Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Nhà 4 Tầng , MT 5 m lô góc - phố Hào Nam - Đống Đa - TP Hà Nội DT: 42m - MT: 5 m - Giá:nhỉnh 6 tỉHiện nay do không có nhu cầu sử...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 35 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 35 m2 114,29 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ thông oto vào nhà, cách đường Nguyễn Văn Linh 100m, thông thương thuận tiện.,35m Thiết kế: Đủ công năng, oto KD.,+ Tầng 1: nhà để xe oto, gian...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà 35 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      NHÀ MỚI TINH - GẦN HỒ - oto VÀO NHÀ - BA BƯỚC RA oto TRÁNH - BẢY BƯỚC TỚI QL 5A - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN KHẮP CÁC NGẢ - GẦN CHỢ - HÀNG XÓM AEON - BigC - VÔ...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 120 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      - Bán nhà Cầu Giấy, 10M ra phố, nhà KD hoặc làm văn phòng.- Vị trí vàng, KD sầm uất bậc nhất, mặt ngõ to 2 oto tránh, khu vực an ninh tuyệt đối.- Nhà xây 5...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 7 tầng, 160 m2 tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 36 tỷ

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      - Cần bán tòa căn hộ mini phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy.- DT: 160 mét vuông x 7 tầng, MT rộng.- Toà căn hộ mini hiện đại, mới hoàn thiện, thang máy nhập...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 45 m2 375,56 triệu/m2
      Bán nhà 45m2 Hoàng Cầu Đống Đa, nhà 2 thoáng trước sauNhà mới phần lô 7 tầng thang máy nhà xây mới nội thất xịn xò.Đường oto vào nhàKhu vực đẳng cấp cái...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 79 m2 tại Đường La Nội - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 79 m2
      - bán ngay lô nhà đất trung tâm La Nội, xung quanh toàn các KĐT đẳng cấp Gleximco, Nam Cường.- 5p là ra tới đại siêu thị Aeon Hà Đông, công viên Thiện Văn...
      Đường La Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất 10 tầng, 82 m2 tại Phố Linh Lang - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 82 m2 432,93 triệu/m2
      hotel 10 tầng 24 phòng KD - oto tránh vỉa hè - thông các ngả.- Khu vực tập trung khách Hàn Quốc, Nhật Bản cao cấp, dòng tiền đều đặn. Thông các ngõ Linh...
      Phố Linh Lang, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 64 m2 156,25 triệu/m2
      - Tầng 1: KD + garage ô tô +  phòng vệ sinh- Tầng 2: phòng khách + gian bếp + bàn bàn +  phòng vệ sinh- Tầng 3,4: mỗi tầng 2 ngủ +...
      Đường Giáp Nhị, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quang Tiến - Nam Từ Liêm, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 39 m2 98,72 triệu/m2
      Anh Huân có công việc gấp nên cần nhượng lại ngôi nhà ở đại mỗ, Full đồ nội thất chỉ xách va li tới ở, liên hệ ngay 0989 456 ***-) ngõ tương đối rộng...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 145 m2, mặt tiền 6m , giá 48 tỷ

      48 tỷ 145 m2 331,04 triệu/m2
      ĐẤT MẶT PHỐ VŨ TRỌNG KHÁNH, DT 145M, MT 6.5M, VỈA HÈ 7M GIÁ 48 tỉVị trí: Nhà nằm tại vị trí cực đẹp, thuộc khu vực KD sầm uất nhất Hà Đông, khu vực tập...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 20 tỷ

      20 tỷ 52 m2 384,62 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - MẶT PHỐ NGUYỄN TRÃI DT 52M, MT 5M 20 tỉ - KD SẦM UẤT - MT ĐẸP -SỔ HOA HẬUMô tả:- Hiện nhà 2 tầng cũ, chủ nhiều nhà nên bán bớt cho con.- Vị...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      TRƯƠNG ĐỊNH_KIM ĐỒNG_32M2_5 TẦNG MỚI_GIÁ 3.9 tỉ*DT 32m²- 5 Tầng mới- MT 3.5m- giá 3.9 tỉ (thỏa thuận)*Mô tả: Nhà nằm ngõ ngay gần nút giao Trương Định- Kim...
      Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Bán nhà 2 ngủ 2  nhà vệ sinh 3,2 tỉ gần Royal City - ngã 4 Sở - Thanh Xuân - TP Hà Nội 0987,063.288.Gia đình cần bán ngôi nhà gần ga láng, ngã 4...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 34 m2 tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 34 m2 83,83 triệu/m2
      Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo. Vị trí vô cùng đẹp, giao thông thuận lợi, Hạ tầng đô thị phát triển từng ngày, Gần công viên. Xung quanh đầy đủ...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 9 tầng, 81 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 81 m2 175,31 triệu/m2
      chung cư mini Lê Quang Đạo, Mỹ Đình - hiếm nhà 9 tầng - lô góc - ngõ thông - oto qua nhà - cho thuê 85tr/thg.căn hộ chung cư xây trên dt 81m2, tổng 8...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chùa Võ - Dương Nội - Hà Đông, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 37 m2 62,17 triệu/m2
      - Nhà gần KĐT Dương Nội, siêu thị Aeon Mall Hà Đông.- Ngõ đi một mình sử dụng để xe máy, đồ đạc thoải mái. Gần 100m ra oto đỗ.- Nhà 2 tầng cũ, khách mua về...
      Đường Chùa Võ, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 3m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 26 m2 125 triệu/m2
      - DT: 26 mét vuông - 4 tầng - giá 3,25 tỉ- Vị trí: nằm ở Q. Thanh Xuân, ngõ thông ra hồ đầm hồng, Hoàng Văn Thái, Vương Thừa Vũ, Lê Trọng Tấn, gần...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!