Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Phan Liêm - Đa Kao - Quận 1, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      Chủ đã mua VINA ở một khu sát biển, bán lại nhà ở đường Phan Liêm, P. Đa Kao, Q. 1.Vị trí dân trí cao, đường, hẻm, quy hoạch bàn cờ thông thoáng, yên tĩnh,...
      Đường Phan Liêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 88 m2 107,96 triệu/m2
      P. Tân Phú Q. 7 nhà 5 tầng - vô ở ngay - kế bên chợ Tân Mỹ - khu phố Phú Mỹ Hưng - giá 9,5tỉ.- Hiện trạng trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng 5 phòng ngủ,...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      giá cả thỏa thuận đã bao gồm phí sang tên công chứng.- DT CN 60 mét vuông, ngang 4m dài 15m.- Đường trước nhà rộng 5m ô tô đi lại thoải mái- Nằm...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - 10 - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      🔥🔥🔥ngôi nhà phố ngay trung tâm Q. Gò Vấp.🏡🏡🏡DT 7x7 lửng 2 lầu , 3 phòng ngủ , 3 WC . garage ô tô , khách , bếp .🛣️🛣️🛣️Hẻm 5m ô tô ngủ...
      Đường Thống Nhất, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      contact ngay 0934 047 *** để xem nhà.MT nhựa 8m, lề 3m, container - xe tải chạy vô tư.KDC đông đúc, tri thức.Kết cấu: 6 phòng ngủ nhà dọn vào ở...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2 tại Đường Âu Dương Lân - 3 - Quận 8, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 65 m2 127,7 triệu/m2
      DT : Ngang 4 x dài 4 = 65m. Hiện trạng : 1 trệt , 2 lầu ,4 phòng ngủ,5 phòng vệ sinh ,sân thượng trước sau , mỗi  nhà vệ sinh riêng. Vị...
      Đường Âu Dương Lân, Phường 3, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 110 m2 211,82 triệu/m2
      Siêu chung cư dịch vụ ngay sân bay Tân Sơn Nhất - dòng tiền cho thuê 60tr/tháng!+ căn hộ dịch vụ ngay khu Sân bay Tân Sơn Nhất. hẻm xe hơi nhựa 6m, ô ...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 6 tầng, 39 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 39 m2 162,83 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp khu đồng bộ 5 căn - 1 sẹc Cống Lở P. 15 Tân Bình.+ DT: 4.5x10, CN 39 mét vuông. Đúc 1 triệt 1 lửng 4 lầu.Gồm phòng khách, bếp có 1...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      - Ngay KDC hưu trí - cán bộ nhân viên nhà nước - An ninh yên tĩnh - Nguyễn Xí gần Vincom Bình Thạnh.- Cam kết thông tin thật 100 phần trăm không đăng...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 230 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 230 m2 41,31 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay khu chế xuất, gần trục đường Nguyễn Văn Linh, đi qua trung tâm Q. 1 chỉ 5 ph. Xung quanh bán kính 500m2 có đầy đủ tiện ích như BV, siêu thị,...
      Hẻm 270, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 75 m2 30,4 triệu/m2
      bán ngay Đ.Đồng Nai Q10 75m2 giá LỖ 2 tỉ 280 ĐÃ CÓ SHR liên hệ CHỦ CHỊ MIÊN- DT 75m2 ( ngang 5 dài 15 )- Có 1 trệt 2 lầu, 4 PN, 4  phòng vệ sinh,...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 78 m2, mặt tiền 12m tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Phú, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 78 m2 105,13 triệu/m2
      ĐƯỜNG NHỰA KHU PHÂN LÔ LÝ THÁNH TÔNG Q. TÂN PHÚ - ĐƯỜNG 10M VỈA HÈ 3M - 78M2(4Mx20M) - 3 TẦNG - 8.2 tỉ.+ Đường nhựa khu phân lô, đường và vỉa hè 12m phù...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú Đông 1 - Quận 12, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 52 m2 65 triệu/m2
      CG bán ngôi nhà siêu đẹp An Phú Đông 10, giáp Thạnh Lộc gần ngay Cầu 2 cứng.Đường ô tô tận cửa, hỗ trợ vay bank.DT 4x13m. 1 lầu 2 PN 2  nhà vệ ...
      Đường An Phú Đông 10, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 80 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Nhà vị trí tuyệt đẹp, đại họcT 02,DT80mz, 4mx 20m, chỉ 3.9 tỉ, Đông Hưng Thuận, Q. 12.SIÊU PHẨM ĐÔNG HƯNG THUẬN,Q.12.+ Nhà ô tô tới cửa, chỉ 1/ ngắn đại ...
      Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      Giảm 2 tỉ! Đặng Thùy Trâm - Bình Lợi kế ĐH Văn Lang - Vincom Nguyễn Xí hẻm 12m - Bình Thạnh 4 tầng nhà mới đẹp.- Bán nhà chính chủ Đặng Thùy Trâm P13 Bình...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 72 m2 134,73 triệu/m2
      Lạc Long Quân Q. 11 - 72 mét vuông (4*18), 5 tầng cách mt 50m - hẻm nhựa 6m, KD đỉnh.Giá hạ chỉ còn 9,7tỉ tl.Mô tả:Nhà đẹp chắc chắn BTCT - 1 trệt 3...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 50.82m2 (3.3x15.4m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 52 m2 tại Đường Đồng Đen - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Về quê cần bán nhà hẻm đường Đồng Đen P10 Tân Bình.DT 52 mét vuông (nở hậu 3,2m).Gồm 2 tầng: 1 trệt 1 lầu, bê tông cốt thép, giấy tờ hợp lệ, ra công...