Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bờ Đắp - Nha Trang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 58 m2 56,9 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà tâm huyết cạnh Vĩnh Điềm Trung Nha Trang, cách biển 3 kilomet.Nhà xây dựng 1 trệt, 2 lầu, 1 lửng với đầy đủ công năng: 3 PN, 3...
      Đường Bờ Đắp, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 48 m2 44,8 triệu/m2
      RẺ! Cần bán ngay đất tặng nhà còn rất mới, ở luôn, Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, thông thoáng, giáp phố, ngay sân chơi, sổ đẹp như hoa hậu.DT: 48m, 1 tầng, MT...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 41 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 41 m2 148,79 triệu/m2
      + Nhà trong ngõ phố Đội Cấn, thông sang Phan Kế Kính, giao thông thuận tiện Hoàng Hoa Thám, Kim Mã, Đào Tấn, Bưởi, Thụy Khuê, Tây Hồ...+ ngõ tương đối ...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Hơn 6 tỉ, Siêu Vip Phố Hoàng Liệt, Hoàng Mai, 50m x 5T. liên lạc 0901 766 ***- Nhà thuộc khu bán đảo Linh Đàm, lá phổi xanh khu Linh Đàm, trước nhà là Vườn...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 8 tầng, 72 m2 tại Phường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 72 m2 500 triệu/m2
      Nhà mặt phố Minh Khai . Vị trí vàng để KD , nằm ngay ngã 4 chợ Mơ.KD là số 1. Giao thông thuận tiện .  Đối diện TTTM . Gần các trường đại học . Công...
      Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 17 tỷ

      17 tỷ 50 m2 340 triệu/m2
      Phân lô siêu đẹp Đống Đa, Phố Hoàng Cầu, 50 mét vuông x 7T, Giá 17 tỉ. liên lạc 0901 766 ***.Phân lô Hoàng Cầu - 7 tầng thang máy - Đống Đa - siêu...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 7 tầng, 88 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 88 m2 95,46 triệu/m2
      bán nhanh nhà Kiên Thành, Gia Lâm, dt 88m, 7 tầng thang máy, gồm 16 phòng víp khép kín, doanh thu tháng 120 tr, do chuyển sang phố cùng con cho tiện học...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 55 m2 106,91 triệu/m2
      +CẦN bán nhanh NHÀ 5 TẦNG - 54M, NGÕ THỊNH HÀO - TÔN ĐỨC ThẮNG- ĐỐNG ĐA- thành phố Hà Nội.** siêu hiếm, TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, NHỎ XINH, SỔ ĐẸP ,GẦN PHỐ,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 10,68 tỷ

      10.68 tỷ 65 m2 164,31 triệu/m2
      * Bán nhà Đội Cấn. 1 căn cực đẹp, tọa lạc khu phân lô, mặt ngõ thông, ô tô, thiết kế sang trọng và tiện nghi, trung tâm phố Đội Cấn, Văn Cao, Ba Đình. Khu...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Đông, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 50 m2 186 triệu/m2
      Hot! Bán nhà Trần Đăng Ninh cách ga tàu điện trên cao văn khê chỉ 20 bước chân dt 50 mét vuông, giá 9.3 tỉ.Vị trí: Nhà to đẹp nằm ngay mặt phố Trần...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Hà Đông, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 32 m2 85,94 triệu/m2
      Bán nhà tổ 13 P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, oto đô cửa giá để ở hoặc cho thuê siêu đỉnh, giá thuê 8tr/1 tháng (Nhu cầu thuê cao).- DT: 32 mét vuông x 5...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường 6 - Chương Mỹ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 43 m2 27,91 triệu/m2
      Tài chính: 1,2 tỉ.Chính chủ gửi bán nhà 1,5 tầng Xóm Xá, thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, TP Hà Nội:DT: 43m2, MT 3,15m, hậu 2,15m, hướng ĐN, ngõ tương đối ...
      Đường 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 47 m2 155,32 triệu/m2
      - cần bán ngay ngôi nhà sát HỒ ĐỀN LỪ, Q. Hoàng Mai, 55m2, phân lô, oto qua nhà, 2 thoáng, siêu hiếm, KD đỉnh mọi ngành ngề.- - vị trí đắc địa, siêu ...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 78 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 78 m2 301,29 triệu/m2
      Cần bán cực gấp ngôi nhà lô góc 78 mét vuông, 5 tầng, thang máy, đường Nguyễn Sơn, P. Bồ Đề, Long Biên.- Nhà nằm ở vị trí cực đẹp xung quanh toàn tòa...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      BÁN SIÊU PHẨM - TRẦN THÁI TÔNG - CẦU GIẤY - SIÊU ĐẸP - ô tô ĐỖ GẦN - TẶNG PHUN NỘI THẤT- GẦN PHỐ- NGÕ THÔNG KHẮP NƠI Mô tả+ DT 36 mét vuông - 5 tầng...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường 70 - Hữu Hòa - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 35 m2 74,29 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà tại Hữu Hòa, Tả Thanh Oai, 35m2x5 tầng, nội thất đầy đủ, oto đỗ gần, gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, khu dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường 70, Xã Hữu Hòa, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đồng Me - Nam Từ Liêm, giá 30,8 tỷ

      30.8 tỷ 120 m2 256,67 triệu/m2
      Chính chủ người quen cần tiền gửi bán ngôi nhà thuộc Nam Từ Liêm, Phố Đồng Me.Nhà đẹp lô góc, thửa đất vuông vức, MT rộng 9x13.5m, gần phố, gần TTTM, 3 ph...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Lê Xuân Điệp - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, oto vào nhà, đường trước nhà 16m, vỉa hè 4m, ở cực thoáng, DT to lý tưởng, nhà đẹp long lanh, gần Phố Cổ Hà Đông, chính chủ thân thiện, làm ăn...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!