Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.158 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà Yên Nghĩa oto đỗ cửa KD tốt, nhà gia chủ tự xây còn mới thuộc tổ 5,6 trong đê có vị trí rất đẹp ngõ thông thoáng rộng rãi KDC văn minh, các tiện ích như...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      Chính chủ gửi bán toà nhà 9 tầng, có tầng hầm, thang máy, toàn bộ thông sàn tại phố Nguyễn Cơ Thạch, vài bước chân ra phố Trần Hữu Dực, trước nhà 3 oto...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà 5 tầng, 30 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      - ngôi nhà tọa lạc trên đường An Dương Vương sầm uất gần cầu Nhật Tân và đại lộ Võ Chí Công, gần sông Hồng lộng gió, Hồ Tây điều hoà, gần TTTM Lotte Võ Chí...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Phường Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí cực VIP phố Nguyễn Văn Cừ đường thông thoáng lô góc 2 MT đều có vỉa hè KD, văn phòng đều đỉnh+ DT nhà 80 mét vuông thiết kế căn biệt thự 5...
      Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      ***** HÌNH ẢNH NHÀ THẬT 100℅ *****Gia đình chuyển đổi cần bán nhanh ngôi nhà lô góc đường Nguyên Văn Cừ, P. Gia Thụy, Long Biên. + Nhà lô góc MT chính...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 50 m2 218 triệu/m2
      Siêu phẩm 6 tầng mặt phố KD Kiến Hưng , Hà Đông - phân lô oto tránh vỉa hè - ngay sân bóng Mậu Lương, sát khu căn hộ chung cư mipec Mô tả:+ Nhà nằm ngay...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 6 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 45 m2 280 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà nằm trong khu phân lô Hoàng Quốc Việt, ngay cây xăng Hoàng Quốc Việt Nguyễn Phong Sắc Cầu Giấy. Nhà 2 MT trước và sau. Mặt trước đường...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Linh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 44 m2 106,82 triệu/m2
      + Bán nhà xây mới 5 tầng mặt ngõ 206 đường Cổ Linh đối diện AEON đường 7m thông ô tô tránh KD làm shop, văn phòng tốt.+ DTMB:44m2Nhà xây mới 5 tầng ôtô để...
      Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 40 m2 183,75 triệu/m2
      - Nhà xây khung cột chắc chắn, chủ mới sơn sửa lại khách về ở ngay. Nhà thuộc khu phân lô bàn cờ chợ nhà để xe Hoàng Mai. Dân trí cao, cư dân ổn định,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 42 m2 114,29 triệu/m2
      + Nhà mình bán nằm gần với mặt đường Lê Đức Thọ, lô góc 3 mặt thoáng, ngõ tương đối rộng ba gác đỗ cửa thoải mái. Cách 100m ra đường Lê Đức Thọ. Ở cực kỳ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Quang Trung Hà đông nhà hai thoáng trước sau gần phố, gần oto, gần ga tàu điện hơn nữa cùng gần xe bus.- Nhà nằm trong khu phân lô tập...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Văn Cao Q. Ba Đình nhà 5,5 tầng thang máy cách mặt phố Văn Cao 70m.DT sổ 55m2 x 5.5 tầng MT 4m thang máy hiện đại.Thiết kế mỗi tầng 2...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá rẻ

      Thỏa thuận 28 m2
      Hàng nóng bỏng tay.Lô góc, một nhà ra mặt phố, sổ vuông bánh chưng, 2 thoáng vĩnh viễn, chủ xây tâm huyết chất như nước cất, tặng toàn bộ nội thất.Nhà đẹp...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà Yên Nghĩa oto đỗ cửa ngõ thông vừa ở kết hợp KD tốt, nhà gia chủ tự xây khung cột chắc thiết kế hiện đại đầy đủ công năng, các tiện ích như trường học...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trịnh Công Sơn, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 70 m2 170 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trịnh Công Sơn, khu công viên nước Hồ Tây.- DT 70 mét vuông, MT 4.5m, 5 tầng đẹp.- Vị trí đẹp, hiếm nhà bán, ngay cạnh TTTM...
      Đường Trịnh Công Sơn, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tôn Thất Tùng - Đống Đa, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 56 m2 264,29 triệu/m2
      * Nhà đẹp Tôn Thất Tùng, trung tâm Q., khu dân trí cao, ngõ tương đối rộng, thông, KD tốt.- Tầng 1: Thông sàn rộng, KD đa dạng, hoặc để 2 oto, thang máy,...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 11 tầng, 112 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nhật Tân - Tây Hồ, giá 34,6 tỷ

      34.6 tỷ 112 m2 308,93 triệu/m2
      + Gấp! căn nhà phố Lạc Long Quân siêu dòng tiền 200tr/th 11 tầng*30 phòng đầy đủ nội thất mới oto đỗ cửa thang máy đã cho thuê full phòng.+ Vị trí đắc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 110 m2 tại Phố Tôn Thất Thiệp - Điện Biên - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      + Gấp! Lõi Ba Đình, phố Tôn Thất Thiệp miếng đất phân lô của Quân Đội thông số vàng duy nhất còn sót lại 110m2*3 tầng*MT 9m, (giá cả thương lượng trực...
      Phố Tôn Thất Thiệp, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!