Thông tin mô tả
-
- Gồm 3
- Ngang gần 6m hiếm có
- Khu Vip Tân Bình, Vừa ở vừa
- Tiện ích vây quanh, khu vực sầm uất, nhộn nhịp
- Hẻm thông Đồng Đen ,Bàu Cát, Phan Sào Nam, Hồng Lạc,
Giá: 13,7 Tỷ
Diện tích: 105 m2
Giá/m2: 130,48 Triệu/m2
939063
Mua bán
-
- Gồm 3
- Ngang gần 6m hiếm có
- Khu Vip Tân Bình, Vừa ở vừa
- Tiện ích vây quanh, khu vực sầm uất, nhộn nhịp
- Hẻm thông Đồng Đen ,Bàu Cát, Phan Sào Nam, Hồng Lạc,
Đặng Thị Thu Thủy
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2