Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.165 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 46 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 46 m2 134,79 triệu/m2
      1 cặp ngôi nhà phố 2 MT cực thông thoáng. Hẽm xe tải 5 tấn vào dc. Trước 5m thông sau 12m dự phóng mở cửa sổ.Nhà 1 trệt 3 lầu, 2 phòng ngủ con. 1 P...
      1264/47/31 Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      Gần MT hẻm, vài bước ra hẻm xe hơi thông qua Trường Chinh, Bàu CátĐi bộ ra MT là có siêu thị, trường học, ủy ban nhân dân phưởng 14, cây xăngkết cấu 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 1 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyên Hồng - 11 - Bình Thạnh, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 36 m2 56,12 triệu/m2
      Chồng sắp cưới cắm sừng, nên bán nhà gấp để chuyển đi nơi khác sống.Nhà vừa xây, 1 trệt 1 lầu: 1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.Hẻm...
      Đường Nguyên Hồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Tôn Đản - 13 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      - DT sàn 115,3m2, 2 lầu, 4 phòng ngủ.- Vị trí: Nằm trên đường Tôn Đản cách Nguyễn Tất Thành 100m thuận tiện các hướng đường Đoàn Văn Bơ, Tân Vĩnh,...
      Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Đường Khuông Việt - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 48 m2 122,92 triệu/m2
      - DT: 4x12m. Kết cấu: 3 tầng BTCT.- hẻm ô tô đến nhà, khu an ninh, dân trí.- Trục Khuông Việt sầm uất, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần các đường lớn Lũy...
      Đường Khuông Việt, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Dầu Một, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 150 m2 15,34 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán nhanh ngôi nhà vừa xây đc 2 nămKết cấu 1 trệt 1 lầu 3 PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 phòng thờ và 1 sân đỗ oto.DT 150m2 full thổ cư ngang 5...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 73 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp nhà 1 trệt 2 lầu + tum.- Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương.- DT 73 mét vuông có 1  phòng ngủ dưới.Gồm 4  phòng ngủ, 4...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà shr 1 tầng, 140 m2 tại Đường Thống Nhất - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 140 m2 28,58 triệu/m2
      Chỉ 4ty TL MạnhBán nhà c4 sân vườn góc 2MT cách đường Thống Nhất 100m p.Bình An Dĩ AnDT: 140 mét vuông, thổ cư: 110,8 mét vuông...
      Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 90 m2 32,78 triệu/m2
      Nhà vừa xây dựng xong.DTXD 127 mét vuông .Điện tích đất 90 mét vuông. ( 4 x 22.5)nền thổ cư 60 mét vuông.Hẻm Lê Hồng Phong đi vào...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà riêng 3 tầng, 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 240 m2 52,09 triệu/m2
      Đang KD cho thuê 46 phòng trọ, doanh thu hằng tháng 40 - 50tr.giá 12 tỉDT: 10 x 24m, thổ cư 100 phần trăm (hướng Đông).sổ hồng riêng chính chủ, đầy...
      29, Đường Số 8, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Dĩ An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 48 m2 28,13 triệu/m2
      Chắc chắn đây là ngôi nhà rẻ nhất tp dĩ andt: 48m ngang 4m đường võ thị sáu P. đông hòa dĩ ancách đường võ thị sáu 15m hẻm nhỏ 2m ( ưu tiên người k có oto...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 10m tại Đường An Phú - Thuận An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
      + cần tiền bán ngay+ giá 2.500.000.000 ( Còn TL )+ 1 trệt 1 lầu, 60m2 (5x12m)+ 3 phòng ngủ + 2NVS+ Tiện ích xung quanh đầy đủ k thiếu thứ gì+ full ...
      Đường An Phú 35, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 134 m2, mặt tiền 25m tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 134 m2 82,09 triệu/m2
      Bán đất tặng ngôi nhà phố đường Nguyễn Trãi, P. Dĩ An, Tp.Dĩ An- DT: 134 mét vuông thổ cư 60,2 mét vuông ( 5,5X24,5m )Cung đường sầm uất nhất...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 237 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 237 m2 24,69 triệu/m2
      Nhà mái Thái Hiệp Thành DT 10x24 thổ cư 100m2 Cách đường phạm ngọc thạch có 100mGiá chỉ 5 tỉ 850trhotline 0968 889 ***
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 150 m2 11,87 triệu/m2
      - Chính chủ ngộp nợ cần bán lỗ ngôi nhà ở kèm 4 phòng trọ MT KD tại Mỹ Phước 3.- DT: 150m²(5x30) SHR chính chủ.- giá: 1 tỉ 780 tr(bớt lộc).- Nhà xây dựng...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 1 tầng, 67 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 67 m2 29,11 triệu/m2
      Giá 1 tỉ 950 DT 67m2, sang tên công chứng liềnNhà còn mới, nhà gồm, 3 phòng ngủ, 2 nhà VS, 1 trệt 1 lầuThuộc đường nhựa thông thoáng, KDC đông đúc,...
      Đường Tân Phước Khánh 7, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      DT: 5*14m một trệt 2 lầu , đã có sổ riêng , chỉ cần sách va li vào ở.
      Dự án Phúc An Garden, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán căn nhà 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 78 m2 36,54 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà sổ hồng đường hẻm nhựa thông từ Nguyễn An Ninh qua Nguyễn Tri Phương P. DĨ an. Sát TTHC dĩ an cách Thủ Đức 500m Big C Go 500m làng đjai...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!