Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhà giá siêu mềm, hạn giá 3 tỉ, chỉ còn 9,5 tỉ có ngay nhà 2 tấm đường Nguyễn Xí, ngay Vincom Nguyễn Xí, căn hộ Richmond, Thủy...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 224 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 224 m2 80,14 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG, 10x22.4m, 224m2, SÁT MT HOÀNG HOA THÁM, TÂN BÌNH, NHỈNH 17 tỉ.- Gia đình cần bán ngay Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 15 PN rộng rãi. Đang cho...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Huy Ích, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      TÂN BÌNH, Cuối năm bán nhanh nhà 4 TẦNG gần EMART2 PHAN HUY ÍCH nhỉnh 3 tỉ - DT sàn: 70m2. Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu, sân thượng - 2 phòng ngủ, 3Wc- ô ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      Đ. Vườn Lài - P. Phú Thọ Hòa - Q. Tân Phú.- DT: 4x10=40 mét vuông - 2 tầng 2 phòng ngủ.- Nhà mới vô ở ngay, thiết kế thông thoáng có giếng...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - Quận 10, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 52.48m2 (3.2x16.4m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Định cư sang Mỹ bán nhà 1 trệt 1 lầu 60m2 đ. Âu cơ Tân Bình, gần đại học Văn Hiến liên lạc: 0903 443 ***diệu thảo).DT đất: 60m2, ngang 4m dài 15m, vuông ...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      - Bán Nhà 41m2 gồm 1 trệt 2 Lầu ST 5 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh , đúc BTCT .- Khu an ninh trật tự yên tĩnh .- Xung quanh đầy đủ tiện ích .- sổ ...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2 - Thủ Đức, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 51 m2 123,53 triệu/m2
      Gà đẻ trứng vàng - ngay trung tâm Thủ Đức - tiện ích bủa vây.1. Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt 2 tầng, 4 PN, 01 phòng khách, 4  toilet, bếp, Sân thượng có lối...
      Đường 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 95 m2 54,74 triệu/m2
      NHÀ SÁT MT PHẠM THẾ HIỂN Q8 - 4.5X21 - NHỈNH 5 tỉ - contact 0909 547 ***+ DT: 4.5x21. Nhà hơi cũ trệt lầu, tiện sửa chữa, xây mới theo nhu cầu. Nhà lô góc 2...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 1 tầng, 54 m2 tại Đường Tân Xuân - Tân Xuân - Hóc Môn, giá 690 tr

      690 triệu 54 m2 12,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Tân Xuân, Bà Điểm, Hóc Môn.- DT: 54m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Có đầy đủ tiện ích: fitness, công viên, khu vui chơi,...
      Đường Tân Xuân, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Hậu Lân - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 880 tr

      880 triệu 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 50.88m2 (3.1x16.4m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Hậu Lân 1, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      P. 1 Q. 8.Dương Bá Trạc - nhà 5 tầng - BTCT - DT 4x20 - ngay chợ thích hợp ở, đầu tư cho thuê giá nhỉnh 5 tỉ.DT 80m2. Nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu, sân thượng,...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 82 m2 tại Phường Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      Mô tả :- DT 82m ngang 4m- Nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ.- Nhà đẹp ở ngay, cách Phạm Văn Đồng 300m, gần chợ thủ đức.- hẻm ô tô rộng thoáng, an ninh, sạch đẹp.
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Quận 11, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      Kẹt tiền cần bán nhà hẻm đường Lạc Long Quân P10.DT 55m2.Gồm 2 tầng: 1 trệt 1 lầu, bê tông cốt thép, giấy tờ hợp lệ, ra công chứng ngay, bản vẽ hoàn công...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 9 - Quận 10, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 52 m2 24,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại Nguyễn Tri Phương, Q. 10.- DT: 52 mét vuông.- Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh.- Đường hẻm ô tô,...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 56 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá tốt

      Thỏa thuận 56 m2
      Vị trí: Đường Thoại Ngọc Hầu, P. Hòa Thạnh, Q. Tân Phú, TPSài Gòn.DT: 56m2 ngang 4 dai 14 nhà có gác gỗ, tiện xây mới, 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 6 - Quận 3, thỏa thuận

      Thỏa thuận 56 m2
      Kẹt tiền bán chạy nợ nhà Trần Văn Đang, Q. 3.Giá (thỏa thuận).DT 56 mét vuông (4x14m) đúc thật, 1 lầu.3 PN - 2  phòng vệ sinh.Xung quanh đầy...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      căn nhà phố HIỆN ĐẠI 04 TẦNG đầy đủ nội thất, DƯƠNG CÁT LỢI - 1979 Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè TPhcm- căn nhà phố SHR thửa riêng biệt, hoàn công đầy đủ,...
      Đường Huỳnh Thị Đồng, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.