2 75 triệu/m2
      Nhà mới ở luôn - 4 ngủ đủ công năng - gần oto.* DT 38 mét vuông x 4 tầng MT 3.8m 4 ngủ mới đẹp ở luôn.* Ngõ nông gần đường oto đi lại tiện.* Khu vực...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 34 m2 136,77 triệu/m2
      Khu hiếm nhà bán - Chùa Láng - trung tâm nhiều trường đại học - MT rộng - 30m oto dừng đỗ - DT 34m2 - 4 tầng - MT 5m.+ Vị trí đẹp, 30m ra mặt ngõ oto, khu...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thiết Bị Điện - Đông Anh, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 45 m2 58,89 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ- TRUNG TAM THỊ TRẤN TỔ 13 ĐƯỜNG THÔ oto CHỈ 2.65 tỉ- Giáp công ty Thiết Bị Điện, Trường An Dương Vương.- Diện tich: 45 mét vuông nhà...
      Đường Thiết Bị Điện, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 52 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 52 m2 280,77 triệu/m2
      Bán nhà mai dịch - oto - lô góc - 52 mét vuông - 5 tầng - giá 14.6 tỉ.+ bìa đỏ riêng, đẹp.+ Khu phân lô quân đội, thông tứ tung, bàn cờ.+ Thông Trần...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 120 m2 375 triệu/m2
      - Nhà vị trí mặt ngõ oto tránh có vỉa hè thông Đỗ Quang, Nguyễn Thị Định, Hoàng Đạo Thúy- Khu vực dân trí cao, hạ tầng hiện đại, giao thông thông thoáng -...
      Phố Đỗ Quang, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 45 m2 217,78 triệu/m2
      - HÀNG VIP QUẬN TÂY HỒ. Ở VẪN SƯỚNG - ĐÓN ĐẦU QUY HOẠCH LẠI CÀNG SƯỚNG HƠN- ĐI BỘ RA HỒ TÂY CHỈ 100M- CẦU THANG MÁY NHẬP KHẨU - ÔTÔ TRÁNH 10M...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tựu Liệt, giá 4,37 tỷ

      4.37 tỷ 56 m2 78 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Tựu Liệt S 56m2 4 tầng 4 phòng ngủ 4VS MT 4,5m nhà xây tâm huyết chắc chắn để lại toàn bộ nội thất giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.
      Đường Tựu Liệt, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở LUÔN - TẶNG NỘI THẤT - CHỦ CẦN bán nhanh.- Vị trí nằm trung tâm Q. Thanh Xuân, ngõ ba gác, đi lại thuận tiện. Tiện ích đầy đủ, gần Royal City. -...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 46 m2 98,92 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Kim Ngưu Hai Bà Trưng thành phố Hà Nội - DT 46  mét vuông giá 4,55 tỉ.- Vị trí phố Kim Ngưu Q. Hai Bà Trưng, gần phố cổ, cách các...
      Đường Kim Ngưu, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,32 tỷ

      3.32 tỷ 31 m2 107 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt tiền Thịnh Liệt S 31m2 3,5 tầng 3 phòng ngủ 2VS, phòng thờ, sân phơi, full đồ. Nhà gần TTTM, trường, chợ, BV, bến xe... Giao...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Hiến - Bắc Từ Liêm, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 28 m2 132,15 triệu/m2
      Bán nhà gần mặt đường KD sầm uất, 2 ô tô tránh nhau, phân lô đại học Mỏ Địa Chất giá 3.7 tỉ mở shop đông đúc, trong tầm giá không có căn thứ 2 vị trí đẹp...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 21 tỷ

      21 tỷ 57 m2 368,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố trun kính to view vườn hoa đằng trước nhà,ngôi nhà DT 57m2 MT 5,5m xây dựng 5 tầng hiện đang cho thuê có dòng tiền 50 triêu/...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 36 m2 74,73 triệu/m2
      - Nhà xây mới kính coong, 5 tầng hiện đại, lô góc thoáng sáng, oto đỗ cổng thuận tiện vô cùng.- Khu vực trung tâm mới của Long Biên, gần khu phân lô mới...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khoái - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,72 tỷ

      3.72 tỷ 52 m2 71,54 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhà Khu B, Tập thể Binh đoàn 12 ngõ 795, đường Nguyễn Khoái, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT 52m, MT 4.5m, dài 11.5m. -...
      Khu B, Tập thể Binh đoàn 12 ngõ 795, đường Nguyễn Khoái, Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 41 m2 tại Đường Trích Sài - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 41 m2 154,88 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán ngôi nhà lô góc thông số vàng ở Trích Sài, P. Bưởi.Phố Trích Sài Q. Tây Hồ, tiếp giáp với các con phố chính như Thụy Khuê, Nguyễn Đình...
      Đường Trích Sài, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 44 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 44 m2 193,19 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ NGÕ 152 HÀO NAM, ĐỐNG ĐA, ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY MỚI TINH oto ĐỖ CỬA. 44M GIÁ 8.5 tỉ. GẦN BÃI oto.KHÁCH CHỈ VIỆC ĐẾN Ở, nội thất đầy đủ,...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 36 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Nhà 565 Bát Khối 36 mét vuông 4 tầng ngõ thông giá 2,55 tỉ.- Nhà xây mới 4 tầng 3 PN 3 vệ sinh ngõ thông cách ô tô 20m.- Nhà cách đường Bát Khối...
      565, Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!