Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 tầng tại Đường Lương Ngọc Quyến - 5 - Gò Vấp, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 0 m2
      Ly hônBán nhà Lương Ngọc Quyến, P. 5, Q. Gò Vấp- DT: 54,8m (4,9x11,2m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh có khu bếp,...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 144 m2, mặt tiền 7m tại Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 144 m2 47,92 triệu/m2
      NHÀ 3 tầng giá sập sàn : 144m2 đất ở 100%Giá: 6.9 tỉ căn biệt thự MT KD LINH TRUNG THỦ ĐỨC- Dt 144m2 full ODT - Nhà 3 tầng 5 PN- Ngang 7m/nở hậu 7,35 x...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Bình Thạnh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 60 m2 183,34 triệu/m2
      Siêu vị trí Nguyễn Gia Trí kéo dài cũ nay Xô Viết Nghệ Tĩnh, P25, Bình Thạnh: Chính chủ bán nhà 4 tầng DT 4x16m, giá 11 tỉ.- DT 4x16m CN 60m2.- Nhà 4 tầng...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, hướng Đông tại Đường Dương Khánh Hội - 3 - Quận 4, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ đang ngộp bank nên cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 giá rẻ vị trí tại Q. 4.đc: 73/3/7 Khánh Hội, P. 3, Q. 4, HCM.DT: 29,3m2. Hẻm 3 gác.Hướng:...
      73/3/7, Đường Khánh Hội, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 40 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà bán hẻm 2 oto Bình Tân sát vách Q8 40 mét vuông 3 phòng ngủ chỉ 2tỉ5.DT: 41 mét vuông (4.1 x 10) 2 tầng.Giá: 2.5 tỉ (thỏa thuận).L/H:...
      Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      - Nhà nằm trên đường Thích Quảng Đức, P5, Phú Nhuận.- Di chuyển sang sân bay các Q. lân cận chỉ 10 đi xe máy.- Nhà gần chợ, công viên, trường học, siêu...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 36 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 36 m2 104,17 triệu/m2
      Nhà gần Đầm Sen, hẻm ô tô thông ra nhiều hướng, cách MT đường mấy căn, bên hông nhà có hẻm nội bộ rất thông thoáng. Nhà 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      KD shop thời trang bị thua lỗ nặng, gđ cần bán nhanh ngôi nhà chính chủ để trả nợ.Vị trí MT Đường số 7 Trần Não, Q2, kế chợ Đo Đạc.DT: 54 mét vuông....
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phong Phú - Quận 9, giá 5 tỷ

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Kết cấu: 3 tầng bê tông cốt thép xây kiên cố, 4 PN 5  phòng vệ sinh riêng. Có sân để xe, phòng thờ, sân phơi, đầy đủ công năng sử dụngNhà thiết kế...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 110 m2 80 triệu/m2
      căn hộ dịch vụ siêu đẹp ngay Lotte Mart - hẻm ô tô Nguyễn Thị Thập - 4.25 x 27m - 3 tầng - chỉ 8.8 tỉ - giá quá tốt.Chính chủ gửi bán nhà đường Nguyễn...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường 18B - Bình Tân, giá 3,22 tỷ

      3.22 tỷ 30 m2 107,34 triệu/m2
      Chủ ngôp bán nhanh ngôi nhà đường 18B - 1 Trệt 2 Lầu ST - Giá 3 tỉ 220.Kết Cầu: 1 Trệt 2 lầu ST (4  phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh).Vì Trí: Nằm...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Trị - 5 - Gò Vấp, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2
      Hẻm oto Phan Văn Trị - đối diện siêu thị Emart. 48 mét vuông - 4 phòng ngủ, sân thượng. Nhỉnh 6 tỉ.Bán nhà Phan Văn Trị - P. 5 - Gò Vấp. Ngay...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 160 m2 78,13 triệu/m2
      chính chủ tháng 12 xuất cảnh sang Mỹ bán nhanh xuất cảnh sớm, sẵn sàng thỏa thuận cho khách có nhu cầu thực sự. Khu vực hiếm nhà bán và giá thấp hơn...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 2 tầng, 52 m2 tại Đường Thạnh Lộc 15 - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 52 m2 65 triệu/m2
      Cần bán nhà sổ hồng TL 15 Q12.1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT 4 x 13m.Gồm sân để xe 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Giá 3...
      Đường Thạnh Lộc 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 192 m2 tại Đường Lũy Bán Bích - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 19 tỷ

      19 tỷ 192 m2 98,96 triệu/m2
      Giá quá tốt - Gia đình cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Luỹ Bán Bích, P. Hoà Thạnh, Tân Phú.DT: 8x25m, CN 192m2. Kết cấu: Cấp 4, tiện xây mới.Vị trí: Nhà nằm...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nhà nằm ngay MT đường Số 47, P. Tân Quy, Q. 7, TP.HCM.KDC P. Tân Quy.DT: 81.9m2 - (4.55x18m).Có vỉa hè 1,7m.Vị trí thuận lợi, cư dân đông đúc, cực đẹp cho...
      Đường Số 47, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 63 m2 123,66 triệu/m2
      Nhà đẹp - nội thất sang trọng - hẻm xe hơi thông Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình.DT: 4.2m x 15m, công nhận đủ 63 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 88 m2 79,55 triệu/m2
      hẻm xe hơi 1/ Nguyễn Oanh 4x22m. ô tô đậu cửa - chỉ 7 tỉ tl.Gấp bán nhà cấp 4 ngay Nguyễn Oanh P17.Đường 1/ thẳng ô tô tới cửa.DT: 4x22m. Không tóp...
      HXH 1/, Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!