Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 36 m2 86,12 triệu/m2
      - DT: 130 mét vuông sd (100 phần trăm thổ cư - công nhận đủ).- Vị trí gần kề chợ Phạm Đăng Giảng, trường cấp 1,2,3, KDC đông đúc hiện hữu, hạ...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng tại Đường Hồ Hảo Hớn - Cô Giang - Quận 1, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 0 m2
      Nhà bán ở Đường Hồ Hảo Hớn, P. Cô Giang, Q. 1.Siêu phẩm Q. 1.Giá 3tỷ580.2 MT hẻm Hồ Hảo Hớn - P Cô Giang. Q1.Cách MT đường Hồ hảo Hớn vài bước chân.Kết cấu...
      Đường Hồ Hảo Hớn, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp, gần ngã 4 Bảy Hiền - Đường Năm Châu P11 Tân Bình.* DT: 3.5 x 14m, công nhận 50 mét vuông, vuông vắn.* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 90 m2 86,67 triệu/m2
      HXT Tây Thạnh, P Tây Thạnh, Tân Phú.- DT: 5x19m.- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu sân thượng, 5 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh, nhà đúc BTCT chắc...
      Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 148 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 148 m2
      Kẹt tiền cần bán ngay trong tháng.DT: 7m x 21m (CN 148m2).Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu.Nhà như hình ạ, nhà còn rất mới và cứng cáp.liên lạc em để xem nhà và gặp...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 130 m2 88,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Tân Kỳ Tân Quý, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 8x16m, nở hậu 8.2m, CN: 130m2.- Đúc 3 tấm, xây dựng đủ.- Hẻm nhựa 8m thông, vị trí...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Bán khu đồng bộ 100 căn ngay đại học Luật, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT đa dạng cho KH lựa chọn: 4x14m, 4.5x15m, 6x17m.- Kết cấu ngôi nhà: 1 trệt + 1...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 86 m2 69,77 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực.- Vị trí: Khúc đầu Nguyễn Sơn - Thoại Ngọc Hầu, đi bộ ra Lũy Bán Bích, sát bên Tân Bình, Q. 11; khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh.-...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngang 5m hẻm ô tô Tân Sơn Nhì Q. Tân Phú 92.9 mét vuông giá chỉ 6.95 tỉ.- DT: 5x19m hàng hiếm khó tìm.- Hiện trạng: nhà c4 đang cho thuê 15...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đinh Đức Thiện, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Cần bán mẫu nhà mặt tiền. Nằm ngay MT đường Đinh Đức Thiện.- Cách chợ Bình Chánh 5p di chuyển. Gần KCN Cầu Tràm. Rất thích hợp cho a/c để ở cũng như để...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 136 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 136 m2 143,39 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng BTCT chắc chắn, gia chủ xây dựng và thiết kế nên rất chắc chắn. Tổng có 4 PN rộng thoáng mát, cửa sổ, giếng trời.Vị trí...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Trường Chinh, P. 12, Tân Bình HXT 6m thông thoáng 1/ thẳng - oto ngủ trong nhà - 80m2 (4*20), 3 tầng đúc nhà mới đẹp - khu dân trí cao. Giá 8.2 tỉ. Chủ gấp...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 68 m2, mặt tiền 6m tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 68 m2 72,8 triệu/m2
      Q. Gò Vấp. TPSài Gòn.Chỉ 4,95 tỉ.Dương Quảng Hàm. 68m2 4x17m.+ Có 4 ngôi nhà trọ.+ Hẻm 6m. oto đậu trước cửa.+ Không quy hoạch xây mới 5 tầng.+ pháp lý...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 45 m2 193,34 triệu/m2
      Hẻm oto Tô Hiến Thành 4.5x10m, Q. 10 sát Thành Thái 4 tầng nhà đẹp.KD, ở, cho thuê.Gần ĐH Bách Khoa, ĐH HUFLIT, Vạn Hạnh Mall, BigC Tô Hiến Thành, nhà thi...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường 31 - Tân Kiểng - Quận 7, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 0 m2
      Gấp! Căn duy nhất giá siêu tốt nhà hẻm xe hơi khu đường số, P. Tân Kiểng, Q7..DT đất 23,1m2, 3 tầng, ngang 6,9m khủng, ô tô đỗ cửa, không quy hoạch không...
      Đường 31, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 52 m2, mặt tiền 6m , giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà / Nguyễn Ảnh Thủ P. Tân Chánh Hiệp Q. 12.Dt 4x13m.1 lửng, 1 lầu 3 phòng ngủ, 3 toilet, 1 phòng thờ.hẻm xe hơi. Trung tâm...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Lê Quang Định - 1 - Gò Vấp, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà hẻm xe hơi đường Lê Quang Định. P1. GV. hẻm ô tô ra vào thoải mái thông đường chính Phạm Văn Đồng.DT: 5.5x15m công nhận đủ: 70,9m2....
      Đường Lê Quang Định, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 68 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Tòa căn hộ dịch vụ cao cấp ngay Q. 1.- Nhà 2 mặt hẻm 258 Trần Hưng Đạo, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1.- DT: 4x17m. Trệt, lửng 3L. Có phòng cháy chữa cháy.-...
      Hẻm 258, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!