Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.166 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 39 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP ĐỘI CẤN - BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP 6 phòng ngủ - NGÕ THÔNG KD - SỔ HOA HẬU - CÒN CĂN DUY NHẤT SÓT LẠIDt:39m x 5t nt:3,3m - 5,5 tỉ ( có bớt )- Nhà...
      Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 25 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 25 m2 63,2 triệu/m2
      - Nhà mới dân tự xây cực kỳ tâm huyết chắc chắn. Đảm bảo không quy hoạch- Vị trí rất đẹp cách mặt phố Vĩnh Hưng chỉ vài bước chân. dân trí cao, tiện ích...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Hai Bà Trưng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      + BÁN ngôi nhà TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG, VỪA RẺ VỪA ĐẸP, KD, GẦN TRƯỜNG mẫu giáo, CẤP I, II, III. TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN. + Nhà thiết kế 5 tầng rộng rãi vừa...
      Phường Quỳnh Lôi, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      bán nhanh CCMN MỸ ĐÌNH TỪ LIÊM- 5 TẦNG 9 PHÒNG KHÉP KÍN- ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy- DT 42TR/TH- 40M, NHỈNH 5 tỉ.- Vị trí trung tâm Mỹ Đình Q....
      Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 14,9 tỷ

      14.9 tỷ 45 m2 331,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Phân Lô Hoàng Cầu - Đống Đa - Mặt Ngõ 8m DT : 45m2 Xây Dựng : 5 Tầng MT : 5m Vị Trí ngôi nhà hiện tốt nhất trong tầm giá và khu vực -...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà 6 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 43 m2 124,42 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám - Ba Đình.Nhà đẹp - ngõ ba gác - 4 ngủ - trung tâm Ba Đình.DT: 43 mét vuông - 6 tầng - 5,5m MT.giá: 5,35 tỉ.- Vị trí phố Hoàng...
      Ngõ 515, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 30 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngôi nhà phố Hào Nam - Đống Đa - Ô Chợ Dừa DT : 30m2 Xây Dựng : 4 Tầng - 4 ngủ - 2 To - 2 Nhỏ MT : 4m Nhà Ngõ Thông 3 Phố - Hào Nam , Đê...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 55 m2
      Vị trí đắc địa, cách ô tô 10m,nhà mới tinh ở ngay,thang máy mới chạy vù vù2 mặt thoáng trước sau,gần chợ và trường cấp 1,2,3,nhiều tiện ích bìa đỏ chính...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      Bán nhà trung tâm Cầu Giấy - Trần Thái Tông, 5 tầng, 5.45 tỉ.Vị trí đắc địa, chỉ 3 ph bộ đến phố Trần Thái Tông, 30m đến chỗ đậu oto. Gần bãi đỗ xe, văn...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 34 m2 76,48 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh nhà 4 tầng xây chắc chắn ở Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội+ Nhà nằm trên trục ngõ chính của phố Thượng Thanh, ngõ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      CẦU GIẤY - NHÀ ĐẸP - Ở LUÔN - NGÕ THÔNG RỘNG - CÁCH 20M ô tô TrÁNH - 30M*5T*Nhỉnh 4tỉ + Nhà xây dựng chắc chắn, ngõ tương đối rộng, thông Thẳng tắp,...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Trung Đại_Thổ Cư & Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 46 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 46 m2 117,4 triệu/m2
      Vị trí trước nhà rộng 2m5, gần ô tô.Thiết kế 5 tầng cứng + 1 tum, 1 tầng chia 2 phòng logia, thoáng trước và sau.bìa đỏ chính chủ.Call: 0968 292 ***
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp - oto đỗ cửa - 50m ra phố - KD - sổ hoa hậu - siêu hiếm.+ Nhà thuộc khu vực tạp thể cán bộ giảng viên ĐH Kinh tế Quốc Dân.* Thiết kế:+ Tầng 1:...
      84, Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 42 m2 tại Đường Bùi Xương Trạch - Kim Giang - Thanh Xuân, giá 4,67 tỷ

      4.67 tỷ 42 m2 111,2 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mới, đẹp, hiện đại, 7 p cho thuê ~ 350tr/năm trị trí gần ĐH Thăng Long, Cầu Lủ, tiện xe buýt và chợ. Nhà mới đẹp đầy đủ nội thất, bìa đỏ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bạch Đằng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      *** BÁN NHÀ ĐƯỜNG BẠCH ĐẰNG - Q. HAI BÀ TRƯNG - TP Hà Nội. DTSD 45m², XÂY 4 TẦNG KIÊN CỐ, 20M RA MẶT PHỐ ô tô CHẠY VÙ VÙ. CHỦ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT...
      Đường Bạch Đằng, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 52 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 52 m2 178,85 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ KD , oto Phạm Văn Đồng 55 mét vuông , 4 Tầng , 5.2MT -Siêu đẹp nhà nằm mặt ngõ KD , đất an sinh xã hội cao khu vực đông sinh viên...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đào Tấn - Ba Đình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Mô tả:- Vị trí trung tâm Ba Đình, khu vip mặt ngõ Đào Tấn, ngõ trước nhà rộng 4m thẳng tắp thoáng mát mẻ. Khu vực toàn Tây ở, nhiều tòa Văn Phòng hạng sang....
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 65 m2 166,16 triệu/m2
      căn hộ mini ngõ 155 Cầu Giấy. ô tô qua, ngõ thông. 65 mét vuông x 7T thang máy. Vừa hoàn thiện - 10,8 tỉ------------------ MT gần 5m, tầng 3 phòng...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!