Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 4m tại Phố Hổ Biểu Chánh - 12 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      * Vị trí đường Hồ Biểu Chánh - P. 12 - Q. Phú Nhuận.* Kết cấu: 1 trệt 1 lầu sân thượng thoáng mát.- 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.* DT:...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Xuân Hương - 14 - Bình Thạnh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 54 m2 124,08 triệu/m2
      P. 14 BÌNH THẠNH - 3 TẦNG BTCT - 54m² CÔNG NHẬN - HẺM THÔNG - CÁCH MT VÀI CĂN - CHO THUÊ 17 tr 1 THÁNG - CHỈ 6.X tỉ Mô tả: Nhà đang cho thuê, mỗi tháng 17...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đường Trục - 7 - Bình Thạnh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán DT 6x25 nở hậu 8m, công nhận 165,1 mét vuông. chưa tới 100tr/ mét vuông.DT đất cực lớn.Hiện trạng 1 trệt 1 lầu, sân rộng để đc...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 90 m2 88,89 triệu/m2
      + DT Ngang 5m siêu hiếm dài 18m sổ đẹp vuông vắn, hoàn công đầy đủ.+ Kết cấu 3 tầng đúc BTCT kiên cố, gồm phòng khách rộng rãi thoáng mát sang trọng,...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 118 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,19 tỷ

      9.19 tỷ 118 m2 77,89 triệu/m2
      ngôi nhà phố 118m² - MT hẻm ô tô 6M - Q. 7 giá: 9.19 tỉ thỏa thuận -------------------------- DT Công Nhận 118m²- Kết cấu: 4 Phòng Riêng,  nhà ...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Đường Trịnh Đình Trọng - Phú Trung - Tân Phú, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      HXT - NHÀ TRỊNH ĐÌNH TRỌNG- 4 Tầng BTCT 4.5x16m - CHỦ GIẢM CÒN 4,5T+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, phòng khách, bếp, 4 PN, 3  toilet, có cả phòng...
      Đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 0 m2
      Ngộp tiền KD chính chủ gửi bán nhanh nhà hẻm 5m 67,5m2 - giá 2tỷ390(TL) Đ Kỳ Đồng, P9, Q. 3.- Kết cấu: 5*13,5m=67,5m2 1 lầu 1 trệt 1 sân thượng 3...
      Đường Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 0 m2
      * chính chủ cần tiền nên bán nhanh ngôi nhà trong tuần, xem ngay!- Nở hậu 5,3m x 23m. (CN 105,6 mét vuông)- Góc 2 MT, KC: Hầm + 5 tầng chắc chắn. 7...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m , giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 63 m2 78,58 triệu/m2
      + Bán nhà phố đúc 3 lầu ngay TTTM Vincom đường Lê Văn Việt.- Vị trí Vip KD Spa, đa ngành nghề ngày đêm- Khu vực đa tiện ích như Vincom, Nhà Sách, BV Quân...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 64 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      Nhà trong KDC an ninh, yên tĩnh, nội thất cơ bản. DT 4m x 16m, 4 PN, 1 phòng thờ, 3  phòng vệ sinh, sân thượng thoáng rộng giá 10 tỉ, xem nhà dễ liên...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Đình Hai - 24 - Bình Thạnh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 43 m2 112,8 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP LUNG LINH - TRUNG TÂM BÌNH THẠNH - 43m2 CÔNG NHẬN - SỔ VUÔNG ĐẸP - 2 TẦNG BTCT - 3 PN - HẺM THÔNG - 4.x tỉ Nhà mới vô ở ngay, kết cấu 2 Tầng...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng, 99 m2 tại Đường Tam Châu - Tam Bình - Thủ Đức, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 99 m2 48,49 triệu/m2
      Giảm Sốc 1.6 tỉ Bán Nhà Tam Châu Tam Bình Thủ Đức 99m2_4.8x20.5m, hẻm xe hơi Chỉ Nhỉnh 4 tỉ * Giảm Sốc 1.6 tỉ -- 4.x tỉ (Giá cũ 6.4 tỉ) HXT THÔNG _TAM...
      Đường Tam Châu, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 3 - Gò Vấp, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      - 83 mét vuông MT NGUYỄN THÁI SƠN. NGANG 5 ( NỞ HẬU ) GIÁ CHỈ 11 tỉ. VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KD MỌI NGÀNH NGHỀ - GẦN BV 175 - ĐH CÔNG NGHIỆP..Mô tả: + Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 116 m2 91,38 triệu/m2
      Nhà đẹp 2 tầng Trường Chinh, ô tô vô nhà 116 mét vuông chỉ nhỉnh 10 tỉ.Trường Chinh, 2 tầng, ngang 4m, nở hậu 6.7m, dài 23m, P. 14, Tân Bình.Khu vực...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chiêu, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 61 m2 122,96 triệu/m2
      Mô tả.- DT: 4,05m x 15m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu. Gồm 4 PN, 4 WC. full nội thất công năng sử dụng.- Hẻm 8m ô tô quay đầu. Khu phân lô bàn cờ,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Huê - Hóc Môn, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 49 m2 54,09 triệu/m2
      Nhà HXT, xinh xắn dễ thương 50m2 nhỏ tiền mua ở còn gì bằng tại Bà Điêm-Hóc Môn.Dt: 5m x 10m. 1 Trệt 1 Lửng. 2 PN,  phòng vệ sinh, Phòng khách, Sân...
      Đường Nguyễn Thị Huê, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 1 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 45 m2 70,89 triệu/m2
      BÁN NHÀ GẦN CHỢ THIẾC - LÊ VĂN KHƯƠNG Q12.sổ hồng 43M,HẺM oto.GIÁ : 3,19 TỈ.- Vị trí cực đẹp1/ thẳng Võ Thị Phải Hiệp Thành Q12.- Cách chợ thiếc, đường Lê...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Linh Trung - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 72 m2 91,67 triệu/m2
      1. Mô tả:+ DT: 72m2 (4.5x16) vuông chuẩn A4.+ Thiết kế: 4 tầng gồm 01 Phòng khách, 01 bếp, 4 PN, 4 Toliet, sân thượng, đủ công năng.+ Hẻm 6m oto tránh, sát...
      Đường Linh Trung, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!