Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.163 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 119 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 119 m2 77,32 triệu/m2
      SIÊU PHẨM #NGAN9m Với #119m2 đất ở - oto NGỦ TRONG NHÀ - giá SIÊU RẼ 🌈 Nguyễn văn Quỳ , P. Phú Thuận Q. 7🏠Mô tả :Nhà ngan9m2 #Chào9tỷ2oto ngủ trong nhà,...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 6,79 tỷ

      6.79 tỷ 68 m2 99,86 triệu/m2
      + Vị trí: Sát MT đường Huỳnh Văn Nghệ, hẻm ô tô thông thẳng 1 sẹc. Khu dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.+ Dt: 4x17m. Sổ vuông vắn.+ Kết cấu: Trệt, 2 lầu,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 18,2 tỷ

      18.2 tỷ 0 m2
      *Vị trí đắc địa, khu vực KD cực tốt - gần NH BIDV* Góc 2 MT nên cực thoáng mát- DT: 5.1X11m (vuông vắn)- Hiện trạng: 3 tầng. Tiện xây mới: Hầm + 6 tầng.-...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 24,99 tỷ

      24.99 tỷ 0 m2
      * ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà, hẻm oto thông tứ hướng, xem ngay!- DT: 8,5 X 14.4m (nở hậu) - 5 tầng, đủ tiện nghi. Phù hợp mua ở, làm văn phòng công ty, căn ...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 115 m2 tại Đường Tăng Nhơn Phú - Quận 9, giá 26 tỷ

      26 tỷ 115 m2 226,09 triệu/m2
      Nhà vuông vứt, sổ đẹp, DT 5 x 23m, sử dụng 114.4m2Đường lớn 12m, khu vực sầm uất, KD thuận lợi, mặt bằng đang cho thuê 15tr/ thángNhà 3 tầng, 6 phòng ...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 59 m2 21,87 triệu/m2
      Bể nợ bán nhanh nhà Đ. Nguyễn Phúc Chu - 59m - hẻm xe hơi - sổ hồng riêng - gọi ngay Lâm.DT: 59 mét vuông (4m x 14,75m) Sổ công nhận đủ.diện ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      Chính chủ kẹt bank cần bán rất gấp nhà HXT QL 13, gần ngã 4 Bình Phước 70m2Kết cấu 1 trệt, lửng 2 lầu, sân thượng trước sauKhu yên tĩnh, dân trí và an ninh...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 78 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 78 m2 57,7 triệu/m2
      Nhà đẹp 5,1m x 15,4m, sổ đẹp, hoàn công đầy đủ.Vị trí đắt địa, kết nối nhiều đường lớn trung tâm Q. 9Gần siêu thị, trường học, KDC yên tĩnh.Raymond Thach ...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà 4x14m Nở Hậu 7m, xây đúc chắc chắn, sơn lại đẹp long lanh.Kết cấu: trệt 2 lầu có sân thượng. (Tặng nội thất) Gồm: 3 PN, 4 tolet, đầy đủ công năng....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Phụng - Quận 6, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 6m Đ. Minh Phụng, Q6, DT 62m2, KD đông đúc gần ngay chợ Minh Phụng.- Đường rộng 6m, ô tô tránh nhau, xung quanh quán xá KD...
      Đường Minh Phụng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - Gò Vấp, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Mô tả+Vị trí: siêu đỉnh cạnh đại học Văn Lang+DT: 48m2+Nhà 5 tầng với 12 phòng chung cư nội thất đầy đủ với doanh thu 540 tr/ năm +Hẻm oto+chung cư...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân- Vị trí cực đẹp gần BV, Trường Học- DT 80 mét vuông ngang 5m hiếm, hẻm oto...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 106 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 24 tỷ

      24 tỷ 106 m2 226,42 triệu/m2
      Nhà trong hẻm, 4/7b Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Q. 1.Tổng DTSD: 295 m2 (1 trệt + 3 lầu + 5 PN + 6  phòng vệ sinh)Sân trước cửa nhà 25 m2, phòng...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 44 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 44 m2 72,73 triệu/m2
      - Nhà hẻm ô tô vào tận nơi, 1 trệt 2 lầu- Dt 132m2 (ngang 4*11m) có 3 phòng ngủ, 1 phòng trống và 3  nhà vệ sinhNhà hẻm 1 xẹc thông, còn mới,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 60 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Tân, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 60 m2 17,67 triệu/m2
      Li dị chia TS bán nhà đường Gò Xoài , BT / 60m/ gần Lê Văn Quới . liên lạc Lâm 0708 438 ***- DT công nhận trong sổ 60m, ngang 5m dài 12m, có nở hậu.- Hiện...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 1 tầng, 45 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 45 m2 37,56 triệu/m2
      Bán nhà Hẻm 1 xẹt đường Nguyễn xí , P13 . Q bình thạnhNhà hẻm ô tô cách mt phạm văn đồng 150mNhà 1 trệt 1 lầu củ tiện sữa chữa * Ra bến xe Miền...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Bình Tân, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 56 m2 83,58 triệu/m2
      Bán nhà một trục đường số 2, P. BHH, Q. Bình Tân- Dt: 4 x 14m ( CN đủ 56 mét vuông ) , không lộ giới - Kc: 1 trệt 3 lầu BTCT 5 phòng ngủ 4...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Quận 12, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 50 m2 63 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhà 1/ thẳng Võ Thị Phải Hiệp Thành Q12 cách chợ thiếc đường Lê Văn Khương 100Mđường chuẩn 8M oto đậu cửaDT 3 x 15M 1 lầu 2 phòng ngủ...
      Đường Võ Thị Phải, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!