Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 54 m2 tại Đường Trần Huy Liệu - 15 - Phú Nhuận, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 54 m2 146,3 triệu/m2
      * Cần bán nhanh Nhà hẻm xe hơi, Cách Trần Huy Liệu, Phú Nhuận 20m; Gần Sân Bay, Siêu thị, Trường Học, BV* DT: ngang 3m, dài 18m; 3 lầu, nhà chắc chắn, *...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Còn một căn duy nhất P. 13 Q. tân bìnhGiá rẻ hẻm khu Bàu Cát, Tân Bình- DT: 5x12m, vuông vắn- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu, nhà mới, nội thất đẹp- pháp lí:...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Hữu Trang - 11 - Phú Nhuận, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 56 m2 45,54 triệu/m2
      - Dt : 4m x 14m. CN: 56m2- Nhà 1 trệt, 2 lầu , 3 PN, 3  toilet .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận tiện di...
      Đường Trần Hữu Trang, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 54 m2 tại Đường 18 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 54 m2 44,45 triệu/m2
      - Dt : 4m x 14m. CN: 54m2- Nhà 1 trệt, 1 lầu , 2 PN, 3  nhà vệ sinh .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận...
      Đường 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Đoàn Hồng Phước - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 2,79 tỷ

      2.79 tỷ 60 m2 46,5 triệu/m2
      - Dt : 4m x 15m. CN: 60m2- Nhà 1 trệt, 2 lầu , 3 PN, 3  toilet .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận tiện di...
      Đường Đoàn Hồng Phước, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 85 m2 tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 85 m2 39,77 triệu/m2
      * Chủ gửi bán nhanh nhà đường Năm Châu, P.11, Tân Bình- Gần ngã 4 Bảy Hiền, chợ Tân Bình,trường học liên cấp 1,2,3... đường thông tứ phía, thuận tiện di...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 95 m2 163,16 triệu/m2
      Mô tả:+ DT chuẩn hoa hậu: 5x20m, công nhận 95m2+ Trệt 3 lầu sân thượng, đang cho thuê mặt bằng 12 tr/ tháng.+ Kết cấu: 5 phòng, 5  toilet, khách, bếp.+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 12, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà 4x16, 56.3m2 đất ở tại đô thị, đã lên sổ hồng riêng với DTXD là 52.2 m2, DT sàn là 72.1 m2, Số 104/80/20, Đường HT45, khu phố 1, P....
      Số 104/80/20, Đường HT45, Khu Phố 1, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhiêu Tứ, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nhiêu Tứ, P. 7, Phú Nhuận - sát Phan Xích Long.- DT: 65m2 (5x13m).- Nhà 1 trệt 2 lầu, 1 phòng khách, 1 bếp, 3 phòng ngủ...
      Đường Nhiêu Tứ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Quận Thủ Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 40 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Bình, Thủ Đức.+ SHR hoàn công 2020.+ DT 4mx10m, kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (1 phòng khách, 1 khu vực bếp, 2 PN,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 44 m2 tại Đường 8 - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 44 m2 98,87 triệu/m2
      Nhà cần bán ngay để giải quyết công việcNhà đẹp đường số 8, Gò VấpDT: 4.05m x 11m DT công nhận đủ.Kết cấu: nhà 1 trệt 1 lửng 1 lầu, phòng khách, bếp,...
      Đường 8, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng, 168 m2 tại Đường Thới Tam Thôn 9 - Hóc Môn, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 168 m2 44,05 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường nhựa Thới Tam Thôn 9 gần chợ Thới Tứ vị trí rất đẹp tiện KD buôn bán mọi ngành nghề,ngang 7.6m nở hậu 8m x 21,5m cn 168m.nhà chỉ...
      Đường Thới Tam Thôn 9, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      7,3tỉ có nhà phố 7M xe tải né nhau ngay chợ Hiệp Bình - Thủ Đức - ( Khu nhà Hiệp Bình Chánh).căn biệt thự liên kế - KHU NHÀ VIP.Mô tả: + Kết cấu 1 trệt...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng tại Đường Hoàng Diệu - 4 - Quận 4, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      - DT: 37,5 mét vuông (3,28m x 6,41m) nở hậu 0,71m.- Kết cấu nhà: 1 trệt 1 lầu, nhà có 2 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh. - giá: 2 tỉ 150 tr-...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phường 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 45 m2 164,45 triệu/m2
      giá mềm khu vực - Đặc biệt đường rộng 9m lớn nhất khu vực đường số Q4 - KDC hiện hữu chỉnh trang SHR NH hỗ trợ- Công nhận 45m2 đất- Nhà đúc 1 trệt 2 lầu và...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 90 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 90 m2 102,23 triệu/m2
      - DT: 90m2 (4,5x20m) Sổ vuông vắn, Hoàn công đầy đủ.- nhà c4 đang cho thuê dãy phòng trọ thu nhập 20tr/tháng.- sp phù hợp nhu cầu mua xây dựng mới gia...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 52 m2 80,77 triệu/m2
      💎SIÊU PHẨM NGAY LIÊN KHU 4-5 NHÀ MỚI Ở NGAY - 52 mét vuông - 4 phòng ngủ - TẶNG nội thất đầy đủ - hẻm xe hơi 6M THÔNG - CHỈ NHỈNH 4...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 58 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 58 m2 46,21 triệu/m2
      - Dt : 4m x 14.5m. CN: 58m2- Nhà 1 trệt, 2 lầu , 3 PN, 3  nhà vệ sinh .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!