Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 11,27 tỷ

      11.27 tỷ 65 m2 173,39 triệu/m2
      Tổng giảm 2 tỉ - chủ cần bán ngay trong tháng.Ngay khu Phan Xích Long sầm uất và nổi tiếng - Khu phân lô đồng bộ - hẻm ô tô 1 sẹc tráng nhựa sạch sẽ.- DT...
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 154 m2 tại Đường Phan Văn Hân - 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 154 m2 194,81 triệu/m2
      + DT 6.2x26m, SĐ 154m2.+ Nhà kết cấu hiện tại là BTCT, có 10 phòng ngủ 9 phòng vệ sinh, ở vẫn rất tốt, khách mua xây building làm văn phòng...
      Đường Phan Văn Hân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 90 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 1 - Quận 11, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      Chính chủ nợ NH nên bán ngay nhà 2 mặt HXT 8m đường Lạc Long Quân Q. 11, cách MT đường lớn chỉ 50m.Vị trí KD có một không hai không có căn so sánh. Mua...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 80 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - 7 - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vị trí siêu đẹp, khu KD tập trung đường Phạm Huy Thông P. 7 Gò Vấp.- Dt 4x20 trệt 3 lầu.- Nhà mới vô ở ngay.- giá 10 tỉ TL.
      Đường Phạm Huy Thông, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 72 m2 tại Đường Mê Linh - 19 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi đường Mê Linh, P. 19, Bình Thạnh.- Vị trí cực đẹp: Cả 2 MT đều là hẻm ô tô thông, đoạn Nguyễn Ngọc Phương, Phạm Viết...
      Đường Mê Linh, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 79 m2 120,26 triệu/m2
      - DT 4.5x18m, DTCN 79m2.- Kết cấu trệt hai lầu sân thượng, 4 PN, 5 toilet.- Siêu vị trí cách MT 30m, nhà đối diện công viên, khu nhà đồng bộ, cư dân...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 112 m2 93,75 triệu/m2
      DT: 7x16m vuông vắn, CN 110m2.Kết cấu 1 trệt 2 lầu ST, 9 phòng.Hẻm nhựa 6m, HĐ thuê 30tr/tháng.giá 10,5 tỉ còn thỏa thuận.L/H: 0878 797 *** Hải Ninh xem nhà.
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      Bán nhà 4.5x10m Tô Hiến Thành ngay đại học Bách Khoa Q10 hẻm xe hơi 4 tầng.Ngay CMT8, Thành Thái, Lý thường Kiệt, đại học Bách Khoa, BV Trưng Vương, đại...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, 40 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      - sổ hồng riêng cầm tay sẵn, nhà hoàn công, đất xây dựng full thổ cư (không lộ giới quy hoạch).- Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, sân thượng (3 PN, 3  nhà vệ...
      Đường Liên khu 5, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 80 m2 tại Phường Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      + Nhà xây có garage để ô tô 7 chỗ, 4 tầng BTCT lung linh gồm 4 phòng ngủ, PK, bếp, 2 sân thượng, sân BBQ, logia rộng.+ Lô góc 2 mặt hẻm. Hẻm 6m, cách...
      Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 8,11 tỷ

      8.11 tỷ 90 m2 90,12 triệu/m2
      căn biệt thự Chà Bá 5x18m, hẻm xe tải, 3 tầng, sát bên Emart Phan Huy Ích, Gò Vấp.- Thông tin chi tiết.+ Ngang 5 mét dài 18 vuông vắn cực đẹp.+ Kết cấu...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 96 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 96 m2 57,82 triệu/m2
      5.55 tỉ - nhà 2 tầng một lửng 96m2 6x16m không qh lộ giới trung tâm Lê Văn Quới bốn xã.- HXT 6m thông - sát MT Trương Phước Phan đoạn đầu Lê Văn Quới.- Khu...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Văn Ba - Quận 7, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 70 m2 23,72 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà Bùi Văn Ba Q7 70m2 giá chỉ 1 tỉ 660, SHR gần chợ Bùi Văn Ba.- Vị trí đẹp, chỉ cách chợ Bùi Văn Ba 200m, cực kỳ tiện KD buôn bán,...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 88 m2
      Tôi chính chủ bán nhà.Nhà ngay MT đường Số 6, Bình Trị Đông B, Bình Tân, TPHồ Chí Minh.Cách Aeon Bình Tân 500m.Nhà xây 1 lầu 1 trệt 3 PN 1 kho, 1 bếp 1...
      Đường Số 6, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      + DT rộng: 70m2 (5,5m x 12m, nở hậu 6,5m).+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt 3 lầu. Gồm 4 PN 6 toilet, sân thượng trước sau.+ hẻm ô tô chạy thẳng vào nhà, sạch...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 225 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 75 tỷ

      75 tỷ 225 m2 333,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà HXT đường Hai Bà Trưng, P. 6, Q. 3.- DT: 15x15m (CN 225m2) vuông vắn không lỗi.- Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, sàn trống suốt.- Thu nhập: 160...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 30 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà Phú Nhuận Thích Quảng Đức hẻm ô tô.- Ngang 4.1m hiện trạng dài 8.35m.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng.- Giá 6 tỉ 200 TL.contact: 0792 848 ***...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thanh Xuân - Quận 12, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 51 m2 93,14 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà mặt đường thông 8m. Hướng chính đông.* Tiện ích xung quanh bán kính 1  kilomet đầy đủ không thiếu gì.* Kết cấu: Trệt, lửng, 3...
      Đường Thạnh Xuân 62, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!