Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn.- Nhà 4 tầng mới An Trai, Vân Canh, Hoài Đức.- DT 40 m2, MT 4,68m nở hậu 4,69 m Tây Nam. Vị trí đẹp đỗ cửa.- Thiết kế Tầng 1: Phòng...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 32 m2 83,75 triệu/m2
      Nhà Mậu Lương 32m2, xây 4 tầng chỉ hơn 2.6 tỉ Kiến Hưng Hà Đông.Gần chợ Hà Đông, gần KĐT Kiến Hưng, Xa La, viện 103, viện bỏng, KĐT Văn Quán, Mỗ Lao.Alo...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Tùng Mậu, giá 21 tỷ

      21 tỷ 100 m2 210 triệu/m2
      + chính chủ thuyên chuyển công tác vào Hồ Chí Minh nên bán nhà đẹp khu nhà xây để bán Phú Diễn (đường Nguyễn Cơ Thạch nối dài), khu vực đang rất hot khi...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 162 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 162 m2 182,1 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, đường trước nhà rộng, oto dừng đỗ thoải mái, KD sầm uất, gần đường Phạm Hùng, Mỹ Đình, Trần Bình, Lê Đức Thọ, Hàm Nghi...+ Nhà đẹp ở ngay,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 42 m2 149,77 triệu/m2
      Khu vực vip và trung tâm nhất Q. Đống Đa, siêu hiếm nhà bán, phân lô ô bàn cờ, ngõ thông 4 phương 8 hướng.+ Nâng cấp lên căn biệt thự, a/c gửi em bán...
      Đường Yên Lãng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 51 m2 tại Đường Minh Khai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 51 m2 92,16 triệu/m2
      Trung tâm thủ đô nhà đẹp ở luôn 51m2 nhà 3 tầng hơn 4 tỉ.Vị trí cực đẹp phố Minh Khai - Hoàng Mai chỉ cách 1 nhà ra ngõ oto KD sầm uất, thông các ngả. Tiện...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Hoa Lâm - Việt Hưng - Long Biên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 33 m2 96,97 triệu/m2
      + Nhà nằm tại vị trí đắc địa của phố Hoa Lâm, giao với phố Vũ Đức Thận, gần phố Ngô Gia Tự, ngay cạnh Big C Long Biên, rất tiện ích.+ Chủ mua nhà thô và tự...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 63 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 63 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chính chủ mình cần gấp bán nhà Thái Hà, Nhà mình cần bán ngôi nhà 6 tầng thang máy, DT 63m2, MT rộng, Q. Đống Đa, ngõ phố Thái Hà, thiết kế hiện đại,...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 6 tầng, 70 m2 tại Phố Nguyễn Đình Thi - Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 70 m2 192,86 triệu/m2
      Gà Vàng đẻ Trứng , Bán căn hộ chung cư dòng tiền cho tây thuê phố Nguyễn Đình Thi, Thụy Khuê, Tây Hồ. Nhà mặt ngõ thông KD, cách 1 nhà ra mặt phố Nguyễn...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 50 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      - Nhà nằm khu phân lô đường rộng vỉa hè xanh mát khu giãn dân Văn Quán, cư dân đông đúc tiện ích, rất gần công viên, chợ vườn hoa, trường học, viện 103.DT...
      Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 36 m2 106,95 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đường Hoàng Mai, Q. Hoàng Mai TP Hà Nội 36m2 - 3,85 tỉ.Mô tả:Khu vực giữa của đường Hoàng Mai, gần chợ, sân chơi, trường học, tròng...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      * Bán nhà Văn Cao, Đội Cấn, Đốc Ngữ, Liễu Giai, Ba Đình. 50 mét vuông x 5 tầng lô góc 3 mặt thoáng, trước nhà có sân rộng 100 mét vuông cực...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Thượng Thanh - Long Biên, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 40 m2 94,5 triệu/m2
      + ngôi nhà có vị trí tuyệt đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng, thẳng tắp, ngay cạnh khu liên kế nhà phố thương mại shophouse Himlam Thượng Thanh. Cách...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 11 tỷ

      11 tỷ 64 m2 171,88 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGUYỄN NGỌC NẠI- NGÕ 97 - 64M - 4TẦNG - MT 3.6M - 11tỉ TRƯỚC NHÀ oto - 20M RA MẶT PHỐ - 8M RA oto TRÁNH - VỊ TRÍ ĐẸP - NGÕ THÔNG + Vị trí đẹp, khu...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 55 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 55 m2 106,91 triệu/m2
      Vip Đống Đa - Tôn Đức Thắng - Nhà đẹp - gần phố - đủ công năng - sổ vuông - giá cực tốt - 55 mét vuông * 5t* giá 5,88 - tỉ bao sang tên.Khu trung tâm...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà lô góc ngõ oto 40m2 x 4,5 tầng, MT 4,5m, giá 6,8 tỉ. 175 Lạc Long Quân, Xuân La, Tây Hồ.Lô góc - oto vào nhà văn phòng.Đoạn đường trước nhà oto quay...
      Ngõ 175, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Đắc Di - Nam Đồng - Đống Đa, giá 20 tỷ

      20 tỷ 65 m2 307,7 triệu/m2
      chính chủ giảm chào 2 tỉ để bán gấp ngôi nhà 7 tầng thang máy nhập khẩu, nội thất luxury tại P. Nam Đồng, Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.Nhà có vị trí vô...
      Đường Hồ Đắc Di, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 79 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 79 m2 139,25 triệu/m2
      Em có bán nhà Nguyễn Lương Bằng, ngay công viên. Rộng 79m2 xây 7 tầng có trang bị thang máy. Nhà em nằm trong khu phân lô nên rất thoáng sáng ạ. Đường oto...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!