Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 68 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 68 m2 80,89 triệu/m2
      Giá sốc từ 7 tỉ còn 5,5 tỉ. Hiệp Bình Chánh thủ đức. ô tô ngu trong nhà. nội thất xịn xò. Dt 68m vuông 4 lầu.- căn biệt thự đường Số 38, Hiêp Bình...
      Đường Số 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cô Giang - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 60 m2 283,34 triệu/m2
      hẻm ô tô 5m Trần Hưng Đạo, Q1, 4x15m, 4 tầng, 5  phòng ngủ, giá 17 tỉ.- Vị trí: Hẻm 591 Trần Hưng Đạo, P. Cô Giang, Q1.- DT: 4 x 15m x 4 tầng...
      591, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lò Siêu - 16 - Quận 11, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 50 m2 72 triệu/m2
      chính chủ ngộp cần bán ngay Dt ; .4 13,5 ( cn 50m )đúc 1 lầu , 2 phòng ngủ, 2 tolet, hẻm oto xe tải thông, nhà gần chơTặng kèm nội thất xịn xòsổ ...
      Đường Lò Siêu, Phường 16, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 95 m2 tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 95 m2 58,95 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay giảm gần 1 tỉ.Từ 6.5 tỉ còn 5.6 tỉ chốt.Muốn ngang có ngang, muốn dài có dài đây ạ.Không thể rẻ hơn cho ngôi nhà 4 PN giá quá tốt Thống...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Quy - Quận 7, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 119 m2 108,41 triệu/m2
      Đường số nội bộ thông Lâm Văn Bền và Mai Văn Vĩnh, P. Tân Quy, Q. 7.Nhà 2 tầng nhà đẹp vào ở liền.Ngang 7m dài 18m (4 phòng ngủ, 4 nhà vệ ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh
      S
      Hiếu Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nhà shr 2 tầng, 18 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Kiệm - 3 - Gò Vấp, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 18 m2 127,78 triệu/m2
      Bán nhà nhỏ đường Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp - Cơ hội đáng chú ý!Mang trong mình những tiện ích đáng giá, ngôi nhà nhỏ này trên đường Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 28 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phi Khanh - Quận 1, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 28 m2 150 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán ngay ngôi nhà phố đẹp đường Nguyễn Phi Khanh, P Tân Định, Q1.Dt: 3,5x7m (nở hậu 4,5m).Xây mới: Trệt 2 lầu ST.Gồm: Phòng khách, bếp,...
      Đường Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 200 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 25 - Bình Thạnh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Giá cực tốt chỉ: 80 tr/ mét vuông. Nhà đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, cụm trường đại học, Bình Thạnh.- DT: 6x30m. Nở hậu: 7m. Công nhận: 200 mét ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lý Thánh Tông - Tân Thới Hòa - Tân Phú, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Góc 2 MT tại Nguyễn Văn Yến thông và Lý Thánh Tông.Gần trường học Tân Thới Hoà, tạo điều kiện thuận lợi cho việc giáo dục con cái.DT miếng đất: 4m x 20m...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà hẻm xe hơi Nguyễn Xí, P13, Q. Bình Thạnh.- DT chuẩn 4x15 mét vuông sổ vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu gồm 1 trệt 2...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 75 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Hoàng Phan Thái, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Nhà nằm ở đường Hoàng Phan Thái gần chợ Bình Chánh.DT: 5 x 15 (75m2) - đường trước nhà 6m - xe 4 bánh di chuyển thoải mái.Mua nhà tặng toàn bộ nội thất cho...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 54 m2
      KD lỗ bán nhà 1T 1L, Đ. Số 26 Tây Hòa, Q. 9, DT: 54 mét vuông, gần trường học, ủy ban nhân dân.- DT: 54 mét vuông, ngang 4m x dài 13.5m.- DT...
      Số 26, Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 176 m2 tại Đường Phan Anh - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 176 m2 65,35 triệu/m2
      DT: 8x22m.Nhà 1 trệt, 1 lầu.Hướng Nam.Đường 8m.pháp lí SHR.Giá 11.5 tỉ thỏa thuận.+ Vị trí nhà gần ngã tư Bốn Xã Tầm 200m giáp Q. 6, KDC hiện hữu, dân...
      Đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 34 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 34 m2 367,65 triệu/m2
      * Hiện trạng: Bê tông cốt thép vững chắc, 4 tầng rưỡi, tầng 1 và 1 lửng tầng, 2 lầu, sân thượng, sân để xe, phòng khách, 4 PN, 5  toilet.- Nhà hiện cho...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 415 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 415 m2
      Ngộp bank cần bán ngay trong tuần dãy trọ hẻm xe hơi Nguyễn Thị Tú, Bình Tân.Dãy trọ gôm 27 phòng (giá cho thuê từ 2tr3 đến 2tr5/phòng và đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 112 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 13 - Phú Nhuận, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 112 m2 156,25 triệu/m2
      * Thông tin thật - nhà tốt - giá mềm - pháp lí rõ ràng.Quý khách vui lòng hotline: 0902 323 ***. Hằng Home - bất động sản khu vực trung tâm.- Khu vực an...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Săng, giá tốt

      Thỏa thuận 79 m2
      Siêu phẩm Tân Phú - Nguyễn Văn Săng 4m - 79 mét vuông - 2 tầng - nhỉnh 4 tỉ.TP3 - 6T - 14.Mô tả:+ DT: 4.2 x 18m.+ Nhà 1 trệt 1 lửng đúc giả với...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Hữu Hoàng Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      Mô tả:- DT 60 mét vuông. (5.3x11.3).- Hiện trạng nhà BTCT 5 tầng, 7 toilet lớn có  toilet riêng.- Thiết kế nội thất xịn đẹp, thang máy lên...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!