Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Nhà mới mua đc 9 tháng mua đc mặt bàng KD chỗ khác nên cần bán lại giá mua 3,25 tỉ giờ bán lại 2,6 tỉ thỏa thuận khách thiện chí.Nhà đúc 3 tấm kiên cố...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 330 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 13 tỷ

      13 tỷ 330 m2 39,4 triệu/m2
      Bán dãy trọ 3 MT đường N6, khu dân cư Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương, DT 330m2, KC: 1T+1L, 13 Kios- đc: Vị trí đắc địa, căn hộ góc 3 MT đường N4, khu ...
      Đường N6, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 12m tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 68 m2 41,18 triệu/m2
      2,8 tỉ 0988 868 ***Bán nhà siêu rẻ 2 lầu 1 trệt 2,8 tỉ TL, KDC P. An Phú, Tp.Thuận An DT: 68 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4x17m)Thiết kế: 1...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 165 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú Tân - Thủ Dầu Một, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 165 m2 39,4 triệu/m2
      Cần bán nhà như hình cách trường Ngô Thời Nhiệm 200m. Ngay vòng xoay TP MớiDt : 5,47x30giá chỉ 6ty5 - bìa đỏ hỗ trợ vay NHNhà như hình đăngliên lạc : 0934...
      Đường DA7, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Nhà 1 lầu Tương Bình Hiệp nhánh Hồ Văn Cống.DT: 4,5 x 15 - 66,9 mét vuông.Nhà 1 trệt, 1 lầu thiết kế sang trọng gồm: Phòng khách, bếp, 2 PN, 2...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 617 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 617 m2 10,86 triệu/m2
      căn biệt thự vườn mái thái vừa xây, gần cầu Bình Nhâm. DT hơn 600m2, đường xe du lịch 7 chỗ xung quanh vườn trái cây xen kẽ dân ở rất thoáng mát yên...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      - Bán nhà tân đông hiệp dĩ an gần ngã tư chiêu liêu- Dt 44.5m2 ngabg 4- Đường 6m thông ô tô- Xây pk, pb, 2 phòng ngủ,  phòng vệ sinh- Giá...
      Đường Lê Thị Út, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng 1 tầng, hướng Đông - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Đông Hòa - Dĩ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán nhanh ngôi nhà lầu trệt đường Hai Bà Trưng P. Đông Hòa kp Tây B Dĩ An Bình Dương.DT 85.9m2 (Đông Bắc nhà đã hoàn công).Nhà lầu trệt sân ô tô...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thuận Giao 19 - Thuận An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 76 m2 33,56 triệu/m2
      Bán nhà hoàn công lầu trệt.đc Thuận Giao Thuận An.Dt 76m2 sổ hoàn công.Nhà xây chắc chắn sân xe 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Gần tiện ích.Giá...
      Đường Thuận Giao 19, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đúc có sân thượng hẻm đường Trần Quốc Toản, P.Dĩ An, Tp.Dĩ AnDT: 69,1m2 (5,5x12,88m) thổ cư 60m2Cách đường Trần Quốc Toản 50m, chợ Dĩ...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      căn nhà nhỏ xinh chợ Chánh Mỹ 2.- đc thiết kế và xây dựng bởi một kỹ sư lâu năm và có tiếng trong giới xây dựng tại TP. Thủ Dầu Một. căn nhà hiện lên xinh...
      Phường Chánh Mỹ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Quốc Toản, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      CHỦ CẦN RA GẤP NHÀ 1 trệt 2 lầu+ tum CHỦ Hạ Giá còn 3.7 tỉ thỏa thuận _ BÌNH CHUẨN- THUẬN AN- BÌNH DƯƠNG - DT 60 m2 sàn 180 m2 có sân thượng.Gồm 4...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 100 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 4 tầng 7 phòng ngủ nội thất đầy đủ đường Phạm Khiêm Ích,Khuê Mỹ,Ngũ Hành Sơn.-DT100m²(5x20m),hướng Bắc view công viên-Đường...
      Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Trần Đình Tri - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng, 2 mặt kiệt 6m Trần Đình Tri.- Nhà 2 tầng đúc, 71.5m2 đất. Gồm 3 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng thờ, sân xe máy rộng rãi.- Kiệt trước rộng...
      Đường Trần Đình Tri, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 200 m2 57,5 triệu/m2
      Bán Nhà 3 tầng VIP Tặng quán cà phê ĐẸP đường 7.5m đường Hoà An - Ngang Khủng 10m DT: 200m²(10m x 20m) Đang KD quán càfe thu nhập 30 tr / tháng. Hướng:...
      Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Phạm Thị Minh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 180 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - Hải Châu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 180 m2 66,67 triệu/m2
      Bán dãy trọ 3 tầng 17 phòng đường Trần Hữu Trang.DT đất 180 mét vuông chiều ngang 9m xây 3 tầng thu nhập hàng tháng 30tr.Sát đường Phan Đăng Lưu -...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      MỘT SỐ ngôi nhà MT KD SẦM UẤT THIỆN CHÍ CẦN sang nhượng TẠI HẢI CHÂU- Nhà 3 Tầng Huỳnh Tất Phát 100m2 - Hòa Cường Nam 10.8 tỉ ( TLTC)- nhà c4 Huỳnh Tấn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!