Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.168 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 40 m2 tại Đường Hiệp Thành - Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 40 m2 37 triệu/m2
      Chủ gửi.Nhà vị trí cực đẹp và sầm uất, vị trí vô cùng thuận tiện cách bến xe bus Hiệp Thành và chợ Hiệp Thành 200M.DT 4*10m đúc lửng 1/HT08 Hiệp Hiệp Thành...
      Đường Hiệp Thành 8, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 48 m2 134,38 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí: Gần ngã 4 Phan Văn Trị - Phạm Văn Đồng, siêu thị E-mart, nhà hàng Vườn Cau.+ Hai mặt hẻm trước sau oto tránh, thông tứ tung. Khu dân trí...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 100 m2 69,5 triệu/m2
      Ngang khủng 5.5m (100 mét vuông) - hẻm ô tô - sổ vuông không quy hoạch.+ DT: 5.5m x 19m - 100 mét vuông.+ Mua đất tặng nhà c4, 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 1 tầng, 75 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG - NGAY SAU GIGAMALL - PHÙ HỢP XÂY MỚI. căn nhà phố Đường số 19 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.+ DT: 4.3m 17m+ nhà c4 còn ở tốt hoặc tiện xây...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 69 m2 tại Đường 4 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 69 m2 118,85 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán nhanh nhà số 1A Đường số 4, P. Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, HCM.- KDC hiện hữu, gần trường học, UB, - Thiết kế nhà 1 trệt, 1 lửng,...
      Đường 4, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 66 m2 tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 66 m2 86,37 triệu/m2
      + Kết cấu nhà c4 còn mới, rộng rãi. Ở ngay.+ Hẻm trước nhà sạch sẽ, thông thoáng, cách MT chỉ 50m, + DT đẹp, ngang trên 4m, nở hậu.+ Cho thuê 12tr/tháng.+...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vĩnh Hội - 4 - Quận 4, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      -💥🏡BÁN NHÀ KHU VIP TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG SỐ VĨNH HỘI Q4 BỀ NGANG CỰC RỘNG 5*10 GIÁ NAy QUÁ TỐT CHỈ 10Tỉ XX. - 🎈Vị trí: Nằm ở đường Số P. 4 Q. 4, khu vực cao...
      Đường Vĩnh Hội, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 67 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 67 m2 86,57 triệu/m2
      Tìm nhà Bình Thạnh - Phú Nhuận LH em Trường hỗ trợ tìm nhà nha !NHÀ CHỢ BÀ CHIỂU, 1/ NGAY GẦN MẬT ĐƯỜNG LỚN, 67m² CN ĐỦ KHÔNG QH, 3  phòng ngủ, NHÀ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 1m, hướng Nam tại Đường Lê Văn Sỹ - Quận 3, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 0 m2
      🏡[Q. 3]🌺9.2 tỉ👉Ngay sau căn hộ Trần Quang Diệu, Chợ Nguyễn Văn Trỗi - Lê Văn Sỹ, P13👉3.63x19 diện tích xây dựng:79.2m2 DT Sàn: 122m2👉Hẻm trước nhà...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 21 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 21 m2 50 triệu/m2
      Chủ gửi.Nhà đã sơn sửa đẹp rồi.Nhà SHC Q12 HT gần chợ Đông Quang KCN DT 3,5x6m 2 lầu 2 toilet 2/ngắn.Hẻm 3m vi trí đẹp KDC.giá 1tỷ050tr.
      Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      + Nhà thiết kế cực đẹp, chủ xây cực kỳ chắc chắn 1 trệch 2 lầu sân thượng trước sau, có 3 phòng ngủ, 4 toilet.+ Hẻm oto 5m sạch sẽ, an ninh, vài...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 58 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 58 m2
      Siêu phẩm 3 tầng 58m2 - DT: 4.7m x 12m - Bùi Quang Là - Giá nhỉnh 3 tỉ.* Mô tả:+ Vị trí đẹp: Gần trung học cơ sở Nguyễn Tri Phương, trung học cơ sở...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Xuân - Nhà Bè, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 80 m2 106,25 triệu/m2
      ngôi nhà phố vị trí đẹp - Khu Compound có bảo vệ 24/7 - clip review thực tế - sở hữu ngay với giá rẻ- giá: 8.5 tỉ (Có thỏa thuận mạnh cho khách thiện...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 426 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 8,88 tỷ

      8.89 tỷ 426 m2 20,85 triệu/m2
      - Nhà gần Tỉnh Lộ 10, QL 1A- Giá 20tr/m2, - Ngang 12x35.5m, sổ công nhận đủ DT - Đất gồm 3 ngôi nhà - Gồm 1 nhà 1trệt 2lầu, 4x17m, 4 PN - 1 ngôi nhà trọ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 84 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chuyển định cư Đức. Gia đình cần bán ngôi nhà tâm huyết nguyên gốc chủ. Dt 84 mét vuông. Ngang 5,6 x 17. chính chủ là KTS xd Đức tự thiết kế thi...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 70 m2 53,58 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ở Tô Hiến Thành, P. 13, Q. 10.- DT: 70m (5x14m).- Giá: 3tỷ750 ( thỏa thuận)- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4 toilet có...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 2 m2 tại Xã Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 2 m2 7500 triệu/m2
      - Nóng nhất Củ Chi hôm nay.- Giảm từ 25 xuống còn 15 tỉ.- căn biệt thự dát vàng 3 tầng 2030 mét vuông.================- Vị trí vip Củ Chi gần Cầu...
      Xã Trung Lập Hạ, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 126 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 58 tỷ

      58 tỷ 126 m2 460,32 triệu/m2
      - Kết cấu 1 trệt, 1 lầu 4 phòng ngủ, 2PK, 3 phòng vệ sinh.- Vị trí cực kỳ đắc địa của Q. 1.- Khu vực cho thuê cũng sinh lời nhiều hơn gửi NH.-...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!