Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.169 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 45 m2 273,34 triệu/m2
      Chúng tôi đang cần tiền chuyển đổi mục đích KD chúng tôi muốn bán căn hộ chung cư bìa đỏ chính chủ.căn hộ chung cư thuộc ngõ 165 Dương Quảng Hàm có...
      Ngõ 165, Đường Dương Quảng Hàm, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 7 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà 7 tầng, vừa xây tại Thôn Lai Xá, Kim Chung, Hoài Đức:- DT: 33.4m2, MT 3.6m. Đường trước nhà rộng 7m, Tây Nam.- Nhà xây 7 tầng: Tầng 1 để xe, tầng...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Nhà đẹp - giá rẻ - DT rộng - 6 PN - ngõ ba gác tránh - gần phố - đầy tiện ích hơn 4 tỉ.Phố Minh khai, ngõ thông Kim Ngưu, đối diện Timecity, hàng xóm...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 4,91 tỷ

      4.91 tỷ 47 m2 104,47 triệu/m2
      LÔ GÓC - NỞ HẬU - oto 15m - NGAY MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN TRÃINhà cách đường Nguyễn Trãi và ga Vành đai 3 trên cao vài bước chân, ngõ thông sang 12 Khuất Duy Tiến...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lý Sơn - Long Biên, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ Bán nhà đẹp 40m -vi trí: Lý sơn-Ngọc thụy ( gần khu Khai Sơn )-Nhà Dân Xây 4 tầng chắc chắn-Nhà 4p ngủ , nội thất đẹp.-Đường trước nhà 4m thông...
      Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 33 m2 81,82 triệu/m2
      - Vị trí. Nhà mặt ngõ oto tránh, ngõ thông cả hai đầu, đi lên cầu Vĩnh Tuy vào nội thành hay lên cao tốc 5B đều thuận tiện.- Nhà xây 5 tầng, thiết kế hiện...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Khang, thang máy.garage, oto tránh, KD, nhà mới lung linh, ngõ thông tứ tung, vị trí cực đẹp.+ DT: 50 mét vuông 6,5m MT x 6 tầng, MT...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 36 m2 238,89 triệu/m2
      Nhanh sẽ kịp.Ngõ KD huyền thoại 91 nguyễn chí thanh.36m2 x 5t.Mt: 3.8m.Giá chào: 8.6 tỉ.Phân lô - KD - ô tô tránh.- Nhà rẻ nhất trong ngõ 91 Nguyễn Chí...
      91, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Diệu, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      - bán nhanh toà căn hộ chung cư siêu đẹp, vị trí phố Xuân Diệu, P Quảng An, Tây Hồ TP Hà Nội.- DT 100 mét vuông, toà nhà xây 6 tầng có thang...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 7m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 36 m2 91,67 triệu/m2
      bán ngay đất tặng nhà ngõ 378 Thụy Khuê 36m 2 Ngủ, giá chỉ 3.3 tỉ. liên hệ 0328 016 ***.+ Ngõ thông ra Hô Tây, nhà cách Hồ 200m.+ Khu dân trí cáo, thoáng...
      Ngõ 378, Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 122 m2 tại Xã Lệ Chi - Gia Lâm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 122 m2
      Tôi cần bán 122 mét vuông có dãy nhà c4 cũ trước cho sinh viên trường đại học Dệt May Thủ đô Hà Nội ở phòng trọ.- Hình đất + nhà + đường xá như...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Lệ Chi, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Nguyễn Khang.Bán nhà 5 tầng Nguyễn Khang, DT 43.5 mét vuông.Tầng 1: Bếp + khách.Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 2  phòng ngủ, 1 toilet ở...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 67 m2 280,6 triệu/m2
      80m2 x 4 tầng MT 4.7m giá mở bán 18.8 tỉ.Mô tả:căn biệt thự mini - lô góc 4 mặt thoáng - nhà dân xây cực đẹp - phong cách Indochine - an sinh xã hội...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Cầu - Hà Đông, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      Nhà đẹp xây mới một căn độc lập và duy nhất (55 mét vuông*4T, 4 phòng ngủ) lô góc 2 mặt thoáng, ngay ngã 5 phố Hà Trì, cuối đường Bà tr hà đông...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 50 m2 226 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà nằm mặt ngõ thông - phân lô, oto chạy vòng quanh, KD bất chấp, ngày đêm, nhà cách mặt phố Tam Trinh ~ 30 m, cực đẹp.+ Nhà 4 tầng xây cực kì chắc...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 7 tầng tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 20,7 tỷ

      20.7 tỷ 0 m2
      Mặt ngõ to như phố - 7 tầng thang máy - phân lô quân đội - lô góc - vỉa hè rộng - oto tránh dừng đỗ ngày đêm - KD.Mô tả:+ Nhà mới lô góc phân lô quân đội,...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 8,75 tỷ

      8.75 tỷ 71 m2 123,24 triệu/m2
      Chính chủ Anh Đạt nhờ bán ngôi nhà tuyệt đẹp phố Lĩnh Nam _ Hoàng Mai.S = 71 mét vuông, nhà 4 tầng, MT 4 m.Ngõ nông, thông sạch sẽ, rất hiếm nhà...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 58 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 58 m2 206,9 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Yên Hoà, Cầu Giấy, Ngõ ô tô tránh gần chợ KD đa loại hình Giá 12 tỉ TL - DT 58m2 x 4 tầng mt đẹp - Vị Trí : Mặt phố, chợ KD tấp nập ngày...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!