Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Lỗ - 4 - Quận 8, giá tốt

      Thỏa thuận 59 m2
      Kết cấu 1 trệt 1 lầu: Gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 bếp, 1 phòng khách.- DT 59 mét vuông, công nhận đủ trong sổ.- Cách chợ tự phát vài bước...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 80 m2 64,38 triệu/m2
      bán nhanh nhà 80 mét vuông - 1 lầu 4 phòng ngủ đường Hòa Bình chỉ 5.150 tỉ TL.Kẹt tiền, gia đình cần bán nhanh nhà trên đường Hòa Bình, gần...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Tây Hồ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 36 m2 129,17 triệu/m2
      Bán nhà sau lưng căn MT Phan Tây Hồ P7 Phú Nhuận khu trung tâm Phan Xích Long.DT: 4.6mx8m nở hậu nhẹ công nhận 36m2.Kết cấu: Trệt lầu 2 PN 2 WC.Vị trí sau...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Ký - Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 10 tỷ

      10 tỷ 126 m2 79,37 triệu/m2
      MT CHUẨN - DOANH THU TỐT - GIÁ CỰC MỀM - bán nhanh GẤP- Nhà trệt 2 lầu sân thượng, 5 PN,  toilet khép kín, sân để xe, phòng khách, bếp, sân thượng...
      Đường Tô Ký, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lâm Văn Bền, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      M tiền đường 10m khu vip Q. 7 5x15m 4 tầng cạnh Lotte Nguyễn Thị Thập 13. X tỉ TL chính chủ.- TK 5 phòng ngủ xịn sò, ô tô ngủ trong nhà, hệ thống...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 100 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Ngộp bank bán nhanh nhà hẻm ô tô đường Sư Vạn Hạnh kéo dài, P. 12, Q. 10, gần đường 3 Tháng 2, TTTM VanHanhMall.DT: 7 x 18 m.Kết cấu: Trệt, 2 lầu, nhà...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố 4 TẦNG, XÂY DỰNG MỚI HOÀN TOÀN - căn nhà phố sổ hồng thửa riêng biệt, hoàn công đầy đủ, pháp lí minh bạch và rõ ràng.- DT 4m x 12m,...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 81 m2 91,36 triệu/m2
      🌈 Nhà DT Khủng Đường Nguyễn Văn Công, P3 , GV DT ; 4,5 X 18m , DT CN81m đất , DT sàn sử dụng tới 214m2Nhà trệt lửng hai lầu sân thượng , hẻm 4mNhà 4...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng tại Đường Nguyễn Công Hoan - 7 - Phú Nhuận, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      * Khu an ninh, dân trí cao, hẻm an ninh, sạch sẽ.- DT: 4,5m (nở hậu) x 14m. 5 tầng mới đẹp, 5 phòng, WC riêng. Đủ nội thất.- Thang máy, nhà đc thiết kế hiện...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng tại Đường Đồng Đen - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán nhà, P. 10, Q. Tân Bình.- DT: 53,7 mét vuông (4x13,4m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  toilet có khu vực bếp,...
      Đường Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 36 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 36 m2 208,34 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần cho bán 36m2.Nguyễn Trãi, gần vòng xoay Cống quỳnh - Nguyễn Trãi.Nằm trong hẻm XH nội bộ an ninh, sạch sẽ,Nhà mới, nội thất luxury mới...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vỡ nợ bán nhà Lê Văn Khương, P. Hiệp Thành, Q. 12.- DT: 50,4m2 (4,8x10,5m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh có phòng ...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 2m tại Đường Nguyễn Duy Cung - Gò Vấp, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Hạ giá 250 tr, bán để thu hồi vốn.Giá cũ 3 tỉ 750 nay còn 3 tỉ 5.Nhà đường Nguyễn Duy Cung P12 Gò Vấp.- DT: 4,07x 9,3 m sổ CN: 38  mét vuông.Nhà đúc...
      Đường Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - Quận 3, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 68 m2 160,3 triệu/m2
      * Thông tin thật - Nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên hệ: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.-...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 14 - Phú Nhuận, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Hẻm 525 oto 6m, Huỳnh Văn Bánh thông ra Trường Sa.DT đất: (5,4x13,4m) - 72,36 mét vuông.DT công nhận: (5,4x 12,4m) 66,96 mét vuông.Kết cấu: 1...
      Hẻm 525, Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 42 m2 161,91 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà 572/19/64 đường Âu Cơ, P. 10, Q. Tân Bình.+ DT 4.2m x 10m. Tổng DTSD: 160m2.+ Đặc điểm: Nhà 4 tầng, 3  nhà vệ sinh, nhà đẹp,...
      572/19/64, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trịnh Đình Thảo - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lũy Bán Bích - Trịnh Đình Thảo, sát bên Q. 11, Q. 6, Tân Bình; nhà cách MT đường 20m, khu vực dân trí cao, hẻm sạch đẹp, an ninh.- DT:...
      Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 78 m2 164,11 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá siêu mềm - pháp lí rõ ràng *.Quý khách vui lòng liên lạc: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.+...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!