Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 41 m2 106,1 triệu/m2
      Phú Nhuận - hẻm xe hơi đỗ cửa - 2 tầng - 2  phòng ngủ - 41m2 - nhỉnh 4 tỉ.Thích Quảng Đức 41 m2 (4.4 x9.4)4.35 tỉ P. 5 Phú Nhuận.Mô tả:+ Phú Nhuận,...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Trị, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 0 m2
      GIảm tới 500 tr - bán nhà chính chủ 4 tấm hẻm xe hơi 8m (hẻm đã đc mở từ 4m lên 8m đường mới đẹp)Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh.- DT: 4.98 x14m công nhận...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      hẻm xe hơi Chu Văn An - P12 - Bình Thạnh.- DT: 4.5x15m 68m2 vuông vắn.- Kết cấu: Trệt + 3 lầu + sân thượng.- Nhà có 7 phòng Đang cho thuê 28 tr/th.- Nhà...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Quy - Quận 7, giá tốt

      Thỏa thuận 64 m2
      - Nhỉnh: 7 tỉ (tl).- P. Tân Quy Q. 7.- Nguyễn Thị Thập - Đường Số 79.==================- DT: 4mx16m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng.- Nhà có: 3 PN 2  phòng ...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 34 m2, hướng Bắc tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 34 m2 148,53 triệu/m2
      Nhà bán mới đẹp 4 tầng hẻm 219 Dương Bá Trạc, P1, Q8.- DT: 3,2 x 10,4m - 34m2 - DT sàn: 96m2.- Kết cấu: Trệt, 3 lầu, sân thượng. 5  phòng ngủ, 3...
      Hẻm 219 Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 25 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 25 m2 92 triệu/m2
      bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia, nhà mới dọn vô ở ngay.hẻm xe hơi đỗ cửa, thông tứ tung, gần...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 41 m2 tại Phố Vạn Kiếp - 3 - Bình Thạnh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 41 m2 119,52 triệu/m2
      Cần bán nhà sau lưng MT đường Vạn Kiếp - sát Phan Xích Long trước nhà rộng 3.2m.DT công nhận: 41 mét vuông (3.5mx11m) nở hậu 4.2m hết lộ giới.Kết cấu:...
      Đường Vạn Kiếp, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 438 m2 tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2, giá 86 tỷ

      86 tỷ 438 m2 196,35 triệu/m2
      Mua bán nhà căn biệt thự, liên kế tại đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, TP. Thủ Đức.- Vị trí nằm trong khu an ninh, yên tĩnh, cây cối mát mẻ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 100 m2 189 triệu/m2
      Nhà còn bán có bề ngang to nhất khu vực Mạc Đĩnh Chi, Đa Kao, Q. 1.Khu vực an ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc cho thuê với thu nhập không dưới 80tr/th.-...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá rẻ

      Thỏa thuận 52 m2
      Kẹt tiền cần bán nhà hẻm đường Nguyễn Văn Quá, P. Tân Hưng Thuận Q12.DT 52 mét vuông (nở hậu 4,2m).Gồm 2 tầng: 1 trệt 1 lầu, bê tông cốt thép, giấy tờ...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 56 m2 21,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận.- DT: 56m2- Nhà gần BV , trường cấp 1 Nguyễn Đình Chính, trung học cơ sở ,...- Thuận tiện di chuyển qua...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Xiển - Long Bình - Quận 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT 45 mét vuông - công nhận đủ - 3  phòng ngủ - nhà mới vô ở ngay.Nhà 1/ Nguyễn Xiển, P. Long Bình, Q. 9.+ DT: 3.6 (nở hậu 3.7m) x 12.3m.+ Nhà...
      1/, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 150 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Tân Thạnh Đông - Củ Chi, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh mảnh đất ngay cạnh chợ Tân Thạnh Đông.Vị trí đất đường Tỉnh Lộ 15, xã Tân Thạnh Đông huyện Củ CHi.DT: 5x30m, thổ cư hết...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 2m tại Đường Hoàng Diệu - 4 - Quận 4, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 52 m2 91,35 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà Hoàng Diệu P. 4 Q. 4 MT chợ Nhỏ vừa ở vừa cho thuê mặt bằng bán hàng.DT: 54m2, ngang 2m, nở hậu 6m, dài 22m,- Kết cấu: 1 trệt + lầu.- Gồm:...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 57 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá tốt

      Thỏa thuận 57 m2
      Nhà còn mới đang cho thuê tháng 14tr/th, giờ sửa sang có thể ở đc hoặc bán sang tay rất có lời.Full TC 57 mét vuông bao thuế phí.Tiện ích: Gần chợ,...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Thạnh - Tân Phú, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 93 m2 98,93 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT đường hẻm 229 đường Tây thạnh, P. Tây thạnh, Q. Tân Phú.* nhà c4 đang cho thuê 20 tr.Nhà có DT 6m x 16m. Khuôn đất đẹp,...
      Hẻm 229, Đường Tây Thạnh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 54 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 54 m2
      Nhà sổ hồng chính chủ đường Lê Trọng Tấn, 162 mét vuông, 3 tầng.+ Nhà ngay Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân.+ DT: 54 mét vuông...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 54 m2, hướng Đông tại Đường Võ Văn Vân - Bình Chánh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 54 m2 32,41 triệu/m2
      Nhà hẻm 2 xẹt Võ Văn Vân. Hẻm lên đường đẹp, cống sạch sẽ không ngập úng.- DT nhà 4m x 13,5m. Có giếng trời. Cửa sổ bếp thoáng mát.- Nhà có số nhà huyện....
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!