Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 10 tầng, 225 m2, mặt tiền 7m tại Phố Thái Hà, giá 63 tỷ

      63 tỷ 225 m2 280 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng vừa mới hoàn thiện với đầy đủ công năng, điều hòa âm trần, nội thất luxury. 2 thang máy nhập khẩu, thiết bị vệ sinh nhập ngoại, đầy đủ...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 36 m2 91,67 triệu/m2
      Nhà lô góc, 2 thoáng - giá nhỉnh 3 tỉ - ngõ tương đối rộng 4m - gần đường 2.5 và BV thanh xuân.- Nhà ngõ 77 đường Bùi Xương Trạch, 36 mét vuông - 4...
      Ngõ 77, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 7 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q. Tây Hồ, vài bước ra Hồ Tây, gần nhiều bãi gửi oto cách nhà 20m.- Chủ thiết kế 7tầng, thang máy nhập khẩu, nội thất đẹp lung linh.+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoài Đức, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 35 m2 68 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng vị trí cực thoáng, sau khu đô thị Geleximco, oto đỗ sát nhà, ngay chợ La Phù giá 2.38 tỉ.* Thông tin mô tả:- DT: 35m2.- Đường trước nhà:...
      Đường Hoa Thám, Xã La Phù, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Đồng - Long Biên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      Nhà mặt ngõ thông oto vào nhà, cách đường Nguyễn Văn Linh 100m, thông thương thuận tiện.35m 4xxxThiết kế: Đủ công năng, oto KD.+ Tầng 1: nhà để xe oto,...
      Đường Phúc Đồng, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 50 m2 143 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà nằm sát HỒ ĐỀN LỪ, Q. Hoàng Mai, 50 mét vuông, phân lô 2 thoáng, oto đỗ cửa ngày đêm, KD đủ mọi ngành nghề.....- - Vị trí...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 57 m2 tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 57 m2 189,48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Yên Hòa, phân lô, oto, nhà đẹp, thang máy, DT 57m2, giá 10,8 tỉ.+ Nhà vị trí đẹp, phố Trung Kính to, khu vực vip nhất Q. Cầu Giấy, tập...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 55 m2 172,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Quan Hoa, Cầu Giấy:+ DT: 55m2 x 6 tầng.+ MT: 6m.Nhà đc chính chủ xây dựng cẩn thận từ nền móng. 6 tầng thang máy, tổng 15 phòng khách...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà mới - hiếm - Vạn Phúc, Hà Đông.Nhà xây cực đẹp - chắc chắn - gần phố vạn phúc - gần oto - ngõ thông - thang máy chạy êm ru.(50m2x6t - 06 ngủ - nhỉnh 6...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 45 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Nguyễn Tuân, gần ngã 4 Lê Văn Lương, ngõ oto tải tránh, vỉa hè hai bên rộng 3m, KD sầm uất tất cả các mặt hàng.- Xung quanh đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 18 tỷ

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Cần bán nhà phân lô cán bộ công an tại Ngụy Như khôngn Tum. DT 60m2. Vị trí đẹp. Ôtô vào nhà. Có ô chờ thang máy. Ngõ thông 2 oto, cách mặt phố 15m. oto đỗ...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 48 m2 164,59 triệu/m2
      - NHÀ PHÂN LÔ- oto- nhà để xe oto -VỊ TRÍ ĐẸP- oto CHẠY VÒNG QUANH- LÔ GÓC - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN- ĐANG PHÁT TRIỂN TỪNG NGÀY - NHÀ 4 TẦNG- LÔ GÓC - bìa ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Xã Thượng Cát - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Bán lỗ! Nhà tặng nội thất xịn sò, ở luôn, Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, thông thoáng, ngay ngã 4 tấp nập KD đa dạng.Mô tả:+ Dt: 58m, 4 tầng, 4 ngủ.+ Nhà dân xây...
      Đường Châu Đài, Phường Thượng Cát, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 41 m2 192,69 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phân lô sát HỒ ĐỀN LỪ, Q. Hoàng Mai.- Xây dựng mới 100 phần trăm, gia đình xây để ở nên cực tâm huyết và tỉ mỉ.- Vật liệu tuyển...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 45 m2
      cực hiếm mặt ngõ thông - oto đỗ cổng - nhà đẹp ở luôn - kiên cố - vừa ở vừa KD - vài bước ra phố Mỹ Đình.Vị trí đẹp, oto đỗ cổng, nhà kiên cố đẹp ở luôn....
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 48 m2 148,96 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà sát HỒ ĐỀN LỪ, Q. Hoàng Mai, 48 mét vuông, phân lô, thoáng trước sau, oto ngủ nhà, có thể KD-VP đẹp,- - Vị trí đắc địa...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Bán nhà ngõ phố Láng Hạ - S 60 mét vuông - MT 5,5m - 6 tầng - 10 phòng khép kín - view tr đô rất thoáng - giá 10,6tỉ (tl).Mô tả:Vị trí đắc địa trung...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      - Phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, thang máy. Nhà mới cách mặt phố 5m. Giá chào 8 tỉ.- DT 45m2, 6 tầng, MT 4m. KD spa, văn phòng... Chuẩn không cần chỉnh....
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!