Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.156 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 60 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - Phú Nhuận, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 60 m2 171,67 triệu/m2
      Mới ra thị trường hẻm xe hơi Phan Đăng Lưu thông Phan Xích Long Phú Nhuận - Nhà mới đẹp 5 tầng.- Cam kết thông tin chính xác - Nhà Thật 100 phần ...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Trường Chinh - Tân Phú, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGAY Big C TRƯỜNG CHINH ====== 6 tỉ 8 ======- Vị Trí : TRƯỜNG CHINH- DT : 63 mét vuông - diện tích sử dụng : 101m2- Gồm kết cấu : trệt ,...
      Đường Trường Chinh, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 59 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tạ Uyên - 6 - Quận 11, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 59 m2 72,89 triệu/m2
      Bán nhà siêu đẹp ____ Lên sóng căn hộ góc 3 MT cực đẹp đường tạ uyên DT khuôn viên : 4,3m x 14m, (DTXD 3,6mx12m,) DT nhà 165m2.Hiện trạng: Trệt + lửng + 3...
      Đường Tạ Uyên, Phường 6, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Kiệm, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 54 m2 127,78 triệu/m2
      + Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, sân thượng trước, gồm phòng khách, bếp, 7 phòng ngủ 8 nhà vệ sinh (có  phòng ngủ tầng một), kho.+ HXT đậu ngày...
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 61 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 61 m2 68,04 triệu/m2
      Bán Nhà Gần Phạm Văn Đồng Hiệp Bình Chánh Thủ Đức 61m2_5x12, 2T hẻm xe hơi Chỉ 4.15 tỉ HIẾM CÓ _HIỆP BÌNH CHÁNH NGAY PHẠM VĂN ĐỒNG _THỦ ĐỨC Chỉ 4.15tỉ ...
      Đường Số 49, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      bán nhanh kẹt qúa kẹt.===== 3 tỉ 150 =====.Vị Trí: Chiến Lược Bình Tân.Đường: 3m oto đậu cửa.Kết Cấu: 1 trệt - 1 lầu.Gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 2 PN,...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 77 m2 tại Đường Trương Quốc Dung - 10 - Phú Nhuận, giá 15 tỷ

      15 tỷ 77 m2 194,81 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính...
      Hẻm 74, Đường Trương Quốc Dung, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 58 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 58 m2 80,69 triệu/m2
      + Nhà hẻm ô tô 4.5m đường số 2 P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân hẻm sạch sẽ, an ninh, yên tĩnh.+ Nhà chính chủ sổ hồng.+ DT:: 4 x 14,5m (CN đủ 58 mét ...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Thành - Bình Tân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố nhà vừa xây hẻm 47 Bình Thành, Bình Tân, 5 tầng, tiện KD, mở công ty, spa, gần chợ, trường học, liên kế KDC Vip Vĩnh Lộc,- DT rất lớn...
      Hẻm 47, Đường Bình Thành, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đường Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú.DT: 4.4x14.5m (nở hậu 6m).SHR.Hiện trạng nhà vừa xây: 1 trệt 1 lửng 1 lầu sân thượng (3 phòng ngủ...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 13 - Bình Thạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      + 1 trệt 1 lầu. Xác định bán đất. Phù hợp xây mới.+ Nhà đang cho thuê 8tr/th.+ HXT 1 trục.+ pháp lí chuẩn. Hoàn công đủ. Công chứng ngay.
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      Siêu rẻ! - chủ gấp bán giảm 1,3tỉ - nhà 4 tầng BTCT - hẻm 10m oto vào nhà - DT 90m2 (5*18m) - giá chỉ 8 tỉ nhỉnh (còn bớt) - đường Nguyễn Văn Khối - P11 Gò...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 55 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 55 m2 118,19 triệu/m2
      khu dân cư phân lô The Sun - Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè.Siêu phẩm 4x14 (CN 55m2) + thang máy + nội thất xịn xò. Giá chỉ: 6,5 tỉ (còn thỏa thuận).DT:...
      Dự án The Sun Residence, Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Quận 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Siêu phẩm giá rẻ - 35 mét vuông nở hậu - HXT - 2 MT trước sau.(TL chính chủ).Vị trí: Ni Sư Huỳnh Liên - P. 10 Tân Bình.DT: 35 mét vuông (3.5m x...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Tất Thành - Quận 4, giá tốt

      Thỏa thuận 65 m2
      KD thua lỗ bán nhà 1T1L Nguyễn Tất Thành - Q. 4 - DT: 65 mét vuông - sổ hồng - Gần đại học NTT call ngay Hưng 0932 740 ***.DT nhà 65 mét ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 18, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lữ Gia - 15 - Quận 11, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Hẻm 1/ - ô tô ra vào thoải máiDt : 4 12 = 48m2 ( công nhận đủ ) Trệt lửng 3 lầu sân thượng, 3 PN, 1 phòng thờ, 4wcchính chủ vui vẻ dễ tính. Tặng nội thất ...
      Đường Lữ Gia, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - 3 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà Đinh Tiên Hoàng cũ 75 mét vuông.- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng bếp,...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!