Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 55 m2 234,55 triệu/m2
      Trần Quang Diệu. 47m2/52m2, 5 tầng. MT 4.6m. Giá 12,9 tỉ. Đống Đa.Mô tả:Nhà đẹp phân lô Trần Quang Diệu - Võ Văn Dũng, cách 1 nhà ra ô tô tránh, bãi gửi ô ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 6m tại Phố Thái Hà, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 35 m2 138,58 triệu/m2
      Bán nhà ngay ngã 4 Thái Hà - Chùa Bộc, lô góc thoáng sáng, oto qua cửa, giao thông thuận lợi, vô vàn tiện ích.DT 35m2.
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà Nam Từ Liêm, Phương Canh, Hòe Thị dt 32m2*5T giá 3,3 tỉ. liên hệ 0988 192 ***.S: 32m2x5T.- MT 3.9m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Nhà 5 tầng.- Tầng 1:...
      Đường Hòe Thị, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 61 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 61 m2 72,14 triệu/m2
      Nhà La Khê oto đỗ cửa gần đường Lê Trọng Tấn hàng xóm ParkCity, căn nhà phố rộng 5m oto ra vào nhà thoải mái chỉ vài bước chân ra trường học chợ dân sinh....
      Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 75 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 12,15 tỷ

      12.15 tỷ 75 m2 162 triệu/m2
      Vợ chồng em chính chủ cần tiền nhập máy móc cuối năm nên bán nhà Hoàng Cầu DT 75 mét vuông, 7 tầng giá 12tỷ150 tr. Nhà trung tâm Q. đống đa, ngay chợ,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 7 tầng, 71 m2 tại Đường Trần Quang Diệu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 71 m2 185,92 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Trần Quang Diệu ngôi nhà mặt ngõ ô tô tránh nhau dừng đỗ thoải mái 7 tầng thang máy đẹp ở ngay, MT lý tưởng, DT 71  mét vuông. Gia...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 42 m2 119,05 triệu/m2
      Gấp, Bán Nhà Thuỵ Khuê, Ba Đình, 45 mét vuông 4T Chỉ 5tỉ _ 20m ô tô Tránh Đỗ, Gần Phố Lô Góccall ngay: 0365'712'127 !!! - em Thuý _ Vị trí quá đẹp,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 33 m2 tại Đường Tả Thanh Oai - Hữu Hòa - Thanh Trì, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 33 m2 54,55 triệu/m2
      10 nhà cần bán tại Tả Thanh Oai, các ngõ 14 24, 38, Nhân Hòa ngõ 2,4,5,6. Các ngõ Thượng Phúc Hữu Hòa các ngõ 14 Trung Thanh, ngõ Hữu Lê. Các ngõ Phú Diễn -...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 3,93 tỷ

      3.93 tỷ 35 m2 112,29 triệu/m2
      + Nhà thuộc đường Hoàng Hoa Thám, P. Liễu Giai, Ba Đình. Giao thông kết nối Văn Cao, Đội Cấn, Kim Mã, Thụy Khuê, Tây Hồ... Khu vực trung tâm tiện ích không...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 53 m2 241,51 triệu/m2
      Bán nhà Ba Đình, ngõ 6 Vĩnh Phúc, 2 thoáng, oto dừng đỗ, vỉa hè, 53 mét vuông, 5 tầng, 12,8 tỉ.+ Nhà xây 5 tầng khung bê tông chắc chắn, MT rộng 4m....
      Ngõ 6, Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 45 m2 306,67 triệu/m2
      Tôi cần bán một trong những ngôi nhà đẹp nhất phố Lạc Long Quân, Q. Tây Hồ.DT rộng gần 50 m2 nhà xây 5 tầng MT rộng rãi gần 5 mét khu phố sầm uất.ngôi nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 50 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 50 m2 115 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà nằm trên phố Yên Hòa, Cầu Giấy, gần công viên Hạ Yên Quyết, thông với Yên Hòa Plaza, Trung Kính to.DT bìa đỏ 50m2 , thực tế 53m2 , nhà 3...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 48 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Nhà đẹp Mỹ Đình - lô góc - 6 tầng thang máy - đầy đủ nội thất mới - ngõ ba gác tránh - gần phố - vừa ở vừa KD siêu hiếm.gọi ngay chi tiết 0919 706 ***...
      Ngõ 322, đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 45 m2 90 triệu/m2
      Siêu phẩm kim Giang không có căn thứ 2.Vị trí mặt ngõ oto đỗ cửa, KD nhỏ.DT 45m x 4 tầng, MT 4m, thiết kế tầng 2 PN, đầy đủ công năng.bìa đỏ chính chủ.Giá...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 47 m2 tại Phường Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 47 m2 138,3 triệu/m2
      NHÀ 2 MẶT NGÕ - KD - 2M RA oto+ Vị trí đẹp, 2m ra oto, vài bước ra mặt phố Xã Đàn, 2 mặt ngõ trước sau siêu thông thoáng vĩnh viễn, dân trí cao.+ Hiện trạng...
      Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Minh Khai - Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 50 m2 105,8 triệu/m2
      Cần bán nhà 50m2, 5T 6N mới khôngong phố Minh Khai - Trung tâm Q. Hai Bà Trưng, gần Time City.+ Vị trí nhà nằm trên mặt ngõ thông rộng, xe ba gác tránh, vài...
      Đường Minh Khai, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà Yên Nghĩa gần đường QL 6 oto đỗ cửa giao thông thuận tiện di chuyển đi các hướng, nhà dân xây khung cột chắc chắn thiết kế hiện đại đầy đủ công năng,...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Phúc Lai - Đống Đa, giá 25,7 tỷ

      25.7 tỷ 90 m2 285,56 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 6 tầng thang máy ngay sát mặt phố Nguyễn Phúc Lai, Đống Đa. Nhà mới đẹp, đầy đủ nội thất cao cấp, KD, văn phòng, ở sướng.- Giá chào...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!