Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 115 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      + Bán nền thổ cư Trường Thọ tặng kèm nhà 2 Tầng ở ngay.+ DT: 7 x 16 = 115 mét vuông vuông vắn, công nhận đủ.+ Kết cấu nhà 2 Tầng, đầy đủ công năng,...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 78 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - 2 - Bình Thạnh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 78 m2 105,13 triệu/m2
      Nhà bán đường Bùi Hữu Nghĩa P2 gần căn hộ Mỹ Phước, chợ Bà Chiểu, SHR 60 mét vuông vị trí vip đường trước mặt 8m.Nhà 1 trệt 1 lầu, tiện kd đa nghành...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 68 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 68 m2 48,39 triệu/m2
      RẺ NHA CẢ NHÀ ƠI!!!Cg Nhà 1 sẹc ngắn Thạnh Lộc 15, đường 6m, gần căn hộ Thạnh Lộc.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2wcDT 4x17mGiá 3.3 tỉ ( giá cũ...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 42 m2 97,62 triệu/m2
      Nhà 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.Hẻm trước nhà gần 3m, sạch đẹp dân trí, cách hẻm xe hơi 20m.Nhà có sân, để đc 6 xe máy.Cho thuê 15tr/ tháng.contact Trúc SG...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 1 tầng, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      CG. Cần bán ngôi nhà phố đường Kha Vạn Cân, P Linh Chiểu, TP Thủ Đức.- Tổng DT 106 mét vuông.- DTSD thực 82,8 mét vuông.Đường Kha Vạn Cân vô...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 90 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Bình Tân, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      Chính chủ gủi bán hotel ngay bến xe Miền Tây, thu nhập 100 tr/ tháng.+ DT 8x12m+ Kết cấu 4 tầng BTCT. Tổng 14 phòng luôn full.+ Vị trí ngay bến xe Miền Tây....
      Đường Kinh Dương Vương, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà 36 mét vuông ở đường Nguyễn Trãi Q1.Gần vòng xoay Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm nội bộ an ninh, sạch sẽ, chỉ 50m, 10m ra tới hẻm ô ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 42 m2 tại Đường Bà Hom - 13 - Quận 6, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 42 m2 91,67 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm 4m Bà Hom f13 q6 Chủ gấp bán:DT: 3.5m dài 12m CN : 42,1m2. SÀN: 84,2m2Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá:...
      Đường Bà Hom, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 154 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Cửu Vân - Bình Thạnh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 154 m2 181,82 triệu/m2
      + Bán nhà phố KD đa ngành ghề, mở văn phòng công ty, mở Spa, xây căn hộ dịch vụ hoặc tòa văn phòng 7 tầng có hầm thang máy cực vip.+ DT: MT 6m bề thế,...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường 14 - 16 - Gò Vấp, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      NHÀ GÒ VẤP VIEW ĐÀ LẠT AE ƠI Bán nhà hẻm xe hơi 1 trục số1/ đường số 4 P.16 Q. Gò Vấp. DT : Ngang 4m dài 10m. Vị trí hẻm 4m thẳng 1 trục, cách MT chỉ...
      Đường 14, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 470 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 20,2 tỷ

      20.2 tỷ 470 m2 42,98 triệu/m2
      40tr/ mét vuông cặp đường 10m Hương Lộ 2 Lê Văn Quới (14x34m) giá 20.2 tỉ vị trí sung.- Kết cấu: Cấp 4.- Giá: 20.2 tỉ thỏa thuận.- pháp lí: sổ hồng...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      P
      Minh Thiện Bđs Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 200 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Giá cực tốt chỉ: 80 tr/m2. Nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, cụm trường đại học, Bình Thạnh.- DT: 6x30m. Nở hậu: 7m. Công nhận: 200m2.- Hiện trạng: 2 Tầng.-...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 72 m2 tại Đường An Phú Đông 1 - An Phú Đông - Quận 12, giá 3,73 tỷ

      3.73 tỷ 72 m2 51,81 triệu/m2
      Sale 270 tr!CG bán nhà trệt lầu đường An Phú Đông 10 kéo dài, gồm PK, PB, 2  phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh. Nhà xây ở nên kiên cố cchắc chắn.DT:...
      Đường An Phú Đông 10, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 90 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự cao cấp Huỳnh Văn Bánh, P12, Phú Nhuận.- DT: 7m x15m.- Công nhận: 90m2.- Kết cấu: Trệt, 2 lầu.- căn biệt thự cao cấp nội thất gỗ Sưa...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng tại Phường 16 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 0 m2
      Xã lỗ giảm 130tr từ 3.98 tỉ chỉ còn 3.85 tỉ.- Nhà 1 lầu xây mới đường Số 2, P. 16, Gò Vấp.- DT 3.52 x 10m, công nhận đủ 35.1 mét vuông, DT sàn...
      Đường Số 2, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 69 m2 113,05 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán nhanh ngôi nhà DT lớn, hẻm lớn 6m đường Thiên Phước - Lý Thường Kiệt, Tân Bình, Hồ Chí.- DT: 4 x 17.5m, công nhận gần 70m2.- Hiện...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 52 m2 tại Phường Bình Trị Đông - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,27 tỷ

      4.27 tỷ 52 m2 82,12 triệu/m2
      Em cần bán Nhà Đường Hương Lộ 2 - P. BTĐA - Bình Tân( NGAY ngã 4 BỐN XÃ)+ DT: 4m x 13m. Nhà 1 trệt 1 lầu: 2 PN rộng, 2 phòng vệ sinh, logia rộng...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 41 m2 151,22 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm ô tô Điện Biên Phủ ngã 4 hàng xanh, khu làng ĐH 3 PN chỉ 6,xx tỉ👍ngang 4.2x 10👍 3 tầng 3 PN, 3  phòng vệ sinhGiá 6.xx tỉ ( x...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!