Thông tin mô tả
- Bán nhà 4 tầng trên mặt ngõ phân lô Thái Hà rộng 56
- Đang cho thuê
- Sổ vuông A4,
- Giá 14,2
-
Giá: 14,2 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 253,57 Triệu/m2
940171
Mua bán
- Bán nhà 4 tầng trên mặt ngõ phân lô Thái Hà rộng 56
- Đang cho thuê
- Sổ vuông A4,
- Giá 14,2
-
Chu Hữu Cương
Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội
15,5 tỷ
60 m2
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2