Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 32 m2 96,88 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chính, Hoàng Mai 32m2 full bìa đỏ, 4 tầng, ngõ thông thoáng, chỉ nhỉnh 3tỉ.+ Vị trí nhà thuộc phố Nguyễn Chính, nông rộng, Thông...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 26 tỷ

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 61 Lạc Trung ngõ trải nhựa vỉa hè rộng thênh thang . MT rộng gần 8m ngõ thông sang Mạc Thị Bưởi, Minh Khai đều oto tránh nhau. +Nhà bán thuộc...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 52 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 52 m2 244,24 triệu/m2
      Siêu siêu đẹp phân lô Trần Quang Diệu - Võ Văn Dũng, cách 1 nhà ra ô tô tránh, bãi gửi ô tô ngay trước mặt, tặng hết nội thất tiền tỉ.Dt 47 mét ...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 41 m2 136,59 triệu/m2
      NHÀ NẰM TRÊN MẶT NGÕ THOING KD - NHÀ ĐẸP HIẾM NHẤT KHU VỰC- Vị trí nhà nằm trên mặt ngõ thông oto tránh KD, Nhà dân tự xây khung cột bê tông cốt thép chắc...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 45 m2 288,89 triệu/m2
      - Đường trước nhà 2 xe 7 chỗ tránh nhau thoải mái, đường thông sang Ngoại Giao Đoàn.- DT 45m2, MT 5.8m khu phân lô bìa đỏ vuông.- Thiết kế tầng 1 phòng...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 34 m2 137,65 triệu/m2
      - DT: 34m2 - 4 tầng - MT 5m - 3 phòng ngủ - 3VS - nhỉnh hơn 4 tỉ.- Vị trí: Trung tâm sầm uất nhất Q. Đống Đa, nhiều trường đại học, học viện, BV...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Văn Cao - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 60 m2 253,34 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay trong tháng 11 này, giá chốt linh động khách ơi.Phân lô ngõ 97 Văn Cao - TT Ba Đình - đường ôtô tránh - khu vực quan chức - 60m2 - 4...
      Ngõ 97, Đường Văn Cao, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2 tại Đường Đê La Thành - Láng Thượng - Đống Đa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Ngõ to rộng - trung tâm Đống Đa - vài bước ra phố - lô góc - siêu thoáng - ô tô đỗ cửa.Khu vực hiếm nhà bán giao thông đi lại thuận tiện qua các tuyến phố...
      Đường Đê La Thành, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 9 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Vỹ - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 62 m2 330,65 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà riêng tại phố Trần Vỹ, Q. Cầu Giấy. Thiết kế tòa nhà văn phòng, tầng trên để ở cực sang trọng và công năng hợp lý.- DT: 62m2, từ tầng 2...
      Đường Trần Vỹ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Thị trấn Yên Viên - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 61 m2 48,37 triệu/m2
      Mặt ngõ - oto - KD ngõ thông.Nhà mới tinh: 2 ngủ (có thể làm 3), khách, bếp, sân phơi.Tiềm năng rất cao: Gần đường 28m nối Phan Đăng Lưu đang làm, ra đường...
      Xã Xã Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 82 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 82 m2 173,18 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố MAI DỊCH - PHÂN LÔ - oto TRÁNH - 82M - 4 TẦNG - 14.2 tỉ+ PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH ĐỖNhà 4 tầng, cực thoáng : ngõ trước ôtô tránh...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Trục - Nam Từ Liêm, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 31 m2 96,46 triệu/m2
      Bán nhà 31 mét vuông x 5 tầng, giá 2.99 tỉ, Ngọc Trục, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm. L/H 0986 383 ***.Nhà mới đẹp ở ngay, nội thất đầy đủ 31 mét vuông...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 50 m2 250 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phân lô nằm trong KĐT Trung Kính to, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy. DT 50 mét vuông x 4 tầng x MT 5m, giá 12,5 tỉ có thỏa thuận+ Vị trí...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Đợt này do khó khăn nên em muốn bán nhà mặt tiền Láng Hạ bố mẹ cho em, ngôi nhà bìa đỏ chính tên em, tại phố Láng Hạ Đống Đa TP Hà Nội. Nhà của em: DT...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 30 m2 81,67 triệu/m2
      chính chủ rất cần tiền bán cực gấp ngôi nhà 3 tầng với giá vô cùng rẻ tại phố Nguyễn Văn Cừ, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Giao thông thuận tiện đi các ngả,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 50 m2 157,81 triệu/m2
      Hot nhất Xuân La! DT 50m*5T P. Xuân La, Tây Hồ nhỉnh 7 tỉ. Gần phố, gần Hồ Tây, 3 bước ra oto tránh.Nhà đẹp ở ngay - Ngõ nông gần phố - Vài bước ra Hồ Tây...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa, giá 25,7 tỷ

      25.7 tỷ 80 m2 321,25 triệu/m2
      + Phố thái hà phố vip nhất Q. Đống Đa, Trục các phố chính KD sầm uất Chùa Bộc, Thái Hà, Huỳnh Thúc Kháng, Chùa Láng lên Q. Cầu Giấy.+ Phố Thái Hà phố hiếm...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyên Hồng, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 50 m2 259,8 triệu/m2
      * Bán nhà 4,5 tầng phân lô Vũ Ngọc Phan - Nguyên Hồng.- Thuộc khu phân lô vip Nam Thành Công, nơi hội tụ đầy đủ tất cả các tiện ích cao cấp đáp ứng đc mọi...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!