Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 36 m2 183,34 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ, 6 tầng mới, vừa hoàn tiện xong, có thang máy, thuận tiện làm văn phòng, KD online.Ngõ thoáng xe ba gác đi vào đc, nhà cách phố vài bước...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      Giảm Sốc! Chỉ 6 tỉ, Phố Hoàng liệt, Phân Lô, ô tô, 45m x 4 tầng. call ngay 0901 766 *** ô tô QUA - DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - NGÕ THÔNG - HÀNG XÓM căn biệt thự...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 80 m2 tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,89 tỷ

      13.89 tỷ 80 m2 173,63 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ mini phố Dịch Vọng 80 mét vuông, 18 phòng khép kín, 2 thoáng giá 13.89 tỉ.Nhà xây mới thiết kế hiện đại, đầy đủ hệ thống PCCC, lối...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 65 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 65 m2 120 triệu/m2
      cần bán nhà 4 tầng, DT 65 mét vuông , tại Phố Giang Văn Minh, Q. Ba Đình- DT 65 mét vuông, - Nhà xây 4 tầng cực đẹp, Có sân vườn, để xe thoái...
      Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 36 m2 123,62 triệu/m2
      chính chủ chú Bảo có tuổi gửi bán nhà Thịnh Liệt: 36m2, 5 tầng về sum vầy cùng con cháu. Vị trí ô tô dừng đỗ thoải mái, chỉ vài bước ra ô tô tránh.Nhà nằm...
      Ngõ 42, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 21B - Phú Lãm - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 50 m2 97 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc nên chính chủ cần bán nhanh nhà đất 50m2 khu đấu giá Man Bồi Gốc Găng - Phú Lãm - Hà Đông.+ DT 50m2. MT hơn 4m. vuông vức, hướng Nam...
      Đường 21B, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 55 m2 120,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư mini Trương Định, Hai Bà Trưng, thang máy, lô góc, 9 phòng cho thuê, doanh thu 500tr/năm, vị trí cực đẹp.contact: 0988 438 ***.DT 55m2, 6...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cầu Giấy, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 33 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy - phân lô ôtô tránh nhau trước nhà, 2 mặt ngõ dt 33m2 x 5 tầng.chính chủ chú Nhâm chuyền lên căn hộ cao cấp nên nhượng...
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 58 m2 396,56 triệu/m2
      Ngõ 28 Dương Khuê 58 m2 7T MT 4.34m giá chỉ 23.6 tỉ Cầu Giấy.Thông ngõ 5 Lê Đức Thọ.- Vị trí cực đẹp, vỉa hè oto tránh, thuận tiện đi lại giao thương, view...
      Ngõ 28, Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 30 m2 116,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - Nhà ĐẸP 5 TẦNG - LÔ GÓC -ÔTÔ TRÁNH - KD - GẦN VINHOM RIVERSIDE - 2 kilomet là cầu VĨNH TUY - LONG BIÊN 👉 Nhỉnh 3 tỉ + sổ đẹp như hoa hậu,...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 40 m2 110 triệu/m2
      Hàng hiếm: Nhà 5 tầng DT 40m2 phố Xã Đàn giá 4.4 tỉ.Nhà đẹp ở luôn - TT Đống Đa - gần mặt phố - ngõ nông - 2 mặt thoáng - gần nhiều tiện ích.+ Nhà cách mặt...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Hàng hiếm phố cổ - trung tâm Ngọc Lâm.Sửa chữa vôi ve chút là lại đẹp long lanh.Giá quá rẻ.Vị trí hàng xóm Mipec, gần ủy ban nhân dân P., Công An P. Ngọc...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 230 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 230 m2 304,35 triệu/m2
      Nhà đẹp - tiện ích - ngõ thông tháng - một ngoặt ra phố. Gần Hồ Tây không khí mát mẻ trong lành.+ Vị trí nhà nằm gần Lăng Bác, trung tâm Q..+ Khu vực văn...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 36 m2 91,67 triệu/m2
      Cần bán nhà mới đẹp thoáng, sáng và mát. Xây 5 tầng không gian thông thoáng thiết kế hiện đại, ngõ nông, thuận tiện,- Nhà gần khu đô thị mới Kiến Hưng,...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nhà mới phố Thượng Thanh, Long Biên.- Vị trí: Nhà cách cầu Chui ~ 300m, cuối Nguyễn Văn Cừ, đầu Ngô Gia Tự.- Nhà xây mới một căn...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Phú Đô - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      CCMN - 5 tầng - 9 phòng - Phú Đô - Q. Nam Từ Liêm - doanh thu 530tr/năm - 5m ra oto: Nhỉnh 5 tỉ.+ Bán CCMN phố Phú Đô, Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.+...
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hồng Gấm Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 80 m2 tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 21 tỷ

      21 tỷ 80 m2 262,5 triệu/m2
      Nhà phân lô 6 tầng, MT 5m.Phố Vọng, trung tâm Q. Hai Bà Trưng, thang máy, giếng trời, đường thông oto chạy.DT 80 mét vuông.Khu vực văn phòng chính...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 34 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 34 m2 52,95 triệu/m2
      Nhà đẹp như ảnh mẫu (nhà đang hoàn thiện 1 tháng là xong y như hình ảnh trên).Vị trí cách KĐT Đô Nghĩa 1 kilomet, trường đại học Phenika và Đại Nam...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!