Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 51 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Bình Thạnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 51 m2
      - Chính chủ bán nhà đường Nguyễn Thiện Thuật, P. 24, Q. Bình Thạnh.- Cách căn hộ chung cư Tecco Central Home 50m.- Nằm ngay khu vực trung tâm dễ dàng kết...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Cô Giang - Quận 1, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Cô Tư bán nhanh nhà đường Trần Hưng Đạo, P. Cô Giang, Q. 1, gần nhà hát Cải Lương Trần Hữu Trang - DT: 37,5 mét vuông (2,84 x 13,5m)- giá: 3tỷ1- Kết...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 55 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 55 m2 43,46 triệu/m2
      - Dt : 4m x 13.75m. CN: 55m2- Nhà 1 trệt, 1 lầu , 2 PN, 3  toilet .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận tiện...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Nhà Hẻm 6 M Thông oto Vào nhà 4 Tầng x 4 x12,5 M Sổ Vuông Đét Hoàn Công Đủ chỉ 8 tỉ nhíMô tả: + Vị trí trung tâm Tân Bình hội đủ mọitiện ích xung quanh,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Dương Thị Giang - Quận 12, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 56 m2 45 triệu/m2
      - Dt : 4m x 14m. CN: 56m2- Nhà 1 trệt, 1 lầu , 2 PN, 3  toilet .- Nhà hẻm 1/ , đường trước nhà 6m , gần chợ trường cấp 1,2,3 3p đi xe, thuận tiện di...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 141 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 141 m2 106,39 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Thoại Ngọc Hầu , Vỉa hè , đường 2 làn , Ngang 5x27m2 chỉ 15 tỉ Nhà nằm trên trục phố lớn , KD sầm uất nhất Q. Tân Phú , giáp Lũy...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 44 m2 117,73 triệu/m2
      Nhà Mới Đường Hương Lộ 2 - P. BTĐA - Bình Tân+ DT: 4m x 11m. Nhà 1 trệt, 3 lầu đúc: 1 phòng thờ, 4 PN, 4 phòng vệ sinh, sân thượng trước sau, giếng...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 81 m2 tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 81 m2 175,31 triệu/m2
      - [ ] Kết cấu chắc chắn: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng- [ ] Xem bên trong là mê bởi sự chắc chắn trong xây dựng- [ ] Vị trí đắc địa: gần sân bay, công viên,...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 45 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 45 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà giá chỉ 5,4 tỉ còn bớt.trước kêu 6,2 tỉ. PN 4 -  nhà vệ sinh 5 thiết kế : trệt-lững- 3 lầu. full toàn bộ nội thất gổ. nhà vừa xây...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Quang Định - 7 - Bình Thạnh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 36 m2 122,23 triệu/m2
      Bán nhà giá ngộp hẻm xe hơi 1/ ở Lê Quang Định P7 Bình Thạnh.+ DT: 36m2.+ Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ khép kín, 3 phòng vệ sinh,...
      Đường Lê Quang Định, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng tại Đường Hoàng Diệu - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      Ngang 5m siêu hiếmhẻm ô tô Q. 7160 mét vuông sử dụng 1trệt 1lầu 4 phòng ngủ 4 toilet có thể lên tấm ,móng trước đây thiết kế xây 3 tầng...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Văn Hớn - Quận 12, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      BÁN CẶP NHÀ vừa xây ĐƯỜNG PHAN VĂN HỚN, TÂN THỚI NHẤT, Q12GIÁ: 5 tỉ, Còn thỏa thuận8m X 10m, Xây Thành 2 Căn, Mỗi Căn 4x10m, 2 Tầng4 PN, 4  nhà vệ ...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 75 m2 158,67 triệu/m2
      Mô tả:+ DT chuẩn: 4x19.5m, trệt 3 lầu xây dựng lệch tầng.+ Cấu trúc: 4 PN, 6  toilet, 2 sân thượng trước sau.+ Hướng: Chính Đông+ hẻm xe hơi 5m, ngay...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Nhà Bè, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP HIỆN ĐẠI---DT 4x14 (55 mét vuông) + Thang Máy + nội thất xịn xò .GIÁ : 6tỉ 500tr ( thỏa thuận ) DT: 4x14m (55 mét vuông)Đường trước...
      Dự án The Sun Residence, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 24 m2 tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 24 m2 120,84 triệu/m2
      Chỉ 2.9tỉ bán nhà Phú Thọ Hoà- Tân Phú- 2tấm rưỡi đúc BTCT- 3 PN- 24m²- hẻm ô tô.- Chủ bán về quê dưỡng già.- Ngay khu chợ vải.- 1 trệt 1 lửng 1 lầu đúc...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      - Chính chủ bán nhà Đường Nguyễn Văn Thương, P. 25, Q. Bình Thạnh.- Cách trường đại học Hutech 300m.- Đường trước nhà 5m ô tô ra vào thoải mái ra đường...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Q. 7 tìm đâu ra nhà 6 phòng ngủ riêng biệt mà giá chỉ nhỉnh 6ty???Vị trí Huỳnh Tấn Phát gần chợ Tân Thuận Q. 7Nhà 4lầu 6 phòng ngủ 4 toilet...